ఎన్టీఆర్: ఎన్టీఆర్ దుబాయ్ నుంచి తిరిగొచ్చాడు

SIIMA-2023 ఫిల్మ్ అవార్డ్స్ కార్యక్రమంలో పాల్గొనేందుకు జూనియర్ ఎన్టీఆర్ (జూనియర్ ఎన్టీఆర్) దుబాయ్ వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. ‘RRR’ #RRRలో నటనకు గాను ఎన్టీఆర్ ఉత్తమ నటుడు అవార్డు అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. కుటుంబ సమేతంగా వెళ్లిన ఎన్టీఆర్ తిగిరి నిన్న రాత్రి హైదరాబాద్ చేరుకున్నారు. నేటి నుంచి #దేవర షూటింగ్‌లో ‘దేవర’ పాల్గొంటాడని అంటున్నారు. ఇప్పుడు అందరి దృష్టి ఎన్టీఆర్ పైనే ఉంది. ఎందుకంటే తెలుగుదేశం అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడు కొద్దిరోజుల క్రితం అక్రమంగా అరెస్ట్ అయిన సంగతి తెలిసిందే.

కుటుంబ సభ్యుడిగా ఎన్టీఆర్ ఈ అక్రమ అరెస్టును ఖండించకుండా మౌనంగా ఉండడంతో ఎన్టీఆర్ ఎక్కడికి వెళ్లినా, వచ్చినా అందరి చూపు ఆయనపైనే ఉంటుంది. అతను ఏమైనా మాట్లాడతాడా? అయితే ఎన్టీఆర్ ఈసారి తన దృష్టి అంతా సినిమాలపైనే పెట్టాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. రాజకీయాల్లోకి రావడానికి చాలా సమయం పడుతుంది కాబట్టి.. అంతకంటే ముందే సినిమాలపై దృష్టి పెట్టాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ntr-dubai1.jpg

అంతేకాకుండా ఎన్టీఆర్ కెరీర్ ఇప్పుడు కీలక దశకు చేరుకుంది. ‘RRR’ సినిమా ఆయనను గ్లోబల్ స్టార్‌గా మార్చింది. ఈ సినిమా ఆస్కార్ అవార్డులకు నామినేట్ కావడంతో ఎన్టీఆర్ అమెరికా వెళ్లి మీడియాతో, రేడియోలో సినిమా గురించి మాట్లాడి గ్లోబల్ స్టార్‌గా ఎదిగాడు. అందుకే ఇప్పుడు ‘దేవర’ చిత్రాన్ని అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో పాన్‌ఇండియన్‌ మూవీగా రూపొందిస్తున్నాడు. దీని తర్వాత హృతిక్ రోషన్‌తో కలిసి ‘వార్’ #వార్2లో కూడా నటించనున్నాడు.

తెలుగు నుంచి తన కెరీర్ ఇప్పుడు ఇండియా, వరల్డ్ లెవల్‌కు వెళ్తుండడంతో ఇలాంటి సమయంలో ఎలాంటి రాజకీయ ప్రకటనలు చేస్తే కెరీర్‌కు ఇబ్బంది కలుగుతుందని మౌనం వహించినట్లు తెలుస్తోంది. మరి రానున్న రోజుల్లో ఈ పరిణామాలు ఎలా ఉంటాయో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-19T10:02:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *