సంపూర్ణేష్ బాబు : సంపూర్ణేష్ బాబు కొత్త సినిమా అప్ డేట్.. ‘మార్టిన్ లూథర్ కింగ్’గా..

సంపూరణేష్ బాబు తన కొత్త సినిమా అప్‌డేట్ ఇచ్చారు. పొలిటికల్ జానర్‌తో ‘మార్టిన్ లూథర్ కింగ్’ అనే సినిమా..

సంపూర్ణేష్ బాబు : సంపూర్ణేష్ బాబు కొత్త సినిమా అప్ డేట్.. 'మార్టిన్ లూథర్ కింగ్'గా..

సంపూర్ణేష్ బాబు కొత్త సినిమా మార్టిన్ లూథర్ కింగ్ ఫస్ట్ లుక్

సంపూర్ణేష్ బాబు: టాలీవుడ్ హీరో సంపూర్ణేష్ బాబు టాక్ తో సంబంధం లేకుండా వరుస సినిమాలు చేస్తూ ముందుకు సాగుతున్నారు. తాజాగా ఈ హీరో తన కొత్త సినిమాను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు. ‘మార్టిన్‌ లూథర్‌ కింగ్‌’ అనే టైటిల్‌తో ఓ సినిమాని ప్రకటించాడు. ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను కూడా విడుదల చేశాడు. పోస్టర్‌లో సంపూరణేష్ బాబు కిరీటంతో కనిపించగా.. ఆ కిరీటంలో రాజకీయ నేతలు, ప్రచార కార్యక్రమాలు కనిపిస్తున్నాయి.

సురేష్ బాబు: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై నిర్మాత సురేష్ బాబు వ్యాఖ్యలు.. సినీ పరిశ్రమకు..

పోస్టర్ చూస్తుంటే సినిమా పొలిటికల్ జానర్ లో ఉండబోతోందని అర్థమవుతోంది. అంతేకాదు ఈ సినిమా ఓ సూపర్ హిట్ సినిమాకి రీమేక్ గా తెరకెక్కనుందని సమాచారం. తమిళంలో 2021లో విడుదలైన పొలిటికల్ సెటైర్ మూవీ ‘మండేలా’ (మండేలా)కి ఇది రీమేక్‌గా రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే.కోలీవుడ్ కమెడియన్ యోగిబాబు ప్రధాన పాత్రలో నటించిన ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ అవ్వడమే కాకుండా విజయం సాధించింది. రెండు జాతీయ అవార్డులు. అంతేకాదు అంతర్జాతీయ అవార్డుకు కూడా ఎంపికైంది.

బిగ్ బాస్ 7: సవతి బిడ్డ ప్రశాంత్‌ను హెచ్చరించిన రతిక.. అతన్ని తాకడం మర్యాద కాదు.

ఇప్పుడు ఈ చిత్రాన్ని సంపూర్ణేష్ బాబు రీమేక్ చేస్తుండడంతో మంచి ఆసక్తి నెలకొంది. అయితే మెయిన్ పాయింట్ తీసుకోని పూజా కొల్లూరు ఈ సినిమాను పూర్తి రీమేక్ కాకుండా డైరెక్ట్ చేస్తోందని సమాచారం. ఈ సినిమాలో నరేష్, దర్శకుడు వెంకటేష్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. అక్టోబర్ 27న సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు మేకర్స్ కూడా ప్రకటించారు.మరి ఈ సినిమాతో సంపూర్ణేష్ బాబు ఎలాంటి విజయాన్ని అందుకుంటాడో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *