అపూర్వ మెహతా: ఇంజనీర్ నుండి అమెజాన్‌లో బిలియనీర్ వరకు.. అపూర్వ మెహతా సక్సెస్ స్టోరీ

అమెజాన్‌లో సప్లై-చైన్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేసిన అపూర్వ మెహతా నేడు బిలియనీర్‌గా మారారు. లక్ష్యాలున్నాయి. ఇన్‌స్టాకార్ట్ సీఈఓగా ఉన్న అపూర్వ మెహతా విజయగాథను చదవండి.

అపూర్వ మెహతా: ఇంజనీర్ నుండి అమెజాన్‌లో బిలియనీర్ వరకు.. అపూర్వ మెహతా సక్సెస్ స్టోరీ

అపూర్వ మెహతా

అపూర్వ మెహతా: అపూర్వ మెహతా అమెజాన్‌లో సప్లై-చైన్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేసేవారు. ఆ తర్వాత ‘ఇన్‌స్టాకార్ట్’ స్థాపించి బిలియనీర్‌గా మారారు. అతని విజయవంతమైన కథను చదవండి.

22 ఏళ్ల కోటీశ్వరుడు: 17 ఏళ్లకే చదువు మానేశాడు.. 22 ఏళ్లకే కోటీశ్వరుడు అయ్యాడు.. ఓ యువకుడి విజయవంతమైన కథ

2010లో, అపూర్వ మెహతా సియాటిల్‌లో నివసిస్తున్నారు. ఆ సమయంలో అతను అమెజాన్‌లో సప్లై-చైన్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేస్తున్నాడు. మెహతా తన ఉద్యోగాన్ని విడిచిపెట్టి, తన స్వంత వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించాలనే ఆశయాన్ని కలిగి ఉన్నాడు. ఆ లక్ష్యంతో శాన్ ఫ్రాన్సిస్కోకు వెళ్లాడు. మీరు వ్యాపారం చేయాలనుకుంటే, ఇది మంచి ఆలోచన. లాయర్ల కోసం సోషల్ నెట్‌వర్క్‌లు, గేమింగ్ పరిశ్రమలు, అడ్వర్టైజింగ్ స్టార్టప్‌లు అనేక ఆలోచనలతో ముందుకు వచ్చాయి. చివరగా ‘ఇన్‌స్టాకార్ట్’ 2012లో స్థాపించబడింది.

మెహతా ఆన్‌లైన్‌లో కిరాణా సామాన్లు తప్ప మరేదైనా షాపింగ్ చేయగలనని గ్రహించినప్పుడు ఇన్‌స్టాకార్ట్‌ను స్థాపించారు. ఇన్‌స్టాకార్ట్ అనేది 7.7 మిలియన్ల వినియోగదారులు మరియు USలో 80,000 కంటే ఎక్కువ రిటైలర్‌ల నెట్‌వర్క్‌తో స్థాపించబడిన కిరాణా డెలివరీ కంపెనీ. దాని కొత్త లాంచ్‌లో, మెహతా స్వయంగా ఉబెర్ ద్వారా డెలివరీలు చేశారు. అలా అతని వ్యాపారం విస్తరించింది. ముఖ్యంగా కరోనా మహమ్మారి సమయంలో మెహతా వ్యాపారం అభివృద్ధి చెందింది.

క్యారియర్ విజయ చిట్కాలు : మీ చుట్టూ ఇలాంటి వ్యక్తులు ఉంటే, మీరు ఖచ్చితంగా విజయం సాధిస్తారు

మెహతా తల్లిదండ్రులు భారతదేశం నుండి లిబియా మరియు కెనడాకు వలస వచ్చినప్పుడు అనేక కష్టాలను ఎదుర్కొన్నారు. ఎన్నో త్యాగాలు చేశారు. తన సోదరుడు మరియు అతని కుటుంబం యొక్క కలలను కొనసాగిస్తానని అతను సోషల్ మీడియాలో తన పోస్ట్‌లలో చెప్పాడు. ప్రతి విజయం వెనుక ఎన్నో కష్టాలు, బాధలు ఉంటాయి. మెహతా ఈ రోజు బిలియనీర్, కానీ అతను మరియు అతని కుటుంబం ఎదుర్కొన్న కష్టాలే అతన్ని విజయానికి దారితీశాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *