డెవిల్ : నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ ‘దెయ్యం’.. ఒక్క పాటకు ఇన్ని విదేశీ వాయిద్యాలు..

డెవిల్ సినిమాలోని కళ్యాణ్ రామ్, సంయుక్తా మీనన్ ల మధ్య సాగే ప్రేమ గీతాన్ని కూడా విడుదల చేశారు.

డెవిల్ : నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ 'దెయ్యం'.. ఒక్క పాటకు ఇన్ని విదేశీ వాయిద్యాలు..

డెవిల్ మూవీ మాయ చేసావే ఇతర దేశాల సంగీత వాయిద్యాలతో పాట రికార్డింగ్

డెవిల్ మూవీ సాంగ్ : నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ హీరోగా తెరకెక్కిన చిత్రం డెవిల్. ఈ సినిమాలో సంయుక్తా మీనన్ కథానాయిక. స్వాతంత్య్రానికి ముందు జరిగిన సంఘటనలు మరియు బ్రిటీష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ కథ ఆధారంగా ఈ చిత్రం రూపొందిందని సమాచారం. డెవిల్ మూవీని అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై అభిషేక్ నామా నిర్మిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన గ్లింప్స్‌తో సినిమాపై అంచనాలు భారీగా ఉన్నాయి.

రీసెంట్ గా డెవిల్ సినిమా నుంచి కళ్యాణ్ రామ్, సంయుక్తా మీనన్ ల మధ్య సాగే ప్రేమ గీతాన్ని విడుదల చేశారు. డెవిల్‌లోని ‘మాయ కలవే’ అనే పాట హీరో హీరోయిన్‌ల మధ్య ప్రేమను చూపుతుంది. డెవిల్ సినిమా 1940లో మద్రాసీ ప్రెసిడెన్సీ నేపథ్యంలో సాగుతుంది.అంటే స్వాతంత్య్రానికి పూర్వం బ్యాక్‌డ్రాప్‌తో దెయ్యం సినిమా రూపొందుతోంది. దీంతో సన్నివేశాలు, పాటలు కూడా అదే రీతిలో చిత్రీకరించారు. కాస్ట్యూమ్స్, బ్యాక్ గ్రౌండ్ ఇలా ప్రతి విషయంలోనూ మేకర్స్ చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకున్నారు. దర్శక-నిర్మాత అభిషేక్ నామా ఆ కాలాన్ని మరియు సంగీతాన్ని తెరపై చూపించడానికి దక్షిణ భారతదేశంలోని సహజ ప్రదేశాలను ఎంచుకున్నారు. ఈ పాటను కరైకుడిలోని ప్యాలెస్‌లో చిత్రీకరించారు.

ఇది కూడా చదవండి: Dhruva Natchathiram : ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న సినిమా.. విక్రమ్ ‘ధృవ నక్షత్రం’ రానుంది.. రిలీజ్ డేట్ అనౌన్స్..

మిమ్మల్ని తిరిగి కాలానికి తీసుకెళ్లడానికి సంగీతం కూడా చాలా ఉపయోగపడింది. సంగీతం విషయానికొస్తే, దర్శక-నిర్మాత అభిషేక్ నామా మరియు సంగీత దర్శకుడు హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ జంట అలాంటి పాతకాలపు పాటను రూపొందించారు. ఈ పాటలో రకరకాల వాయిద్యాలు ఉపయోగించారు. దక్షిణాఫ్రికా నుండి జెంబో, బొంగో, జెంబోస్, మలేషియా నుండి డఫ్ డ్రమ్స్, మౌత్ ఆర్గాన్, చైనా నుండి దర్భూకా, దుబాయ్ నుండి ఓషన్ పెర్కషన్, సింగపూర్ నుండి ఫైబర్ కాంగో డ్రమ్స్, పశ్చిమ ఆఫ్రికా నుండి అవర్ గ్లాస్ మరియు షేప్డ్ టాకింగ్ డ్రమ్ వంటి వివిధ వాయిద్యాలను ఈ పాటలో ఉపయోగించారు. . . వీటి వినియోగంతో శ్రోతలను పాత కాలానికి తీసుకెళ్లి పాతకాలపు మూడ్‌లోకి తీసుకెళ్లారు. దీంతో ఒక్క పాట కోసం ఇన్ని దేశాల నుంచి వాయిద్యాలను తీసుకొచ్చారా అని ఆశ్చర్యం వేస్తుంది.

డెవిల్ మూవీ మాయ చేసావే ఇతర దేశాల సంగీత వాయిద్యాలతో పాట రికార్డింగ్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *