రష్మిక మందన్న: ‘జంతువు’ నుండి నేషనల్ క్రష్

బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో రణబీర్ కపూర్ హీరోగా ‘అర్జున్ రెడ్డి’ దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం యానిమల్. ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ఈ సినిమా టీజర్ సెప్టెంబర్ 28న విడుదల కానుంది.ఈ సినిమాలో రణబీర్ కపూర్ క్యారెక్టర్ ఎంత పవర్ ఫుల్ గా ఉండబోతుందో రీసెంట్ గా రిలీజ్ చేసిన టీజర్ అనౌన్స్ మెంట్ పోస్టర్ క్లారిటీ ఇచ్చింది. అలాగే ఈ సినిమాలో కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న సీనియర్ స్టార్ హీరో అనిల్ కపూర్ లుక్‌ను కూడా మేకర్స్ పరిచయం చేశారు. బల్బీర్ సింగ్ పాత్రలో అనిల్ కపూర్ నటిస్తున్నారు. అతని ఫస్ట్ లుక్ అద్భుతంగా ఉంది.. టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉండగా.. తాజాగా నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

ఇందులో గీతాంజలి పాత్రలో రష్మిక మందన్న నటిస్తోంది. ఫుల్ చీరలో ఆమె లుక్ రివీల్ అయింది. ఈ పోస్టర్ చూస్తుంటే ఆమె ఏదో ధ్యానం చేస్తున్నట్టు చాలా కూల్ గా కనిపిస్తోంది. ప్రస్తుతం ఈ పోస్టర్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. అలాగే రష్మిక మందన్న పేరు కూడా ప్రపంచవ్యాప్తంగా ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

రష్మిక.jpg

‘యానిమల్’ అనేది భారతీయ చలనచిత్ర పరిశ్రమలోని ఇద్దరు దిగ్గజాలను… బహుముఖ నటుడు రణబీర్ కపూర్ మరియు దూరదృష్టి గల రచయిత-దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగాలను కలిపిన ఒక క్లాసిక్ సాగా. ఈ గ్రాండ్ వెంచర్ వెనుక ప్రముఖ నిర్మాత భూషణ్ కుమార్ ఉన్నారు. ఈ సినిమా మాస్టర్ పీస్‌లో రష్మిక మందన, అనిల్ కపూర్, బాబీ డియోల్ మరియు త్రిప్తి దిమ్రీ వంటి భారీ తారాగణం ఉంది. ప్రేక్షకులకు విజువల్ మరియు ఎమోషనల్ ట్రీట్‌ని అందించడానికి ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 1, 2023 (జంతువుల విడుదల తేదీ)న ప్రపంచవ్యాప్తంగా హిందీ, తెలుగు, తమిళం, కన్నడ మరియు మలయాళ భాషల్లో విడుదల కానుంది. ఈ చిత్రాన్ని భూషణ్ కుమార్ మరియు క్రిషన్ కుమార్ యొక్క టి-సిరీస్, మురాద్ ఖేతాని సినీ1 స్టూడియోస్, ప్రణయ్ రెడ్డి వంగ భద్రకాళి పిక్చర్స్ నిర్మించాయి.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-23T12:09:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *