శ్రీ లీల – మృణాల్: నటీమణుల మాటలకు నెటిజన్లు షాక్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-15T11:32:13+05:30 IST

ప్రస్తుతం టాలీవుడ్‌లో మంచి ఫామ్‌లో ఉన్న ఏ హీరోయిన్‌కైనా ముందుగా గుర్తుకు వచ్చే పేరు శ్రీలీల. చిన్న సినిమాతో కెరీర్ ప్రారంభించిన ఈమె వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. అది కూడా అగ్ర కథానాయకులతో. ఇటీవల నాని నటించిన ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమా చూశారా?

శ్రీ లీల - మృణాల్: నటీమణుల మాటలకు నెటిజన్లు షాక్!

ప్రస్తుతం టాలీవుడ్‌లో మంచి ఫామ్‌లో ఉంది హీరోయిన్ ముందుగా గుర్తొచ్చే పేరు శ్రీలీల. చిన్న సినిమాతో కెరీర్ ప్రారంభించిన ఈమె వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. అది కూడా అగ్ర కథానాయకులతో. ఇటీవల నాని నటించిన ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమా చూశారా? ఈ సినిమాపై తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశారు. ఈ మేరకు లోతన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టేటస్‌లో ఈ చిత్రాన్ని మెచ్చుకుంటూ ఓ పోస్ట్‌ను పోస్ట్ చేస్తూ, ఇదొక ఎమోషన్స్‌తో కూడిన సినిమా అని, తనకు బాగా నచ్చిందని చెప్పాడు.

‘‘హాయ్ నాన్న’’ ఎమోషనల్ స్టోరీ. నాని.. ఈ కథతో మీరు ఎప్పటిలాగే మా హృదయాలను హత్తుకున్నారు. మృణాల్ నటన మరియు ఆమె లుక్ మన హృదయాన్ని దోచుకున్నాయి. బేబీ కియారా అయితే క్యూట్‌గా ఉంది. తెరపై చూసిన ప్రతి ఒక్కరూ అతన్ని కిడ్నాప్ చేయాలని భావించారు. ‘అద్భుతమైన చిత్రాన్ని అందించిన దర్శకుడు సౌర్యువ్‌కి అభినందనలు’ అని శ్రీలీల పోస్ట్ చేశారు. దీనిపై మృణాల్ స్పందించారు.

shreeleela.jpeg

“థాంక్యూ సో మచ్ స్వీట్ హార్ట్. మీకు ఈ సినిమా నచ్చినందుకు చాలా ఆనందంగా ఉంది. నువ్వు నాకు చాలా ముఖ్యం. ఒకవైపు చదువుకుంటూ మరోవైపు పని చేయడం అంత తేలికైన విషయం కాదు. నీ గురించి నాకు చాలా గర్వంగా ఉంది” అన్నాడు. అని బదులిచ్చారు. మృణాల్ మాటలకు శ్రీలీల కూడా స్పందించింది. “మీ మాటలు నాకు చాలా విలువైనవి. అవి నాకు ఆనందాన్ని ఇచ్చాయి” అని అతను చెప్పాడు. ఇద్దరి నెటిజన్ల సంభాషణ గందరగోళంగా మారింది. గతేడాది విడుదలైన ‘ధమాకా’, ‘సీతారాం’ చిత్రాలతో వీరిద్దరూ మంచి క్రేజ్‌ను సంపాదించుకున్నారు. ఇటీవల వీరిద్దరి సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద పోటీ పడ్డాయి. మృణాల్ నటించిన ‘హాయ్ నాన్న’ చిత్రం విడుదలైన మరుసటి రోజే శ్రీలీల నటించిన ‘ఎక్స్‌ట్రా ఆర్డినరీ మ్యాన్‌’ ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ‘ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ మ్యాన్‌’ మిక్స్‌డ్‌ రెస్పాన్స్‌కే పరిమితం కాగా, ‘హాయ్‌ నాన్నా’ హిట్‌ అయింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-15T11:32:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *