తెలంగాణ: తోపు బండిపై మద్యం విక్రయాలు

తోపాడు బల్లలపై కూరగాయలు అమ్మడం చూశాం. అయితే ఓ వ్యక్తి మాత్రం పుష్ కార్ట్‌లో మద్యం సీసాలు అమ్ముతూ వీధుల్లో తిరిగేవాడు. రండి బాబు రండి మీకు కావలసిన బ్రాండ్‌ను సరైన ధరకు విక్రయిస్తున్నారు. దీంతో మందు బాబులు ఎక్కువగా కొనుగోలు చేస్తున్నారు.

తెలంగాణ: తోపు బండిపై మద్యం విక్రయాలు

కూరగాయల బండిపై మద్యం అమ్మకం

కూరగాయల బండిపై మద్యం విక్రయాలు: బెండ, బీర, వంకాయ, పచ్చిమిర్చి వంటి వీధి బండ్లపై కూరగాయలు అమ్మడం చూశాం. ఆకుకూరలు, కూరగాయలు వంటి కూరగాయలను ఇళ్ల ముందు ఉన్న స్టాళ్ల నుంచి కొనుగోలు చేస్తాం. కానీ తెలంగాణలోని సిరిసిల్లలో ఓ వ్యక్తి పుష్ కార్ట్ పై మద్యం బాటిళ్లను కూరగాయలుగా విక్రయిస్తున్నాడు. అంతేకాదు బ్రాందీ, విస్కీ, రమ్ విక్రయిస్తున్నాడు. రా బాబూ, రండి బండి ‘మందు’, బాటిళ్లతో మీ ఇంటికి వచ్చారు. ‘‘నీకు కావాల్సిన బ్రాండ్ సరసమైన ధరలకు కొనుక్కో, బాబూ రండి, బాబు రండి’’ అని అమ్ముతున్నాడు.

తోపు బండిపై కూరగాయలకు బదులు మందు బాటిళ్లను అమ్ముతున్న వ్యాపారిని చూసి కొందరు ఆశ్చర్యపోతుంటే.. మరికొందరు ‘ఎందిరా బాబు మరి ఇంత డోర్ డెలివరీ’ అంటున్నారు. డ్రగ్స్ బానిసలు ఈ టాప్ బండిపై మద్యం అమ్మడం ఇష్టం ఉన్నట్టుండి… బండి చుట్టూ చేరి తమకు కావాల్సిన మందు కొంటున్నారు.

సాధారణంగా వీధిలో పుష్కరాల మీద కూరగాయలు అమ్మితే చుట్టుపక్కల ఆడవాళ్ళు బండి చుట్టూ చేరి, ‘‘దుంపలు ఎంత… బీరకాయలు ఎంత…? మిర్చి ఇంత ఎక్కువ…?’ సిరిసిల్లలోని నగర్‌ బజార్‌లో మద్యం బాటిళ్లను కూరగాయలు పెట్టి విక్రయిస్తున్నారు.

ఈ వ్యాపారి పేరు సోమిశెట్టి దశరధం అని తెలుస్తోంది. తోపు బండికి ఓ వైపు కూరగాయలు, మరోవైపు బీరు, విస్కీ బాటిల్ విక్రయిస్తున్నాడు. కూరగాయలు, బీరు, విస్కీ సీసాలు అమ్ముతూ కేకలు వేయడం చూసిన వారంతా నోరు మెదపలేదు. మరి మీరు కూడా ఓ లుక్కేయండి..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *