రాఘవ లారెన్స్ : బ్రదర్.. ఆల్ ది బెస్ట్ చెప్పారు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-25T14:55:34+05:30 IST

రజనీకాంత్‌కి ‘చంద్రముఖి-2’ రుణపడి ఉంది. తెలుగు గడ్డపై ఆయనకు ఇంతమంది అభిమానులు ఉన్నారంటే అందుకు కారణం చిరంజీవిగారు. నన్ను, ఆయన్ని దర్శకుడిగా చేసిన నాగార్జునని ఎప్పటికీ మర్చిపోలేను’’ అని రాఘవ లారెన్స్ అన్నారు.

రాఘవ లారెన్స్ : బ్రదర్.. ఆల్ ది బెస్ట్ చెప్పారు.

‘చంద్రముఖి-2’ (చంద్రముఖి 2) రజనీకాంత్‌కి రుణపడి ఉంది. తెలుగు గడ్డపై ఆయనకు ఇంతమంది అభిమానులు ఉన్నారంటే అందుకు కారణం చిరంజీవిగారు. నన్ను, ఆయన్ని దర్శకుడిగా చేసిన నాగార్జునని ఎప్పటికీ మరిచిపోలేను’’ అని రాఘవ లారెన్స్ అన్నారు. ఆయన హీరోగా రూపొందిన చిత్రం ‘చంద్రముఖి-2’. పి.వాసు దర్శకుడు. రజనీకాంత్‌ హిట్‌ చిత్రం ‘చంద్రముఖి’కి సీక్వెల్‌ ఇది. కంగనా రనౌత్ రాయల్ డ్యాన్సర్‌గా నటిస్తోంది.ఈ చిత్రం ఈ నెల 28న విడుదల కానుంది.ఈ సందర్భంగా చిత్రబృందం ప్రమోషన్స్‌లో బిజీబిజీగా ఉన్నారు.ఈ సందర్భంగా లారెన్స్ మాట్లాడుతూ ‘రెబల్’ తర్వాత తెలుగులో సినిమాకు దర్శకత్వం వహించడం కుదరదన్నారు. ‘చంద్రముఖి 2’ ద్వారా మిమ్మల్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడం ఆనందంగా ఉంది.మా నుండి ఏమీ ఆశించకుండా మీ స్వంత డబ్బుతో టిక్కెట్టు కొని మమ్మల్ని ఆదరిస్తున్నారు.మీరు చూపే ప్రేమను మాటల్లో వర్ణించలేము.మీ ప్రేమలో దేవుడిని చూడటం.. నా కొరియోగ్రఫీలో డ్యాన్స్ చేసిన హీరోలందరి అభిమానులు నా అభిమానులయ్యారు.

ఇక ‘చంద్రముఖి-2’ సినిమా విషయానికొస్తే.. ముందుగా రజనీకాంత్‌కి కృతజ్ఞతలు చెప్పాలి. ఆయన సినిమాకు సీక్వెల్ గా వస్తున్న ఈ సినిమాలో నేనూ భాగం కావడం అదృష్టమనే చెప్పాలి. దర్శకుడు పి.వాసు కథ చెప్పగానే రజనీకాంత్‌కి ఫోన్ చేశాను. ‘అన్నయ్యా.. చంద్రముఖి-2 చేస్తున్నాను’ అని చెప్పగానే ఆల్ ది బెస్ట్ చెప్పాడు. ఆయన లేకుంటే నేను వేదికపై లేను. చిరంజీవికి అంత ఆదరణ లభించడానికి మరో కారణం. ఈ సినిమా పనులు జరుగుతుండగానే ఎంఎం కీరవాణికి ‘ఆస్కార్’ అవార్డు వచ్చింది. మేమంతా చాలా సంతోషించాము. ఈ సినిమా కూడా ఆస్కార్‌ స్థాయికి చేరుకోవాలని భగవంతుడిని కోరుకుంటున్నాను” అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-25T14:55:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *