టాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్: అమ్ముడు పోతున్న థియేటర్లు, ఈ వారం కలెక్షన్లు ఇలాగే ఉన్నాయి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-25T14:56:33+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లో ఒక్క పెద్ద సినిమా కూడా విడుదల కాకపోవడం వరుసగా ఇది రెండో వారం. కొన్ని చిన్న సినిమాలు, డబ్బింగ్ సినిమాలు రిలీజ్ అయినా ప్రేక్షకులు పెద్దగా పట్టించుకోలేదని అంటున్నారు. నెలాఖరులో విడుదలయ్యే పెద్ద సినిమాల కోసం ఎదురుచూడాల్సిన పరిస్థితి.

టాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్: అమ్ముడు పోతున్న థియేటర్లు, ఈ వారం కలెక్షన్లు ఇలాగే ఉన్నాయి!

సప్త సాగరాలు ధాటి నుండి ఒక స్టిల్

తెలుగు నిర్మాతలు ఒకే రోజు నాలుగైదు సినిమాలను ఒకేసారి విడుదల చేసేందుకు ఉత్సాహం చూపిస్తున్నారు.. అయితే మంచి సినిమా లేదా థియేటర్లు ఎందుకు తెరుచుకుంటాయో తెలియడం లేదని గత రెండు వారాల నుంచి ఇండస్ట్రీలో టాక్ నడుస్తోంది. ఎందుకంటే గత వారం కూడా చిన్న సినిమాలే విడుదల కాగా, ఒక్క డబ్బింగ్ సినిమా కూడా విడుదలైంది. ‘అష్టదిగ్బంధనం’ #అష్టదిగ్బంధనం అనే షార్ట్ ఫిలిం విడుదలైంది కానీ దానికి సరైన ప్రచారం లేక ప్రేక్షకులు సినిమా అసలు విడుదలయ్యే విషయం కూడా తెలిసిపోయింది.

jawan-shahrukhkhan1.jpg

అలాగే కన్నడ హిట్ మూవీ ‘సప్త సాగరదాచే ఎల్లో – సైడ్ ‘ఎ’ #సప్తసాగరదాచేఎల్లో-సైడ్ ఎ తెలుగులో ‘సప్తసాగరలు ధాటి’ #సప్తసాగరలుధాటి పేరుతో విడుదలైంది. ఇందులో రక్షిత్ శెట్టి, రుక్మిణి వసంత్ జంటగా నటించారు. ఈ సినిమాకి మంచి రివ్యూలు వచ్చినా ప్రేక్షకులు పట్టించుకోలేదు ఎందుకంటే ఈ సినిమా పబ్లిసిటీ అంతగా లేదు. అంతే కాకుండా కన్నడలో విడుదలైన రెండు వారాలకే తెలుగులో విడుదలైంది. ఓటీటీలో చూడాలనే ఉద్దేశంతోనే ప్రేక్షకులు థియేటర్‌కి రావడం లేదని తెలుస్తోంది. ఈ సినిమా రెండో భాగం కూడా అక్టోబర్‌లో విడుదల కానుంది.

naveenpolishetty.jpg

నవీన్‌పోలిశెట్టి మరియు అనుష్క శెట్టి నటించిన ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ #MissShettyMrPolishetty కూడా వారాంతంలో మంచి వసూళ్లను సాధిస్తుందని చెప్పబడింది, అయితే థియేటర్ రన్ ముగింపు దశకు వస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. అలాగే షారుక్ ఖాన్, నయనతార, విజయ్ సేతుపతి, దీపికా పదుకొణె నటించిన ‘జవాన్’ ముగింపు దశకు చేరుకుంది. కొత్త సినిమాలన్నీ ఈ నెల చివరి వారంలో విడుదలవుతున్నాయని, అప్పటి వరకు థియేటర్లు వదిలి వెళ్లాల్సిందేనని అంటున్నారు. అంతగా తెలియని సినిమా విడుదల కాకపోవడం వరుసగా ఇది రెండో వారం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-25T14:56:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *