జవాన్ : మరోసారి లుంగీ డ్యాన్స్ తో.. ఈసారి దుమ్ము లేపడం ఖాయం.

బాలీవుడ్ బాద్ షా షారూఖ్ ఖాన్ (షారుఖ్ ఖాన్)కి లుంగీతో చాలా ప్రత్యేకమైన సంబంధం ఉంది. గతంలో ఆయన హీరోగా నటించిన ‘చెన్నై ఎక్స్‌ప్రెస్‌’ సినిమాలోని లుంగీ డ్యాన్స్‌ పాట ఎంత పాపులర్‌ అయిందో తెలియదు. అంతే కాదు ‘జవాన్’ సినిమాలోని దుమ్మె దులిపేలా పాటలో షారుఖ్ లుంగీతో ఉన్న అనుబంధం మరోసారి హైలైట్ అయింది. ఈ పాట నిజంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న మ్యూజిక్ చార్ట్‌లలో అగ్రస్థానంలో ఉంది. లుంగీతో డ్యాన్స్ చేయడం యాదృచ్ఛికంగా జరిగినా షారూఖ్‌కి ​​అదృష్టం. షారుఖ్ ఖాన్ పవర్ తో పాటు లుంగీ లక్ కూడా తోడయ్యిందని అభిమానులు భావిస్తున్నారు.

షారుఖ్ మాత్రమే కాదు.. వెయ్యి మందికి పైగా బ్యాక్ గ్రౌండ్ డ్యాన్సర్లు కూడా లుంగీతో డ్యాన్స్ చేస్తూ ఆ పాటకు ఓ ప్రత్యేక స్టైల్ క్రియేట్ చేశారు. ఈ పాటలో అనూహ్యంగా వచ్చిన మరో విషయం ఇందులో ప్రియమణి ఉండటం. ‘చెన్నై ఎక్స్‌ప్రెస్‌’లో షారుఖ్‌తో కలిసి లుంగీ డాన్స్‌ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు మరోసారి కింగ్ ఖాన్ తో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకుంది. షారుఖ్, ప్రియమణి మరోసారి 1,2,3,4 డ్యాన్స్ ఫ్లోర్‌పైకి రావడం చూసి ఫ్యాన్స్ ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు.

SRK.jpg

లార్జర్ దన్ లైఫ్ విజువల్స్ మరియు పాజిటివ్ ఎనర్జీతో, ఈ పాట షారుక్‌కి సంగీతంతో ఉన్న అనుబంధాన్ని ఎలివేట్ చేస్తుంది. ఈ పాట 24 గంటల్లోనే 46 మిలియన్ల వ్యూస్‌తో టాక్ ఆఫ్ ది ఇండస్ట్రీగా మారింది. అట్లీ దర్శకత్వంలో రెడ్‌ చిల్లీస్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ పతాకంపై గౌరీఖాన్‌ నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘జవాన్‌’. గౌరవ్ వర్మ ఈ చిత్రానికి సహ నిర్మాత. సెప్టెంబర్ 7న ‘జవాన్’ చిత్రం హిందీ, తెలుగు, తమిళ భాషల్లో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-07T16:31:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *