ఎమ్మెల్సీ కవిత: సుప్రీంకోర్టులో ఎమ్మెల్సీ కవితకు భారీ రిలీఫ్.. నవంబర్ 20 వరకు సమన్లు ​​జారీ చేయని ఈడీ

అక్టోబరు 18న పీఎంఎల్‌ఏ కేసులకు సంబంధించి ప్రత్యేక బెంచ్ విచారణ ఉందని జస్టిస్ సంజయ్ కిషన్ కౌల్ పేర్కొన్నారు. ఆ తర్వాత మహిళ ఈడీ కార్యాలయం విచారణ పిటిషన్‌ను స్వీకరిస్తామని ధర్మాసనం తెలిపింది.

ఎమ్మెల్సీ కవిత: సుప్రీంకోర్టులో ఎమ్మెల్సీ కవితకు భారీ రిలీఫ్.. నవంబర్ 20 వరకు సమన్లు ​​జారీ చేయని ఈడీ

MLC కవిత భారీ రిలీఫ్

MLC Kavitha Huge Relief: BRS MLC Kavithaకి సుప్రీం కోర్టులో భారీ ఊరట లభించింది. మద్యం కుంభకోణం కేసులో కవిత దాఖలు చేసిన పిటిషన్‌పై విచారణ వాయిదా పడింది. తదుపరి విచారణ నవంబర్ 20న జరుగుతుందని జస్టిస్ సంజయ్ కిషన్ కౌల్ ధర్మాసనం పేర్కొంది.అక్టోబర్ 18న పీఎంఎల్‌ఏ కేసులకు సంబంధించి ప్రత్యేక బెంచ్ విచారణ ఉందని.. ఆ తర్వాత విచారణ చేపడతామని ధర్మాసనం పేర్కొంది. మహిళ యొక్క ED కార్యాలయం యొక్క విచారణ పిటిషన్.

అప్పటి వరకు ప్రస్తుత మధ్యంతర ఉత్తర్వులు కొనసాగుతాయని ధర్మాసనం పేర్కొంది. అప్పటి వరకు కవితను విచారణకు పిలవబోమని ఈడీ న్యాయవాది ఏఎస్‌జీ రాజు ధర్మాసనానికి తెలిపారు. సుప్రీంకోర్టు విచారణ నేపథ్యంలో కవితకు సమన్లు ​​జారీ చేయవద్దని సెప్టెంబర్ 15న ఈడీకి ధర్మాసనం మధ్యంతర ఉత్తర్వులు ఇచ్చింది. అదే ఉత్తర్వులు కొనసాగుతాయని ధర్మాసనం పేర్కొంది.

MLC Kavitha : గవర్నర్ వైఖరి ఫెడరలిజం స్ఫూర్తికి విరుద్ధం.. ఎమ్మెల్సీ అభ్యర్థులను తిరస్కరించడంపై ఎమ్మెల్సీ కవిత ఆగ్రహం

హోదాతో సంబంధం లేకుండా మహిళలను విచారణకు ఎలా పిలవకూడదని జస్టిస్ సంజయ్ కిషన్ కౌల్ ప్రశ్నించారు. మహిళల విచారణలో తగిన ముందస్తు చర్యలు తీసుకోవాలని ధర్మాసనం పేర్కొంది. ఈ కేసును ఢిల్లీలో విచారిస్తామని ఈడీ తరఫు సీనియర్ న్యాయవాది తెలిపారు.

కేసుకు సంబంధించిన కీలక పత్రాలన్నీ ఇక్కడే ఉన్నాయని చెబుతున్నారు. అందుకు సంబంధించిన ఆధారాలు, వివరాలన్నీ గతంలో కోర్టు జారీ చేసిన ఉత్తర్వులేనని చెబుతున్నారు. పీఎంఎల్‌ఏ, ఈడీకి సంబంధించిన కేసు కాబట్టి అక్టోబర్ 18 తర్వాత విచారణ చేపడతామని ధర్మాసనం పేర్కొంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *