తెలంగాణ : టి.కాంగ్రెస్‌కు మరో భారీ షాక్.. పొన్నాల లక్ష్మయ్య రాజీనామా

తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌కు మరో షాక్ తగిలింది. మాజీ మంత్రి పొన్నాల లక్ష్మయ్య కాంగ్రెస్ పార్టీకి రాజీనామా చేశారు.

తెలంగాణ : టి.కాంగ్రెస్‌కు మరో భారీ షాక్.. పొన్నాల లక్ష్మయ్య రాజీనామా

పొన్నాల లక్ష్మయ్య కాంగ్రెస్‌కు రాజీనామా చేశారు

పొన్నాల లక్ష్మయ్య రాజీనామా చేసిన కాంగ్రెస్ : ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న వేళ తెలంగాణ కాంగ్రెస్ పార్టీకి షాక్ తగులుతోంది. తాజాగా టీ పార్టీకి మరో పెద్ద షాక్ తగిలింది. మాజీ మంత్రి పొన్నాల లక్ష్మయ్య కాంగ్రెస్ పార్టీకి రాజీనామా చేశారు. పొన్నాల తన రాజీనామా లేఖను ఏఐసీసీ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున ఖర్గేకు పంపారు. జనగామ టికెట్‌పై ఆశలు పెట్టుకున్న పొన్నాల తన అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేస్తూ రాజీనామా చేసినట్లు తెలుస్తోంది. దివంగత సీఎం వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి కేబినెట్‌లో పొన్నాల నీటి పారుదల శాఖ మంత్రిగా పనిచేసిన ఆయన గతంలో టీపీసీసీ అధ్యక్షుడిగా కూడా పనిచేశారు.

పీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి రాజీనామా సందర్భంగా పొన్నాల సూటిగా విమర్శలు చేశారు. పార్టీలో తనకు అనుకూలమైన వ్యక్తులకే సీట్లు ఇస్తున్నారని ఆరోపించారు. డబ్బులు తీసుకుని సీట్లు కేటాయిస్తున్నారనే వార్తలను పొన్నాల ప్రస్తావించారు. బీసీ నేతలను ఓడిపోయిన వారిగా చిత్రీకరిస్తున్నారని మండిపడ్డారు. పార్టీలో కొత్త వారికి ఇచ్చే ప్రాధాన్యత సీనియర్లకు ఇవ్వడం లేదని రేవంత్ రెడ్డిపై పొన్నాల లక్ష్మయ్య విమర్శించారు. ఇదిలా ఉంటే పొన్నాల బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరతారని ప్రచారం జరుగుతోంది. ఇందులో నిజం ఏంటి..? అనేది తెలియాలి.

పట్లోళ్ల శశిధర్ రెడ్డి: కాంగ్రెస్ పార్టీకి గట్టి షాక్.. బీఆర్ఎస్ లో చేరిన పట్లోళ్ల శశిధర్ రెడ్డి.

మాజీ ఎమ్మెల్యే, కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత పాథోళ్ల శశిధర్ రెడ్డి ఇప్పటికే బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. మంత్రి హరీశ్‌రావు సమక్షంలో బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. ఇటీవల మెదక్ డీసీసీ అధ్యక్షుడు కాంతారెడ్డి కూడా బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరిన సంగతి తెలిసిందే. ఇదిలా ఉంటే కర్ణాటకలో ఏం జరిగిందో తెలంగాణలోనూ జరుగుతుందని ధీమాగా ఉన్న కాంగ్రెస్ కు నేతలు వరుస షాక్ లు ఇస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *