కొడాలి నాని: లోకేష్, భువనేశ్వరిలపై కొడాలి నాని సెటైర్లు.. చంద్రబాబుకు పెద్ద పదవి అక్కర్లేదని..

చంద్రబాబును అరెస్టు చేయగా.. లోకేశ్ తప్పిపోయిన పిల్లవాడిలా తిరునాళ్లతో తిరుగుతున్నాడని ఫిర్యాదు చేశారు. తండ్రి కోసం వెతుక్కుంటూ తమ పేర్లను రెడ్ బుక్ లో రాసుకుంటున్నారని మొరపెట్టుకున్న లోకేష్ ఇప్పుడు బెయిల్ కోసం తండ్రి పరుగులు తీస్తున్నాడని వాపోయారు.

కొడాలి నాని: లోకేష్, భువనేశ్వరిలపై కొడాలి నాని సెటైర్లు.. చంద్రబాబుకు పెద్ద పదవి అక్కర్లేదని..

కొడాలి నాని

kodali nani – nara bhuvaneswari : ఎప్పుడూ రాజకీయ వ్యాఖ్యలు చేయని నారా భువనేశ్వరి తన భర్త నారా చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత కీలక వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. ఏపీ హైకోర్టు, ఏసీబీ కోర్టుల్లో చిక్కుల్లో పడిన లోకేష్ తండ్రి చంద్రబాబు బెయిల్ కోసం ఢిల్లీలో ఉన్నారు. సుప్రీంకోర్టులో క్వాష్ పిటిషన్ పెండింగ్‌లో ఉన్న ఆయన ఢిల్లీలో ఉన్నారు. ఈ క్రమంలో నారా లోకేష్, చంద్రబాబు భార్య నారా భువనేశ్వరిపై మాజీ మంత్రి, వైసీపీ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని సెటైర్లు వేశారు.

చంద్రబాబు అరెస్టు కాగా, లోకేష్ తిరునాళ్లతో తప్పిపోయిన పిల్లవాడిలా తిరుగుతున్నాడని మండిపడ్డారు. లోకేశ్ తన తండ్రి కోసం వెతుకుతున్నాడని, రెడ్ బుక్ లో వారి పేర్లను రాస్తున్నాడని, ఇప్పుడు తన తండ్రి బెయిల్ కోసం పరుగులు తీస్తున్నాడని అన్నారు. పాదయాత్రలో పెద్ద పెద్ద డైలాగులు చెప్పిన లోకేష్.. ఇప్పుడు బెయిల్ కోసం కోర్టుల చుట్టూ తిరుగుతున్నారని సెటైర్లు వేశారు. పాదయాత్ర చేస్తున్న లోకేష్ పై కేసులు పెట్టాల్సిన అవసరం లేదన్నారు. ఎర్ర పుస్తకంలో మా పేర్లు రాస్తున్నారని.. చిత్తుకాగితాల్లో మాత్రం లోకేష్ పేరు రాయకూడదంటూ నిరసనకు దిగారు లోకేష్. ఎన్ని కేసులు పెడితే అంత పెద్ద పదవి అని పాదయాత్రలో చెప్పిన లోకేష్ ఇప్పుడు తండ్రి జైలుకెళితే ఎందుకు ఏడుస్తున్నాడు? అంటే చంద్రబాబుకు పెద్ద పదవి అక్కర్లేదా? అని వ్యంగ్యంగా అడిగాడు.

ఇది కూడా చదవండి: జగన్ ప్రభుత్వానికి ప్రజలు బుద్ధి చెప్పే రోజులు దగ్గరలోనే ఉన్నాయి: నారా లోకేష్

తన భర్తను అక్రమంగా అరెస్టు చేశారని, జైలులో చాలా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారని భువనేశ్వరి ఇటీవల వ్యాఖ్యానించారు. స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ కేసులో తనను అన్యాయంగా అరెస్ట్‌ చేశారని, అయితే తమ వద్ద ప్రజల సొమ్ము ఎందుకు.. కంపెనీ (హెరిటేజ్‌) నడుపుతున్నానని, అందులో రెండు శాతం షేర్లు అమ్మితే వందల కోట్ల రూపాయలు.. వస్తాయని అన్నారు. ప్రజల సొమ్ము మాకెందుకు..? అతను అడిగాడు.

భువనేశ్వరి వ్యాఖ్యలపై కొడాలి నాని మాట్లాడారు. జైల్లో ఏమైనా కావాలంటే కోర్టును అడగాల్సిందేనని ఎద్దేవా చేశారు. రెండు శాతం హెరిటేజ్ షేర్లు అమ్మితే కోటి రూపాయలు వస్తాయని భువనేశ్వరి అంటున్నారు. బాబు, నాను లాంటి కార్యక్రమాలు చేసేవాళ్లు చంద్రబాబుతో జైలుకు వెళ్లడం ఖాయమని సెటైర్లు వేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో ఏ14గా లోకేష్, ఏసీబీ కోర్టులో సీఐడీ మెమో

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *