ప్రభాస్ వర్సెస్ షారుఖ్.. ఇద్దరికీ రిస్క్!

డిసెంబర్ 23… సాలార్ కోసం ఈ తేదీ లాక్ చేయబడింది. దీంతో ప్రభాస్ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 28న విడుదల కానుంది. VFX పనుల కారణంగా ఆలస్యమైంది. ఈసారి ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ తప్పుకునే అవకాశం లేదు. అయితే అదే రోజున షారుక్ సినిమా “డంకీ` విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ చిత్రానికి రాజ్‌కుమార్ హిరానీ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. రాజ్‌కుమార్ హిరానీ సినిమాలకు ప్రత్యేక అభిమానుల సంఖ్య ఉంటుంది. అంతేకాదు ఇది షారుక్ సినిమా కూడా. వీరి కాంబో చూడాలని అందరూ ఎదురుచూస్తున్నారు. అంతేకాదు… పఠాన్, జవాన్ వంటి రెండు వరుస హిట్లతో షారూఖ్ ఫుల్ స్వింగ్ లో ఉన్నాడు. ఈ ఏడాది హ్యాట్రిక్ కొడుతుందని అందరూ బలంగా నమ్ముతున్నారు. ఈ దశలో… అదే రోజు సాలార్ కూడా రావడంతో పోటీ తీవ్రమైంది.

ప్రభాస్ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ప్రత్యేకం కాదు. పైగా సాలార్ మాస్ సినిమా. సినిమా టాక్ ఎలా ఉన్నా మొదటి మూడు రోజుల్లో సౌత్ ఇండియా మొత్తాన్ని షేక్ చేసే సత్తా సాలార్ కి ఉంది. సాలార్ రాక… షారుక్ సినిమాకు పెద్ద దెబ్బ. అయితే.. షారూఖ్ నుంచి సాలార్ ప్రమాదంలో పడింది. నార్త్‌లో సాలార్‌కు పెద్దగా ఆదాయం రాకపోవచ్చు. అక్కడ.. షారుఖ్ సినిమా హవా. ఒకవేళ.. సోలోగా వచ్చినా.. నార్త్‌లోనూ సాలార్ ప్రభావం కనిపిస్తోంది. ఇక్కడ షారుక్ సినిమా ఉంది కాబట్టి… సాలార్ తప్పదు.

సాలార్ లాంటి సినిమాకి సోలో రిలీజ్ కావాలి. అంతేకాదు నార్త్ మార్కెట్ పై సాలార్ భారీ ఆశలు పెట్టుకుంది. ఇలాంటి దశలో.. షారుఖ్‌తో పోటీ పడడం రిస్క్‌తో కూడుకున్నదే. షారుఖ్ గత చిత్రాలు సౌత్ నుంచి మంచి కలెక్షన్స్ రాబట్టాయి. ఈసారి.. సాలార్ కారణంగా డుంకీ ఆ ఛాన్స్ కోల్పోతాడు. రెండు సినిమాలు ఒకే రోజు రావడం ప్రమాదమే! సోలోగా వచ్చి ఉంటే ఈ టెన్షన్ ఉండేది కాదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *