మంగళవరం : ఆ పాత్ర చూస్తే షాక్ అవుతారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-26T11:18:51+05:30 IST

అజయ్ భూపతి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం మంగళవరం. ముద్ర మీడియా వర్క్స్ పతాకంపై స్వాతిరెడ్డి గుణపతి, సురేష్ వర్మ నిర్మించారు. అజయ్ భూపతి ‘ఎ’ క్రియేటివ్ వర్క్స్ నిర్మాణ భాగస్వామి. పాయల్ రాజ్‌పుత్ ప్రధాన పాత్ర పోషించింది.

మంగళవరం : ఆ పాత్ర చూస్తే షాక్ అవుతారు

‘ఆర్‌ఎక్స్‌100’, ‘మహాసముద్రం’ చిత్రాల తర్వాత అజయ్‌ భూపతి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘మంగళవారం’. ముద్ర మీడియా వర్క్స్ పతాకంపై స్వాతిరెడ్డి గుణపతి, సురేష్ వర్మ నిర్మించారు. అజయ్ భూపతి ‘ఎ’ క్రియేటివ్ వర్క్స్ నిర్మాణ భాగస్వామి. పాయల్ రాజ్‌పుత్ ప్రధాన పాత్ర పోషించింది. తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో ఈ చిత్రాన్ని నవంబర్ 17న విడుదల చేయనున్నట్టు దర్శక, నిర్మాతలు ప్రకటించారు.

అజయ్ భూపతి మాట్లాడుతూ – “మంగళవరం” గ్రామీణ నేపథ్యంలో సాగే యాక్షన్‌ థ్రిల్లర్‌. సినిమాలో ప్రతి పాత్ర చాలా కొత్తగా ఉంటుంది. ఎవరు బెటర్? దుర్మార్గుడు ఎవరు? కథనం కనిపెట్టలేని విధంగా ముందుకు సాగుతుంది. పాత్రల ఆధారంగా తీసిన సినిమా. పాయల్ రాజ్‌పుత్ పాత్ర మిమ్మల్ని షాక్ చేస్తుంది. థియేటర్లలో ప్రేక్షకులకు డిఫరెంట్ థ్రిల్ ఇచ్చే సినిమా ఇది. నవంబర్ 17న ‘మంగళవరం’ థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.

నిర్మాతలు మాట్లాడుతూ.. ‘ఆర్‌ఎక్స్ 100’తో తెలుగులో కొత్త ట్రెండ్ సెట్ చేసిన అజయ్ భూపతి.. ఇప్పుడు ‘మంగళవరం’తో కూడా కొత్త ట్రెండ్ సెట్ చేయనున్నాడు. ఇదొక డిఫరెంట్ అటెంప్ట్.. ఎవ్వరూ చేయని విధంగా సినిమా తీశాడు. ఇప్పటివరకు ఇండియన్ స్క్రీన్‌పై ప్రయత్నించారు.నవంబర్ 17న సినిమాని థియేటర్లలో చూసిన ప్రేక్షకులు కూడా అదే చెబుతారు.99రోజులు తీశాం.రాత్రిపూట 51రోజులు షూట్ చేశాం.అత్యున్నత సాంకేతిక విలువలతో నిర్మించాం.చాలామంది టెక్నీషియన్లు చిత్రానికి పని చేస్తున్నారు.’కాంతారావు’తో పాపులర్ అయిన అజనీష్ లోక్‌నాథ్ అసాధారణ సంగీతాన్ని అందిస్తున్నారు.’విక్రమ్ వేద’, ‘కాంతారావు’, ‘విక్రాంత్ రోణ’, ‘సాలార్’ వంటి చిత్రాలకు పనిచేసి విజయాన్ని అందుకున్న ఎంఆర్ రాజా కృష్ణన్. ‘రంగస్థలం’ చిత్రానికి జాతీయ అవార్డు, మా ‘మంగళవరం’ చిత్రానికి సౌండ్‌ డిజైనర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. చిత్రీకరణ పూర్తయింది. ప్రస్తుతం పోస్ట్‌ ప్రొడక్షన్‌లో ఉన్నాము. త్వరలోనే ట్రైలర్‌ విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తాము” అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-26T11:19:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *