నగల చోరీ: రూ.25 కోట్ల నగలు చోరీ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-27T01:34:46+05:30 IST

ఢిల్లీలోని ఓ నగల దుకాణంలో రూ.25 కోట్ల విలువైన ఆభరణాలు చోరీకి గురయ్యాయి. సినీపక్కీలోని ఓ జ్యువెలరీ షోరూంలోకి చొరబడిన దొంగలు స్ట్రాంగ్‌రూమ్‌ను దోచుకున్నారు. సౌత్ ఈస్ట్ ఢిల్లీ డీసీపీ రాజేష్ దేవ్ తెలిపిన వివరాల ప్రకారం, జంగ్‌పురాలోని భోగల్ ప్రాంతంలోని నాలుగు అంతస్తుల భవనంలో ఉమ్రావ్ దొరికాడు.

నగల చోరీ: రూ.25 కోట్ల నగలు చోరీ

సినీపక్కిలో నగల దుకాణంలో చోరీ

నాల్గవ అంతస్తు నుండి

దుకాణంలోకి దొంగలు ప్రవేశించారు

అంతకు ముందు సీసీ కెమెరాలు స్విచ్ ఆఫ్ చేశారు

గ్యాస్‌కట్టర్‌తో స్ట్రాంగ్‌రూమ్ దోపిడీ

న్యూఢిల్లీ, సెప్టెంబర్ 26: ఢిల్లీలోని ఓ నగల దుకాణంలో రూ.25 కోట్ల విలువైన ఆభరణాలు చోరీకి గురయ్యాయి. సినీపక్కీలోని ఓ జ్యువెలరీ షోరూంలోకి చొరబడిన దొంగలు స్ట్రాంగ్‌రూమ్‌ను దోచుకున్నారు. సౌత్ ఈస్ట్ ఢిల్లీ డీసీపీ రాజేష్ దేవ్ తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. జంగ్‌పురాలోని భోగల్ ప్రాంతంలో నాలుగు అంతస్తుల భవనంలో ఉమ్రావ్ జ్యువెలరీ కొనసాగుతోంది. షోరూమ్ యజమాని సంజీవ్ జైన్ ఆదివారం రాత్రి దుకాణాన్ని మూసేశాడు. సోమవారం ఆ ప్రాంతంలోని మార్కెట్లకు సెలవు కావడంతో మంగళవారం ఉదయం దుకాణం తెరిచి చూడగా నగలు ఉండాల్సిన షోకేసులు ఖాళీగా కనిపించాయి. వస్తువులు చెల్లాచెదురుగా ఉండడంతో స్ట్రాంగ్ రూంలోకి వెళ్లి చూశారు. అక్కడ కూడా దొంగలు గ్యాస్ కట్టర్ తో కన్ను కోసి నగలను ఎత్తుకెళ్లినట్లు గుర్తించారు. సంజీవ్ జైన్ నుంచి సమాచారం అందుకున్న స్థానిక పోలీసులు అక్కడికి చేరుకున్నారు. ఉమ్రావ్ షోరూమ్ నాలుగు అంతస్తుల భవనంలో కొనసాగుతోంది. నాలుగో అంతస్తులోని టెర్రస్‌కు గ్యాస్ కట్టర్‌తో రంధ్రం చేసి దొంగలు లోపలికి ప్రవేశించారు. గ్రౌండ్ ఫ్లోర్‌లోని స్ట్రాంగ్‌రూమ్‌ను కూడా గ్యాస్ కట్టర్‌తో డ్రిల్‌ చేశారు. రూ.20 కోట్ల నుంచి రూ.25 కోట్ల విలువైన ఆభరణాలు దోచుకెళ్లారు. చోరీకి ముందు సీసీ కెమెరా సిస్టమ్‌ను స్విచ్ ఆఫ్ చేశారని డీసీపీ వివరించారు. ఆదివారం అర్ధరాత్రి నుంచి మంగళవారం తెల్లవారుజామున చోరీ జరిగినట్లు చెబుతున్నారు. చోరీకి ముందు రికార్డయిన సీసీ కెమెరా ఫుటేజీని పరిశీలించారు. కాగా, హర్యానాలోని ఓ సహకార బ్యాంకులో సోమవారం దొంగలు గ్యాస్ కట్టర్‌తో గోడ పగులగొట్టి 32 లాకర్లలోని బంగారు ఆభరణాలను అపహరించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-27T01:34:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *