భారత్ vs ఆస్ట్రేలియా 3వ వన్డే: స్టీవ్ స్మిత్ హాఫ్ సెంచరీ.. తెలుగులో అప్‌డేట్‌లు

వన్డే ప్రపంచకప్ 2023కి ముందు టీమ్ ఇండియా చివరి వన్డే ఆడుతోంది.ఆస్ట్రేలియాతో తలపడేందుకు రాజ్‌కోట్ వేదికైంది.

భారత్ vs ఆస్ట్రేలియా 3వ వన్డే: స్టీవ్ స్మిత్ హాఫ్ సెంచరీ.. తెలుగులో అప్‌డేట్‌లు

భారత్ vs ఆస్ట్రేలియా 3వ వన్డే

స్టీవ్ స్మిత్ హాఫ్ సెంచరీ

బుమ్రా (24.3 ఓవర్లు) బౌలింగ్‌లో స్టీవ్ స్మిత్ ఫోర్ కొట్టి 43 బంతుల్లో 5 ఫోర్లు, 1 సిక్స్‌తో అర్ధసెంచరీ పూర్తి చేసుకున్నాడు. వన్డేల్లో స్మిత్‌కి ఇది 30వ అర్ధ సెంచరీ. 25 ఓవర్ల తర్వాత ఆసీస్ స్కోరు 188/1. స్టీవ్ స్మిత్ (52), మిచెల్ మార్ష్ (78) ఆడుతున్నారు.

మిచెల్ మార్ష్ హాఫ్ సెంచరీ

వాషింగ్టన్ సుందర్ బౌలింగ్‌లో మిచెల్ మార్ష్ సింగిల్ తీసి 45 బంతుల్లో 7 ఫోర్లు, 1 సిక్స్ సాయంతో హాఫ్ సెంచరీ పూర్తి చేశాడు. 17 ఓవర్ల తర్వాత ఆసీస్ స్కోరు 130/1. స్టీవ్ స్మిత్ (25), మిచెల్ మార్ష్ (50) ఆడుతున్నారు.

10 ఓవర్ల తర్వాత ఆసీస్ స్కోర్ 90/1.

ఆసీస్‌ ఇన్నింగ్స్‌లో తొలి పది ఓవర్లు ముగిశాయి. 10 ఓవర్ల తర్వాత ఆసీస్ స్కోర్ 90/1. స్టీవ్ స్మిత్ (7), మిచెల్ మార్ష్ (27) ఆడుతున్నారు.

సిక్సర్ తో వార్నర్ హాఫ్ సెంచరీ.. వెంటనే ఔట్..

సిరాజ్ (7.5 ఓవర్లలో) బౌలింగ్‌లో సిక్స్‌తో వార్నర్ 32 బంతుల్లో అర్ధసెంచరీ పూర్తి చేసుకున్నాడు. వార్నర్ (34 బంతుల్లో 56, 6 ఫోర్లు, 4 సిక్సర్లు) తర్వాతి ఓవర్ తొలి బంతికే ప్రసిద్ధ్ కృష్ణ బౌలింగ్ లో రాహుల్ క్యాచ్ పట్టడంతో ఔటయ్యాడు. ఫలితంగా ఆస్ట్రేలియా 8.1 ఓవర్లలో 78 పరుగుల వద్ద తొలి వికెట్ కోల్పోయింది.

వార్నర్ మండిపడుతున్నాడు

తొలి రెండు ఓవర్లను కట్టుదిట్టంగా ఆడిన వార్నర్ ఆ తర్వాత ఆడడం ప్రారంభించాడు. ప్రసిద్ కృష్ణ ఏడో ఓవర్లో మూడు ఫోర్లు, ఒక సిక్సర్ బాదాడు. ఈ ఓవర్‌లో మొత్తం 19 పరుగులు వచ్చాయి. 7 ఓవర్ల తర్వాత ఆసీస్ స్కోరు 65/0. డేవిడ్ వార్నర్ (43), మిచెల్ మార్ష్ (22) ఆడుతున్నారు.

16 పరుగులు

ఈసారి వార్నర్ బ్యాట్ ఝుళిపించాడు. నాలుగో ఓవర్లో సిరాజ్ ఒక ఫోర్, రెండు సిక్సర్లు బాదాడు. ఈ ఓవర్‌లో మొత్తం 16 పరుగులు వచ్చాయి. 4 ఓవర్లకు ఆస్ట్రేలియా స్కోరు 37/0. డేవిడ్ వార్నర్ (18), మిచెల్ మార్ష్ (19) ఆడుతున్నారు.

మార్ష్ దూకుడుగా ఆడుతున్నాడు

ఓపెనర్లుగా డేవిడ్ వార్నర్, మిచెల్ మార్ష్ వచ్చారు. తొలి రెండు ఓవర్లు బౌల్ చేశారు. బుమ్రా వేసిన మూడో ఓవర్లో మార్ష్ రెండు ఫోర్లు, ఒక సిక్సర్ బాదాడు. ఈ ఓవర్‌లో మొత్తం 14 పరుగులు వచ్చాయి. 3 ఓవర్ల తర్వాత ఆస్ట్రేలియా స్కోరు 21/0. డేవిడ్ వార్నర్ (2), మిచెల్ మార్ష్ (19) ఆడుతున్నారు.

భారత తుది జట్టు: రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, కేఎల్ రాహుల్ (వికెట్ కీపర్), సూర్యకుమార్ యాదవ్, రవీంద్ర జడేజా, వాషింగ్టన్ సుందర్, కుల్దీప్ యాదవ్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, మహ్మద్ సిరాజ్, ప్రసాద్ కృష్ణ

ఆస్ట్రేలియా తుది జట్టు: మిచెల్ మార్ష్, డేవిడ్ వార్నర్, స్టీవెన్ స్మిత్, మార్నస్ లాబుషాగ్నే, అలెక్స్ కారీ (వికెట్ కీపర్), గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్, కామెరాన్ గ్రీన్, పాట్ కమిన్స్ (కెప్టెన్), మిచెల్ స్టార్క్, తన్వీర్ సంఘా, జోష్ హేజిల్‌వుడ్

Ind vs Aus 3rd ODI : ప్రపంచ కప్ 2023కి ముందు టీమ్ ఇండియా చివరి ODI ఆడుతోంది. ఆస్ట్రేలియాతో తలపడేందుకు రాజ్‌కోట్ వేదికగా ఉంది. ఆస్ట్రేలియా టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. రెగ్యులర్ కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లి మరియు కుల్దీప్ యాదవ్ జట్టులో చేరారు, ఇషాన్ కిషన్ వైరల్ జ్వరం కారణంగా జట్టుకు దూరమయ్యాడు. ఇక రెండు మ్యాచ్‌లకు దూరమైన అశ్విన్‌ను పక్కనపెట్టి అతని స్థానంలో వాషింగ్టన్ సుందర్‌కు చోటు కల్పించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *