భగవంత కేసరి: ‘భగవంత్ కేసరి’ నుంచి బాలయ్య స్పెషల్ సర్ ప్రైజ్.. ఎప్పుడు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-27T18:39:50+05:30 IST

ఈ వినాయక చవితికి ‘భగవంత్ కేసరి’ గణేష్ పాటతో అలరించారు. నందమూరి బాలకృష్ణ, కాజల్ అగర్వాల్ హీరోహీరోయిన్లుగా.. శ్రీలీల కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న ఈ సినిమా దసరా కానుకగా అక్టోబర్ 19న గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఓ సర్ ప్రైజ్ వీడియోను గురువారం విడుదల చేయనున్నామని మేకర్స్ తెలిపారు.

భగవంత కేసరి: ‘భగవంత్ కేసరి’ నుంచి బాలయ్య స్పెషల్ సర్ ప్రైజ్.. ఎప్పుడు?

భగవంత్ కేసరి సెట్ పిక్

ఈ వినాయక చవితికి ‘భగవంత్ కేసరి’ ఫస్ట్ సింగిల్ గణేష్ పాటతో అలరించింది. మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ, కాజల్ అగర్వాల్ హీరోహీరోయిన్లుగా, శ్రీలీల కీలక పాత్రలో తెరకెక్కిన ‘భగవంత్ కేసరి’ దసరా కానుకగా అక్టోబర్ 19న గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది. ప్రస్తుతం మేకర్స్ ప్రమోషన్స్ పై ఫోకస్ పెట్టారు. అందులో భాగంగానే ఈ సినిమా నుంచి ఓ స్పెషల్ సర్ ప్రైజ్ వీడియో రాబోతోందని మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

ఇంతకీ ఈ సర్ ప్రైజ్ ఏంటో తెలియదు కానీ.. ఈ విషయం చెబుతూ.. మేకర్స్ ఓ పిక్ వదిలారు. ఇందులో అనిల్ రావిపూడి మేనేటర్‌ని చాలా సేపు చూస్తుంటే.. మేనేటర్‌లో బాలయ్య వీర మాస్ అవతార్‌లో కనిపిస్తాడు. గురువారం సాయంత్రం 4:05 గంటలకు సర్ ప్రైజ్ వీడియోను రివీల్ చేయబోతున్నట్లు చిత్ర బృందం ప్రకటించింది. ఈ అప్‌డేట్‌తో బాలయ్య ఫ్యాన్స్ అలరించారు. ఎందుకంటే.. రిలీజ్ దగ్గర పడుతోంది. యూనిట్ ప్రమోషన్స్ విషయంలో అంత హుషారుగా లేరనే టాక్ తో పాటు.. దసరాకి రిలీజ్ చేయడం కష్టమేనంటూ కొన్ని రూమర్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి. వాటన్నింటినీ బ్రేక్ చేసేందుకు మేకర్స్ ఓ సర్ ప్రైజ్ ప్లాన్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. అన్నది తెలియాలంటే మరికొన్ని గంటలు ఆగాల్సిందే. (భగవంత్ కేసరి అప్‌డేట్)

బాలయ్య.jpg

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. జాతీయ అవార్డు గ్రహీత బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ ఈ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెడుతున్నారు. ఈ చిత్రానికి సి రామ్ ప్రసాద్ సినిమాటోగ్రఫీ అందించగా, తమ్మి రాజు ఎడిటర్. ‘అఖండ’ తర్వాత మరోసారి బాలయ్య నటిస్తున్న చిత్రం ఎస్. ఎస్ థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

==============================

*************************************

****************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-27T18:49:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *