అల్లు అర్జున్ : క్రిష్ జాగర్లమూడితో అల్లు అర్జున్ బాలీవుడ్ సినిమా..?

అల్లు అర్జున్, క్రిష్ జాగర్ బాలీవుడ్ సినిమా చేయబోతున్నారా? టైటిల్ ‘కబీ అప్నే, కబీ సప్నే’.

అల్లు అర్జున్ : క్రిష్ జాగర్లమూడితో అల్లు అర్జున్ బాలీవుడ్ సినిమా..?

అల్లు అర్జున్ క్రిష్ జాగర్లమూడి బాలీవుడ్ సినిమా ఫోటో వైరల్ అయిన మాట నిజమే

అల్లు అర్జున్ : అల్లు అర్జున్ ప్రస్తుతం పుష్ప 2 చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. ఆ తర్వాత త్రివిక్రమ్, సందీప్ వంగ చిత్రాలు లైన్‌లో ఉన్నాయి. అయితే తాజాగా ఈ లైన్‌లోకి మరో దర్శకుడు వచ్చాడు. టాలీవుడ్ డైరెక్టర్ క్రిష్ జాగర్లమూడితో అల్లు అర్జున్ ఓ సినిమా చేయబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. తాజాగా అందుకు సంబంధించిన ఓ పోస్టర్ వైరల్‌గా మారింది. అల్లు అర్జున్ రెండు లుక్స్ ఉన్న ఆ ఫోటోలో.. ‘కబీ అప్నే, కబీ సప్నే’ సినిమా క్రిష్. దీనికి సంబంధించిన సమాచారం త్వరలో రానున్నట్లు తెలుస్తోంది.

అల్లు అర్జున్ క్రిష్ జాగర్లమూడి బాలీవుడ్ సినిమా ఫోటో వైరల్ అయిన మాట నిజమే

స్కంద రివ్యూ: స్కంద మూవీ రివ్యూ.

మరి ఇది చూసిన నెటిజన్లు అల్లు అర్జున్, క్రిష్ కలిసి బాలీవుడ్ లో సినిమా చేయబోతున్నారా..? అనే సందేహం మొదలైంది. ఇదిలా ఉంటే క్రిష్ ప్రస్తుతం పవన్ కళ్యాణ్ తో హరి హర వీర మల్లు సినిమా చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమాకి పవన్ డేట్స్ ఇవ్వకపోవడంతో ప్రస్తుతం క్రిష్ ఖాళీగా ఉన్నాడు. ఇక ఈ గ్యాప్ తో ఆ మద్య వైష్ణవ తేజ్ తో ‘కొండ పొలం’ అనే సినిమా చేసాడు. మరి ఇప్పుడు అల్లు అర్జుతో కూడా మరో సినిమా చేస్తున్నాడా..? అనే సందేహం కలుగుతుంది.

Chandramukhi 2 Twitter Review : రాఘవ లారెన్స్ చంద్రముఖి 2 ట్విట్టర్ టాక్ ఏంటి..?

వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో గతంలో ‘వేదం’ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. మరి ఈ కాంబినేషన్ నిజంగా పట్టాలెక్కుతుందో లేదో చూడాలి. కానీ అది OTT కంటెంట్ కావచ్చు. రీసెంట్‌గా త్రివిక్రమ్, అల్లు అర్జున్ కూడా ‘ఆహా’ యాడ్‌ని షూట్ చేశారు. అంతకు ముందు సినిమాగా ప్రచారం జరిగింది. దీంతో ఇది కూడా ఇలాగే మారిందని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. మరోవైపు వీరమల్లుకు ఏమైందని పవన్ అభిమానులు ప్రశ్నిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *