శాంతల: ‘శాంతల’ను ప్రశంసించిన భారత మాజీ ఉపరాష్ట్రపతి

ఇండో-అమెరికన్ ఆర్ట్స్ పతాకంపై కె.ఎస్.రామారావు సమర్పణలో.. ఆశ్లేష ఠాకూర్ (ఆశ్లేష ఠాకూర్) ప్రధాన పాత్రలో త్రివిక్రమ్ శేషు దర్శకత్వంలో నీహాల్ (నీహాల్) హీరోగా.. డా. ఇర్రింకి సురేష్ పీరియడ్ ఫిల్మ్ ‘శాంతల’ (శాంతల). ఈ చిత్రం నవంబర్ 24న విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.ఇటీవల భారత మాజీ ఉపరాష్ట్రపతి ఎం.వెంకయ్యనాయుడు ఈ చిత్రాన్ని వీక్షించి, సినిమా అద్భుతంగా ఉందని, తప్పకుండా జాతీయ అవార్డు వస్తుందని కొనియాడారు.

ఈ సందర్భంగా భారత మాజీ ఉపరాష్ట్రపతి వెంకయ్యనాయుడు మాట్లాడుతూ.. శుక్రవారం శాంతల సినిమా ప్రివ్యూ చూశాను. అద్భుతమైన కళాత్మక చిత్రం ఇది. నృత్య కళ, మహిళా సాధికారత ఇతివృత్తంతో చారిత్రక నేపథ్యంలో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించారు. సినిమా చూస్తుంటే కన్నీళ్లు ఆగలేదు. నేను నా భావోద్వేగాలను నియంత్రించుకోలేకపోయాను. కొత్త నటుడే అయినప్పటికీ అద్భుతంగా నటించాడు. కుటుంబ సమేతంగా చూడదగ్గ సినిమా. ఈ సినిమా జాతీయ అవార్డులు గెలుచుకుంటుందని ఆశిస్తున్నాను. ఇంత మంచి సినిమాను అందించినందుకు దర్శకుడు శేషుని అభినందిస్తున్నాను. శేషు ఇంతకు ముందు అక్కినేని ఫ్యామిలీతో కలిసి పనిచేశారు. దర్శకుడిగా ఆయనకు ఇదే మొదటి సినిమా. (శాంతల గురించి ఎం వెంకయ్య నాయుడు)

శాంతల.jpg

ఈ సినిమా నిర్మాణం, సాంకేతికత పరంగా చాలా ఉన్నతంగా ఉంది. కెమెరా వర్క్, బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్, డ్యాన్స్, కంపోజిషన్ అద్భుతంగా ఉన్నాయి. ఇంత మంచి అభిరుచితో సినిమాను రూపొందించిన నిర్మాత కె.ఎస్.రామారావు, శ్రీ సత్య, దర్శకుడు శేషుబాబు, సంగీత దర్శకుడు విశాల్ చంద్రశేఖర్, సినిమాటోగ్రఫీ డైరెక్టర్ రమేష్, నటీనటులు ఆశ్లేష ఠాకూర్, నిహాల్ మరియు ఇతర సాంకేతిక సిబ్బందికి నా అభినందనలు. నవంబర్ 24న తెలుగు, హిందీ, కన్నడ, తమిళం, మరాఠీ, మలయాళం భాషల్లో ఈ సినిమా విడుదలవుతోంది, అందరికీ నచ్చుతుంది’’ అన్నారు.‘సీతాహారం’ ఫేమ్ విశాల్ చంద్రశేఖర్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*******************************

*******************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-11T19:20:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *