కోల్‌కతాలో అపోలోకు మరో ఆసుపత్రి | కోల్‌కతాలో అపోలోకు మరో ఆసుపత్రి ఉంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-28T01:55:11+05:30 IST

తూర్పు ప్రాంతంలో కార్యకలాపాలను మరింత విస్తరించే వ్యూహంలో భాగంగా, అపోలో హాస్పిటల్స్ కోల్‌కతాలోని సోనాపూర్‌లో ఒక ఆసుపత్రిని కొనుగోలు చేసింది. అనుబంధ సంస్థ అపోలో మల్టీ స్పెషాలిటీ హాస్పిటల్స్ నిర్మాణంలో…

కోల్‌కతాలో అపోలోకు మరో ఆసుపత్రి ఉంది

రాబోయే మూడేళ్లలో తూర్పు ప్రాంతంలో 2,500 పడకల సామర్థ్యం

హైదరాబాద్ (ఆంధ్రజ్యోతి బిజినెస్): తూర్పు ప్రాంతంలో కార్యకలాపాలను మరింత విస్తరించే వ్యూహంలో భాగంగా, అపోలో హాస్పిటల్స్ కోల్‌కతాలోని సోనాపూర్‌లో ఒక ఆసుపత్రిని కొనుగోలు చేసింది. అపోలో తన అనుబంధ సంస్థ అపోలో మల్టీ స్పెషాలిటీ హాస్పిటల్స్ ఫ్యూచర్ ఆంకాలజీ హాస్పిటల్ మరియు రీసెర్చ్ సెంటర్ నుండి నిర్మాణంలో ఉన్న ఆసుపత్రిని కొనుగోలు చేసినట్లు వెల్లడించింది. 1.4 ఎకరాల్లో ఈ ఆసుపత్రిని నిర్మిస్తున్నారు. నిర్మాణంలో ఉన్న ఆసుపత్రిని అపోలో రూ.102 కోట్లతో కొనుగోలు చేసి, భవిష్యత్తు అభివృద్ధికి నిధులు కేటాయిస్తుంది. అపోలో మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ సునీతారెడ్డి మాట్లాడుతూ.. 325 పడకల సామర్థ్యంతో ఆసుపత్రిని ఏర్పాటు చేయనున్నట్లు తెలిపారు. మొదటి దశలో 1.75 లక్షల చదరపు అడుగుల విస్తీర్ణంలో 225 పడకలను ఏర్పాటు చేస్తారు. వచ్చే ఏడాది దీన్ని ప్రారంభించనున్నారు. ఆంకాలజీతో సహా వివిధ సూపర్ స్పెషాలిటీ ప్రాంతాల్లో వైద్య సేవలు అందించబడతాయి. దీనిని అపోలో మల్టీ స్పెషాలిటీ హాస్పిటల్స్ అంతర్గత నిధుల ద్వారా కొనుగోలు చేసింది.

వచ్చే మూడేళ్లలో మరో 700 పడకలు

కోల్‌కతాలో అపోలో హాస్పిటల్స్‌కు ఇది రెండవ ఆసుపత్రి. దీంతో అపోలో తూర్పు ప్రాంతంలో మొత్తం ఐదు ఆసుపత్రులను కలిగి ఉండనుంది. కోల్‌కతా, భువనేశ్వర్, గౌహతిలో మొత్తం 1,800 పడకల సామర్థ్యం ఉందని సునీతారెడ్డి తెలిపారు. రానున్న మూడేళ్లలో తూర్పు ప్రాంతంలో మరో 700 పడకలు ఏర్పాటు చేస్తామన్నారు. మొత్తం సామర్థ్యం 2,500 పడకలకు చేరుకుంటుంది. దేశవ్యాప్తంగా కొత్త ఆసుపత్రులను నిర్మించి, ఉన్నవాటిని కొనుగోలు చేయడం ద్వారా విస్తరించాలని భావిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-28T01:55:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *