ఆ చిన్నారికి ఎంత కష్టం.. | 12 ఏళ్ల బాలికపై అత్యాచారం జరిగింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-28T03:03:49+05:30 IST

: బాలికపై గుర్తు తెలియని ప్రేమికులు అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు. రక్తస్రావం అయిన బాలిక ఇంటింటికీ వెళ్లి సహాయం కోసం తలుపు తట్టింది. అర్ధనగ్నమై రక్తస్రావంతో ఉన్న చిన్నారికి సాయం చేయలేదు. ఈ అమానవీయ ఘటన మధ్యప్రదేశ్‌లోని ఉజ్జయినికి 15 కిలోమీటర్ల దూరంలో చోటుచేసుకుంది

ఆ పిల్లకి ఎంత కష్టమో..

మధ్యప్రదేశ్‌లో 12 ఏళ్ల బాలికపై అత్యాచారం జరిగింది

ఇంటింటికీ వెళ్లి సహాయం చేసిన చిన్నారి

ఎవరూ సహాయం చేయరు

ఉజ్జయిని, సెప్టెంబర్ 27: బాలికపై గుర్తు తెలియని ప్రేమికులు అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు. రక్తస్రావం అయిన బాలిక ఇంటింటికీ వెళ్లి సహాయం కోసం తలుపు తట్టింది. అర్ధనగ్నమై రక్తస్రావంతో ఉన్న చిన్నారికి సాయం చేయలేదు. మధ్యప్రదేశ్‌లోని ఉజ్జయినికి 15 కిలోమీటర్ల దూరంలోని బద్‌నగర్ రహదారిపై ఈ అమానవీయ ఘటన చోటుచేసుకుంది. ఈ దారుణ ఘటనకు సంబంధించిన దృశ్యాలు స్థానిక సీసీటీవీ కెమెరాల్లో రికార్డయ్యాయి. ఈ వీడియోలో, 12 ఏళ్ల బాలిక అర్ధనగ్నంగా వీధుల్లో తిరుగుతూ, ప్రతి ఇంటి తలుపులు తట్టడం కనిపిస్తుంది. అప్పటికే ఆమె వ్యక్తిగత భాగాల నుంచి రక్తస్రావం అయింది. బాధితురాలిని చూసి దిగ్భ్రాంతి చెందినా ఎవరూ సాయం చేసేందుకు ముందుకు రాలేదు. ఒక వ్యక్తి దగ్గరకు వెళ్లడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు, అతను చిరాకు పడటం మరియు దూరంగా వెళ్ళమని సైగలు చేయడం కనిపించింది. దిక్కుతోచని స్థితిలో ఆమె ఒక ఆశ్రమ ప్రాంగణంలోకి నడిచింది. నిర్వాహకులు బాలికకు టవల్ కప్పి స్థానిక ఆసుపత్రికి తీసుకెళ్లారు. ఆమెను పరీక్షించిన వైద్యులు అత్యాచారం జరిగినట్లు నిర్ధారించారు. గాయాలు తీవ్రంగా ఉండటంతో బాలికను ఇండోర్ ఆసుపత్రికి తరలించారు. అప్పటికే రక్తస్రావం ఎక్కువగా ఉండడంతో అక్కడి పోలీసులు రక్తదానం చేసేందుకు ముందుకు వచ్చినట్లు తెలిసింది. ప్రస్తుతం ఆమె ఆరోగ్య పరిస్థితి నిలకడగా ఉన్నట్లు సమాచారం. ఈ ఘటనపై పోలీసులు పోక్సో చట్టం కింద కేసు నమోదు చేశారు. నిందితులను త్వరగా గుర్తించేందుకు ప్రత్యేక దర్యాప్తు బృందాన్ని ఏర్పాటు చేశామని ఉజ్జయిని పోలీస్ చీఫ్ సచిన్ శర్మ తెలిపారు. బాధితురాలు తన పేరు, చిరునామా స్పష్టంగా చెప్పలేకపోయింది. అమ్మాయి మాండలికం ప్రకారం, ఆమె ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని ప్రయాగ్‌రాజ్‌కి చెందినదని మేము భావిస్తున్నాము.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-28T03:03:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *