స్కంద ట్విట్టర్ రివ్యూ : నెటిజన్లు ఏమంటున్నారంటే…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-28T10:42:09+05:30 IST

నందమూరి బాలకృష్ణతో ‘అఖండ’ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ తర్వాత మాస్ డైరెక్టర్ బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో ‘స్కంద’- ది ఎటాకర్ (స్కంద) అనే సినిమా రూపొందుతోంది. రామ్ పోతినేని, శ్రీ లీల జంటగా నటించారు. శ్రీనివాస సిల్లర్ స్ర్కీన్ బ్యానర్‌పై శ్రీనివాస చిట్టూరి నిర్మించిన ట్రైలర్ విడుదలైన తర్వాత, విపరీతమైన హైప్ వచ్చింది.

స్కంద ట్విట్టర్ రివ్యూ : నెటిజన్లు ఏమంటున్నారంటే...

నందమూరి బాలకృష్ణతో ‘అఖండ’ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ తర్వాత మాస్ డైరెక్టర్ బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో ‘స్కంద’- ది ఎటాకర్ (స్కంద) అనే సినిమా రూపొందుతోంది. రామ్ పోతినేని, శ్రీ లీల జంటగా నటించారు. శ్రీనివాస సిల్లర్ స్ర్కీన్ బ్యానర్‌పై శ్రీనివాస చిట్టూరి నిర్మించిన ట్రైలర్ విడుదలైన తర్వాత, విపరీతమైన హైప్ వచ్చింది. ఇప్పటికే రెండు సార్లు వాయిదా పడిన ఈ సినిమా ఎట్టకేలకు గురువారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. సోషల్ మీడియా వేదికగా ఈ సినిమాపై నెటిజన్లు తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేస్తున్నారు. స్కంద కథ ఏమిటనే దానిపై ట్విట్టర్‌లో చర్చ జరుగుతోంది. మరి ఈ సినిమాపై నెటిజన్లు ఏం చెబుతున్నారో చూద్దాం..

సాధారణంగా విదేశాల్లో ఏ సినిమా అయినా ప్రీమియర్ షో వేస్తారు. కానీ ఈ సినిమాకు ఆ ఏర్పాట్లు చేయలేదు. ఇండియాలోనూ విడుదలైంది. సినిమా చూసిన కొందరు ట్విటర్‌లో షేర్‌ చేసిన వారి ప్రకారం.. సినిమా కథా బలం తక్కువే అనిపిస్తుంది. కానీ రామ్ మాత్రం పోతినేని మాస్ ఎనర్జీతో మెప్పించి ప్రేక్షకులను అలరించినట్లు తెలుస్తోంది. మాస్ ప్రేక్షకులకే సినిమా నచ్చుతుందనే అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రామ్ ఫైట్స్ ఎలివేషన్ తో పాటు తమన్ సంగీతం బాగా అలరిస్తుందని అంటున్నారు.

ఫస్ట్ హాఫ్ యావరేజ్ గా ఉందని, ఓవరాల్ గా సినిమా బాగుందని అంటున్నారు. మాస్ కల్ట్ రైడ్ అని, ఉస్తారం ఎక్కడా నిరాశపరచలేదని అభిమానులు అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రామ్ ఎనర్జీ రెట్టింపు అయిందన్న వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి. మెలోడ్రామా, క్లైమాక్స్ సన్నివేశాలు సినిమాను నిలబెట్టాయని అంటున్నారు. ఈ చిత్రానికి కొనసాగింపుగా పార్ట్-2 ఉంటుందని నెటిజన్లు అభిప్రాయపడుతున్నారు. రామ్ నటనను రాంపేజ్ అని రాశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-28T10:46:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *