నటుడు విశాల్: ముంబై సెన్సార్ ఆఫీసులో సర్టిఫికేట్ కోసం రూ. 6.5 లక్షలు లంచం ఇచ్చాను – విశాల్

సిబిఎఫ్‌సిలో అవినీతి ఆరోపణలపై నటుడు విశాల్ వీడియో మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది

నటుడు విశాల్: సినీ పరిశ్రమలో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న యంగ్ హీరోల్లో నటుడు ఒకరు విశాల్ ఒకటి తమిళంతో పాటు తెలుగులోనూ పలు చిత్రాల్లో నటించి మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. తమిళంతో పాటు తెలుగులోనూ ఆయనకు విపరీతమైన క్రేజ్ ఉంది. విశాల్ తెలుగులో కూడా చాలా సినిమాలను విడుదల చేసి మంచి హిట్స్ అందుకున్నాడు. ప్రస్తుతం అధిక్ రవిచంద్రన్ దర్శకత్వంలో విశాల్, ఎస్ జె సూర్య కలిసి ‘మార్క్ ఆంటోని’ సినిమాలో నటిస్తున్నారు. ఈ టైమ్ ట్రావెల్ చిత్రంలో అభినయ కథానాయికగా నటించగా, జీవీ ప్రకాష్ స్వరాలు సమకూర్చారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా తెలుగు, తమిళ భాషల్లో మంచి టాక్ తెచ్చుకుంది.

అయితే తాజాగా, సినిమాలను సెన్సార్ చేసే సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ (సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్) కార్యాలయంలో అవినీతి పేరుకుపోయిందని విశాల్ ఆరోపించారు. తన కొత్త సినిమా ‘మార్క్ ఆంటోని’ విషయంలో ఇలా జరిగిందని వెల్లడించాడు. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియా వేదికగా ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు. ఆ వీడియోలో మాట్లాడుతూ.. అవినీతిని తెరపై చూస్తే పర్వాలేదు కానీ నిజజీవితంలో ఏం జరుగుతుందో జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. ముఖ్యంగా ప్రభుత్వ కార్యాలయాల్లో, ముంబై సెన్సార్ ఆఫీసులో కూడా ఇదే జరుగుతోంది. నా నటుడు విశాల్‌ నటించిన ‘మార్క్‌ ఆంటోనీ’ హిందీ వెర్షన్‌ సెన్సార్‌ పూర్తి చేసేందుకు రూ. 6.5 లక్షలు (స్క్రీనింగ్ కోసం రూ. 3.5 లక్షలు మరియు సర్టిఫికేట్ కోసం రూ. 3 లక్షలు).

చిత్రం

నా కెరీర్‌లో ఇలాంటి పరిస్థితి ఎప్పుడూ చూడలేదు. వేరే మార్గం లేకపోవడంతో డబ్బులు ఇవ్వాల్సి వచ్చింది. ఇది నాకే కాదు భవిష్యత్తులో ఏ నిర్మాతకు జరగకూడదు. కష్టపడి సంపాదించిన డబ్బు ఇలా వృధా కాకూడదు! న్యాయం జరుగుతుందని ఆశిస్తున్నా’’ అని అన్నారు. ఈ విషయాన్ని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి ఏక్‌నాథ్‌ షిండే దృష్టికి తీసుకువెళతారని.. డబ్బు పంపిన వ్యక్తి పేరు, బ్యాంకు ఖాతా వివరాలను కూడా పోస్ట్‌లో పేర్కొన్నారు. .

 

 

కేంద్ర సమాచార శాఖ కూడా ఎక్స్‌లో స్పందించింది. నటుడు @VishalKOfficial ద్వారా CBFCలో అవినీతి అంశం చాలా దురదృష్టకరం. అవినీతిని ప్రభుత్వం ఏమాత్రం సహించదు. సంబంధిత వ్యక్తులపై కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామన్నారు. సమాచార & ప్రసార మంత్రిత్వ శాఖ నుండి ఒక సీనియర్ అధికారి ముంబైకి పంపబడ్డారు. “CBFC ద్వారా వేధింపులకు సంబంధించిన ఏవైనా ఇతర కేసుల గురించి jsfilms.inb@nic.inలో సమాచారం అందించడం ద్వారా మంత్రిత్వ శాఖకు సహకరించాలని మేము ప్రతి ఒక్కరినీ అభ్యర్థిస్తున్నాము” అని సమాచార మంత్రిత్వ శాఖ ఈ రోజు ఒక ట్వీట్‌లో తెలిపింది.

 

పోస్ట్ నటుడు విశాల్: ముంబై సెన్సార్ ఆఫీసులో సర్టిఫికేట్ కోసం రూ. 6.5 లక్షలు లంచం ఇచ్చాను – విశాల్ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *