మధురపూడి గ్రామం అనే నేను : గ్రామానికి ఆత్మ ఉంటే.. “మధురపూడి గ్రామం అనే నేను” సినిమా విడుదల తేదీ..

“మధురపూడి గ్రామం అనే నేను” అనేది ఒక పల్లెటూరి కథను చెప్పే ఆసక్తికరమైన కథ.

మధురపూడి గ్రామం అనే నేను : గ్రామానికి ఆత్మ ఉంటే.. “మధురపూడి గ్రామం అనే నేను” సినిమా విడుదల తేదీ..

మధురపూడి గ్రామం అనే నేను సినిమా రిలీజ్ డేట్ అప్‌డేట్

మధురపూడి గ్రామం అనే నేను : “మధురపూడి గ్రామం అనే నేను” ఒక పల్లెటూరిలో ఆత్మ ఉంటే ఎలా ఉంటుందో చెప్పే ఆసక్తికరమైన కథ. శివ కంఠమనేని కథానాయకుడిగా ‘కత్తి’ ఫేమ్ కళ్యాణ్ రామ్ మల్లి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. బ్రహ్మ మణిశర్మ స్వరపరిచారు. జి రాంబాబు యాదవ్ సమర్పణలో లైట్ హౌస్ సినీ మ్యాజిక్ బ్యానర్‌పై కెఎస్ శంకర్ రావు, ఆర్ వెంకటేశ్వరరావు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు.

పరిణీతి చోప్రా: భర్తకు వీడియో గిఫ్ట్ ఇచ్చి సర్ ప్రైజ్ చేసిన పరిణీతి చోప్రా.. ఆ వీడియో చూశారా..?

ఇప్పటికే విడుదలైన ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్, టీజర్ కు మంచి స్పందన లభించగా, అక్టోబర్ 13న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల చేయనున్నట్టు చిత్ర యూనిట్ తాజాగా ప్రకటించింది.దర్శకుడు మల్లి మాట్లాడుతూ.. “డిఫరెంట్ స్క్రీన్ ప్లే బేస్డ్ మూవీగా ‘మధురపూడి గ్రామం’ రూపొందిద్దాం. అనే నేను’ రూపొందుతోంది. ప్రేమ, స్నేహం, రాజకీయం, యాక్షన్, ఎమోషన్ ఇలా ఒక పల్లెటూరిలో ఎగ్జైటింగ్ ఎలిమెంట్స్ ఉంటే అవన్నీ మట్టి కథలో ఉన్నాయి. ఒంగోలు, చీరల నేపథ్యంలో సాగే కథ ఇది. రాజమండ్రి, మచిలీపట్నం మరియు హైదరాబాద్‌లోని చాలా అందమైన మరియు ఆసక్తికరమైన లొకేషన్లలో షూటింగ్ చేసాము. శివ కంఠమనేని హీరోగా పర్ఫెక్ట్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఇచ్చాడు. హీరోయిన్ గా క్యాత్లీన్ గౌడ డిఫరెంట్ రోల్ లో మెప్పించడం ఖాయం. భరణి శంకర్, సత్య, నూక రాజు ఇతర ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. చివరి వరకు ఉత్కంఠగా సాగి ప్రేక్షకులను తప్పకుండా మెప్పిస్తుందనే నమ్మకం ఉంది.

జ్యోతి రాయ్: ‘గుప్పెడంత మనసు’ జగతి మేడమ్ టాలీవుడ్ దర్శకుడిని పెళ్లాడబోతోంది..

ఈ సందర్భంగా చిత్ర నిర్మాతలు మాట్లాడుతూ.. ”కాస్ట్‌లో ఎక్కడా రాజీపడకుండా మంచి యాక్షన్‌ డ్రామాగా కాన్సెప్ట్‌తో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించాం. ఇటీవలే సెన్సార్ కార్యక్రమాలు పూర్తయ్యాయి. ‘మధురపూడి గ్రామం అనే నేను’ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 13న గ్రాండ్‌గా విడుదల చేస్తున్నాం. త్వరలోనే ట్రైలర్‌తో మీ ముందుకు వస్తాం” అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *