నేచురల్ స్టార్ నాని: ‘హాయ్ నాన్న’.. స్పైసీ తర్వాత తీపి కోరిక లాంటి సినిమా..

హాయ్ నాన్నా నేచురల్ స్టార్ నాని నటించిన మంచి ఫీల్ గుడ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్. వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై నిర్మించిన ఈ సినిమాతో శౌర్యువ్ దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. మృణాల్ ఠాకూర్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, శృతి హాసన్ కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. బేబీ కియారా ఖన్నా మరో కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది. మోహన్ చెరుకూరి (సివిఎం), డా. విజయేందర్ రెడ్డి తీగల ఈ చిత్రానికి నిర్మాతలు. ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్, ట్రైలర్, పాటలకు మంచి స్పందన రావడంతో సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. డిసెంబర్ 7న విడుదల కానున్న ఈ సినిమా విశేషాలను మీడియాతో పంచుకున్నాడు నాని.

హాయ్, మీరు నాన్న ప్రమోషన్స్‌లో కన్నడ సూపర్ స్టార్ శివరాజ్ కుమార్‌ని కలిశారా? మీరు దేని గురించి మాట్లాడారు?

మేము సాధారణ విషయాలు మరియు సినిమాల గురించి సరదాగా మాట్లాడుకున్నాము. ఒకసారి ఇద్దరం పాటకు డ్యాన్స్ చేస్తే బాగుంటుందని పిలిచాడు. కానీ కుదరలేదు. వీలైతే అలాంటిదేం చేద్దాం అనుకున్నాం. ఇప్పటి వరకు దాదాపు 136 సినిమాలు చేసాడు. మా తరంలో అలాంటి నంబర్ టచ్ చేయలేమని చెప్పాను.

‘హాయ్ నాన్నా’ విషయంలో చాలా ఎమోషనల్ గా అనిపిస్తోంది.. ఇందులో ఎమోషనల్ పర్సంటేజ్ ఎక్కువేనా?

‘హాయ్ నాన్నా’ సినిమా చాలా హ్యాపీగా ఉంది. ‘జెర్సీ’ చూడగానే ప్రేక్షకుల్లో ఒక రకమైన భావోద్వేగం కలుగుతుంది. కానీ హాయ్ నాన్నా కోసం ప్రేక్షకులు నవ్వుతూ వస్తారు. ఈ ఆనందంలో హృదయాన్ని హత్తుకునే ఎమోషన్ ఎక్కువ.

దసరాకి మాస్ సినిమా చేశా.. ఇప్పుడు మళ్లీ కంఫర్ట్‌ జోన్‌లోకి వచ్చారా?

లేదా. నాకు కంఫర్ట్ జోన్ లేదు. ఎంటర్‌టైనర్‌లు, కామెడీ సినిమాలు చేస్తే కంఫర్ట్‌ జోన్‌గా ఉంటుందన్నారు. తరువాత, నేను జెర్సీని తయారు చేసినప్పుడు, ఎమోషన్ నా కంఫర్ట్ జోన్. తర్వాత దసరా లాంటి రా సినిమా చేశాను. నేను నా కంఫర్ట్ జోన్ నుండి బయటపడటానికి ప్రయత్నిస్తాను. (నేచురల్ స్టార్ నాని ఇంటర్వ్యూ)

నాని.jpg

దసరా తర్వాత మాస్ ఇమేజ్ ఉందా?

నేను దానిని ఇమేజ్ పరంగా చూడను. కథ నచ్చడంతో దసరాకి చేశాను. కథ నచ్చి ఇప్పుడు హాయ్ డాడ్ చేశాను. దసరాను ఆస్వాదించాను. ఇప్పుడు నేను కూడా హాయ్ నాన్నగా ఆనందించాను. ప్రేక్షకులు కూడా ఎంజాయ్ చేస్తారనే నమ్మకం ఉంది. హాయ్ నానా అందరికీ కనెక్ట్ అయ్యే సినిమా. ఈ ఏడాది టార్గెట్‌ ఆడియన్స్‌ ఫేవరెట్‌ ఫిల్మ్‌గా నిలుస్తోంది.

హాయ్ నాన్న కథ విన్నప్పుడు మిమ్మల్ని ఇంప్రెస్ చేసింది ఏమిటి?

దర్శకుడు సౌర్యువ్ ఈ కథ చెప్పగానే చాలా హైస్ ఇచ్చాడు. యాక్షన్ సినిమాల్లో ఓ రకమైన ఎనర్జీ ఉంటుంది. ఈ సంవత్సరం యానిమల్‌తో సహా చాలా యాక్షన్ సినిమాలు చాలా స్పైసీగా ఉన్నాయి. కానీ కారంగా తర్వాత తీపి కోరిక ఉంది. ఆ తీపిని ఇచ్చే సినిమాలు లేవు. హాయ్ నాన్న ఆ లోటును పూరించారు. ఈ ఏడాది ఐటమ్స్ అన్నీ పెట్టేశాను కానీ క్లోజింగ్ ఐటమ్ పెడతాను (నవ్వుతూ). (నేచురల్ స్టార్ నాని)

‘హాయ్ నాన్న’ ప్రమోషన్‌లు చాలా దూకుడుగా ఉన్నాయా?

మంచి సినిమా తీయడమే కాకుండా ప్రేక్షకులకు తీసుకెళ్తుంది. ‘సినిమా బాగుండాలి.. జనాలు చెబితే చూస్తారా’ అనే ఆలోచన ఉండేది కానీ దసరాతో అది మారిపోయింది. సినిమా బాగుందనే విషయం పక్కన పెడితే ఆ సినిమా గురించి చెప్పాలి. సినిమా పేరు ప్రచారంలో ఉంటే సినిమాపై ఆసక్తి పెరుగుతుందనే ఆలోచన మొదలైంది. అది దసరాతో రుజువైంది. హాయ్ నాన్నా లాంటి అందమైన సినిమా కోసం మరింత దూకుడుగా తీయాలి అనుకున్నాం.

హాయ్ నాన్న మీద చాలా నమ్మకంగా కనిపిస్తున్నారా?

‘హాయ్ డాడ్’ కంటెంట్ ఇచ్చిన నమ్మకం అది. నేను సినిమా చూసినప్పుడు, అది నచ్చితే, మొదట ఆ సినిమాను మెచ్చుకుంటూ సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తాను. నేను తాజా జంతువుతో కూడా అదే చేసాను. ఒక వీక్షకుడిగా నా ఫీలింగ్ అది. ‘హాయ్ డాడ్’ని ప్రేక్షకులుగా చూడటం గొప్ప అనుభూతిని కలిగించింది. అదే ఈ నమ్మకాన్ని ఇచ్చింది.

యానిమల్ టాపిక్ వచ్చింది కాబట్టి.. అలాంటి కథను అంగీకరిస్తారా?

వంద శాతం. దసరా లాంటి కథలో నన్ను ఊహించుకున్నారా? అంతకు మించి పిచ్చి ఉన్న పాత్రలు చేస్తానో లేదో చెప్పలేను. అలాంటి ఛాలెంజింగ్‌ రోల్స్‌, కథలు వచ్చినప్పుడు చేయడం ఇష్టం.

ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా ఓ రాజకీయ నాయకుడిని ఇమిటేట్ చేశారు…అది ఎవరి ఆలోచన?

టీమ్ అంతా సరదాగా గడుపుతుండగా.. ఎలక్షన్ టాపిక్ లో సినిమా టాపిక్ ఉంటుందా అని ప్రశ్నించగా.. కాదనే సమాధానం వచ్చింది. కాబట్టి మేము ఆ అంశాన్ని లోతుగా పరిశోధించాలని అనుకున్నాము. (నవ్వుతూ) కాబట్టి హాయ్ నాన్న, మేం మేనిఫెస్టో చేశాం. అది బాగా వైరల్ అయింది.

‘హాయ్ నాన్నా’కి సంగీతం అందించింది ఎవరు?

లేదా. అది పూర్తి తప్పు. ఒక సమయంలో అతను హమ్మింగ్ కోసం హేషమ్ వాయిస్‌ని అమ్మాయి వాయిస్‌గా మార్చడానికి AIని ఉపయోగించాడు. అంతే.

హేషామ్‌ని తీసుకోవాలనే ఆలోచన ఎవరిది?

అతను పర్ఫెక్ట్ అని టీమ్ అంతా అనుకున్నారు. అతనికి 90లలో రెహమాన్ ఫ్లేవర్ ఉంది. అలాంటి ప్రేమకథలో హేషమ్ ఫ్లేవర్ బాగా నప్పుతుంది కాబట్టి అతడిని ఎంపిక చేశారు. పాటలకు అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. నేపథ్య సంగీతం కూడా అసాధారణంగా ఉంది.

సాను జాన్ వర్గీస్‌తో వర్క్ చేయడం ఎలా అనిపించింది?

సాను జాన్ వర్గీస్ నాకు ఇష్టమైన డివిపి. కథకు పనికొచ్చే టెక్నీషియన్ అతనే. తెలివైన కెమెరామెన్. తెలుగులో ఆయన చేసిన మూడు సినిమాలు నావే కావడం ఆనందంగా ఉంది.

మృణాల్ ఠాకూర్ గురించి?

యష్నాగా మృణాల్ ఠాకూర్ అద్భుతంగా నటించారు. అతని నటన ఆకట్టుకుంటుంది.

పాప కియారా సంగతేంటి?

అతను సూపర్ కిడ్. అతనికి అద్భుతమైన జ్ఞాపకశక్తి ఉంది. మా డైలాగులు కూడా చెబుతాయి. అతని నటన మనసుకు హత్తుకునేలా ఉంది.

మీ సినిమాకు ప్రేక్షకులు ఎంతో నమ్మకంతో వస్తున్నారు.. ఆ నమ్మకాన్ని ఇంత నిలకడగా నిలబెట్టుకోవడానికి ఎలాంటి కసరత్తులు చేస్తారు?

నేను నా మనసును అనుసరిస్తాను. అది పాటిస్తే పెద్ద తప్పులు జరగవని నా భావన. మనసుకు నచ్చిన పని చేయడంలో నిజాయితీ ఉంటుంది.

ఇందులో శృతి హాసన్ పాత్ర ఎలా ఉంటుంది?

పాటలో మాత్రమే ఉన్నాడు

పాప తల్లి శృతి హాసన్ అనుకుంటున్నారా?

ఎందుకు అలా అనుకుంటున్నారు (నవ్వుతూ). కొన్ని అతిథి పాత్రలు మరియు ఆశ్చర్యకరమైన పాత్రలు ఉన్నాయి.

‘నాని లీక్స్’ అంటూ ఏదైనా లీక్ అవుతుందా?

‘హాయ్ నాన్నా’ ఇంటర్వెల్‌ని ఇంటర్వెల్‌ అనరు.. హాయ్‌ అంటారు (నవ్వుతూ).

వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌కి ఇది మొదటి సినిమా కదా.. ప్రమోషన్స్ అన్నీ మీరే నిర్వహిస్తున్నట్లుంది?

నటుడిగా నేనే చేయాలి. ఇది వారి మొదటి సినిమా. చాలా విషయాలు అర్థం చేసుకోవాలి. మార్గదర్శకత్వం అవసరం. నేను చాలా ఏళ్లుగా ఇక్కడ ఉన్నాను కాబట్టి నా వైపు నుంచి కొంత గైడెన్స్.. అంతే.

మీకు ఫ్యామిలీ హీరో అనే ట్యాగ్ లైన్ ఉందా…ఎలా చూస్తారు?

ఎవరైనా ఫ్యామిలీ హీరోలైతే హ్యాపీగా ఉంటుంది. వెంకటేష్ తో మాట్లాడుతుండగా ఇదే టాపిక్ వచ్చింది. తర్వాత నన్ను ఫ్యామిలీ హీరోగా చూస్తానన్నారు. కానీ నాకు అన్ని రకాల చిత్రాలు చేయడం ఇష్టం. నేను ఒక్క ఇమేజ్‌లో ఉండకుండా కొత్తవారి మధ్య ప్రయాణించడానికి ప్రయత్నిస్తాను.

దిల్ రాజు బలగం వేణుతో యల్లమ్మ అనే ప్రాజెక్ట్ చేస్తున్నాడు.

ప్రస్తుతానికి ఏమి లేదు. కానీ వేణు మాత్రం నాతో కలిసి పని చేయాలని అనుకుంటున్నారని దిల్ రాజు తెలిపారు. వేణు చాలా టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్. ఫోర్స్ చూసిన తర్వాత అతడిలో ఇంత టాలెంట్ ఉందని అనుకున్నాను. ఆయన వచ్చి కథ చెబితే నాకు చాలా సంతోషం.

హిట్ 3 గురించి ఏమిటి?

హిట్ విశ్వంలో ప్రతి ఆలోచన నా ముందుకు వస్తుంది. కథ జరుగుతోంది. పనులు పూర్తయిన వెంటనే ప్రారంభిస్తాం.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-06T22:57:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *