టీమ్ ఇండియా: ప్రపంచకప్ ముందున్న ఉత్కంఠ.. టీమ్ ఇండియాకు వైరల్ ఫీవర్ వచ్చింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-29T15:30:15+05:30 IST

ప్రపంచ కప్ వంటి మెగా టోర్నమెంట్‌కు ముందు, భారత జట్టులోని చాలా మంది సభ్యులు వైరల్ ఫీవర్ బారిన పడటంతో సన్నాహాలు అడ్డంకిగా మారాయి. దీంతో కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ అసహనంతో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

టీమ్ ఇండియా: ప్రపంచకప్ ముందున్న ఉత్కంఠ.. టీమ్ ఇండియాకు వైరల్ ఫీవర్ వచ్చింది

అక్టోబరు 5 నుంచి వన్డే ప్రపంచకప్‌ సంగ్రామం ప్రారంభంకానుంది.కానీ మెగా టోర్నీకి ముందు టీమిండియా కష్టాల్లో పడింది. టీమ్‌లోని చాలా మంది వైరల్ ఫీవర్‌తో ప్రభావితమయ్యారు, ఇది సన్నాహాలను దెబ్బతీసింది. దీంతో కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ అసహనంతో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఇప్పటికే పలువురు కీలక ఆటగాళ్లు వైరల్ ఫీవర్ కారణంగా ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన మూడో వన్డేకు దూరమైన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు మెగా టోర్నీలోనూ అలాంటి పరిస్థితి తలెత్తే ప్రమాదం ఉందని క్రికెట్ అభిమానులు ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: టీమ్ ఇండియా: కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ ట్రోఫీ తీసుకోలేదు.. అసలు కారణం ఇదే..!!

మరోవైపు టీమిండియా త్వరలో రెండు వార్మప్ మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. టీం ఇండియా శనివారం ఇంగ్లండ్‌తో గౌహతిలో మరియు నెదర్లాండ్స్‌లో తిరువనంతపురంలో వార్మప్ మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. అయితే ఈ మ్యాచ్‌లకు మొత్తం 15 మంది సభ్యులు అందుబాటులో ఉంటారని కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ చెప్పారు. ప్రపంచకప్‌కు ముందు ప్రతి ఆటగాడికి తగినంత విశ్రాంతి లభించిందని చెప్పాడు. జస్ప్రీత్ బుమ్రా, రవిచంద్రన్ అశ్విన్, శ్రేయాస్ అయ్యర్ మరియు KL రాహుల్ వంటి కీలక ఆటగాళ్లకు ఆస్ట్రేలియాతో మ్యాచ్ సమయం లభిస్తుందని ద్రవిడ్ అభిప్రాయపడ్డాడు, ఇది కీలకమైన అంశం. బుమ్రాకు ఆట సమయం దొరికిందని గుర్తు చేశాడు. గత మ్యాచ్‌ల్లో 10 ఓవర్ల కోటాను పూర్తి చేశాడు. మహ్మద్ సిరాజ్ కూడా అనారోగ్యంతో తిరిగి వచ్చి బాగా బౌలింగ్ చేశాడు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన తొలి రెండు వన్డేల్లోనూ అశ్విన్ బాగా ఆడాడని ద్రవిడ్ కొనియాడాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-29T15:30:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *