బిగ్‌బాస్ 7: హౌస్‌లో చూడగానే కాళ్లపై పడ్డా..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-10T16:35:08+05:30 IST

బిగ్‌బాస్ 7 (బిగ్‌బాస్ 7) ఉల్టా-పుల్టా సీజన్ పదో వారానికి చేరుకుంది. బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్స్‌తో వింత ఆటలు ఆడుతున్నారు. మధ్యమధ్యలో కాస్త రిలీఫ్ కూడా ఇస్తున్నాడు. 68 రోజులుగా బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఉంటున్న హౌస్ మేట్స్ కు గత రెండు మూడు రోజులుగా సర్ ప్రైజ్ ఇస్తున్నాడు.

బిగ్‌బాస్ 7: హౌస్‌లో చూడగానే కాళ్లపై పడ్డా..

బిగ్‌బాస్ 7 (బిగ్‌బాస్ 7) ఉల్టా-పుల్టా సీజన్ పదో వారానికి చేరుకుంది. బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్స్‌తో వింత ఆటలు ఆడుతున్నారు. మధ్యమధ్యలో కాస్త రిలీఫ్ కూడా ఇస్తున్నాడు. 68 రోజులుగా బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఉంటున్న హౌస్ మేట్స్ కు గత రెండు మూడు రోజులుగా సర్ ప్రైజ్ ఇస్తున్నాడు. వారిని ఇంట్లోకి పంపి కుటుంబ సభ్యులను ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తున్నారు. తాజా ప్రోమో ప్రకారం, ప్రశాంత్ పల్లవి మరియు రతికల తల్లిదండ్రులు శుక్రవారం ఇంట్లోకి ప్రవేశించారు. పల్లవి ప్రశాంత్ తండ్రి ఇంట్లోకి ప్రవేశిస్తుంది. దీనికి సంబంధించిన ప్రోమో వైరల్ అవుతోంది. ముందుగా ప్రశాంత్ కోసం బిగ్ బాస్ బంతిపూలు పంపారు. వాటిని చేత్తో పట్టుకుని ‘చాలా రోజులు అవుతుంది’ అంటూ ప్రశాంత్ భావోద్వేగానికి గురయ్యాడు.

BB2.jpg

ఆ తర్వాత ప్రశాంత్ తండ్రి బాపు బంగారం అంటూ చేతిలో బంతిపూలతో బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టారు. వెంటనే ప్రశాంత్ తన తండ్రి వద్దకు పరిగెత్తుకుంటూ వచ్చి కాళ్లపై పడి ఏడ్చాడు. భావోద్వేగాలను అదుపు చేసుకోలేకపోయాడు. ‘మా నాన్న బిగ్‌బాస్‌లోకి అడుగుపెట్టారు’ అని అన్నారు. తండ్రిని ఎత్తుకుని చక్రం తిప్పాడు. ‘తగ్గెడేలే పిల్లా.. ప్రతిభతో ఆడుకో. ఏడవకండి అమ్మ ఇదంతా చూసి ఏడుస్తోంది. ఆమెకు బీపీ పెరుగుతోంది’ అన్నాడు తండ్రి ప్రశాంత్‌ని హత్తుకుంటూ. ఒకరికొకరు అన్నం తినిపించుకున్నారు. చచ్చినా బతికినా నాకు అన్నీ ఉంటాయి’ అంటూ ప్రశాంత్ తండ్రి భావోద్వేగానికి గురయ్యాడు. తర్వాత ప్రశాంత్ తండ్రి ‘నా కొడుకును కొడుకులా చూసుకున్నారు’ అంటూ ఇద్దరి వద్దకు వచ్చాడు. (ప్రశాంత్ ఎమోషనల్)

ఇంట్లో ప్రతి ఒక్కరినీ పలకరిస్తూ అందరూ కలిసి ఉండండి.. గొడవలు పడకండి. యావర్, శోభాశెట్టి, శివాజీ, అమర్‌దీప్, గౌతమ్, అర్జున్, అశ్విని, భోలే షావలి కుటుంబ సభ్యులు అప్పటికే ఇంట్లోకి ప్రవేశించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T16:36:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *