రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ : కలలు కన్నారు.. కష్టపడ్డారు.. కమిట్ అయ్యారు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-29T15:35:40+05:30 IST

రకుల్‌ప్రీత్ సింగ్ కన్నడ చిత్రం ‘గిల్లి’తో చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టింది. ‘కెరటం’ చిత్రంతో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టిన ఆమె ‘వెంకటాద్రి ఎక్స్‌ప్రెస్‌’తో తొలి విజయాన్ని అందుకుంది. ఆ తర్వాత తెలుగులో స్టార్ హీరోల సరసన అవకాశాలు అందుకొని సూపర్ హిట్స్ అందుకుంది.

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ : కలలు కన్నారు.. కష్టపడ్డారు.. కమిట్ అయ్యారు!

రకుల్‌ప్రీత్ సింగ్ కన్నడ చిత్రం ‘గిల్లి’తో చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టింది. ‘కెరటం’ చిత్రంతో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టిన ఆమె ‘వెంకటాద్రి ఎక్స్‌ప్రెస్‌’తో తొలి విజయాన్ని అందుకుంది. ఆ తర్వాత తెలుగులో స్టార్ హీరోల సరసన అవకాశాలు అందుకొని సూపర్ హిట్స్ అందుకుంది. ‘కొండపొలం’ తర్వాత ఆమె తెలుగులో సినిమా చేయలేదు. ఇప్పుడు బాలీవుడ్ మీదే దృష్టి పెట్టింది. ప్రస్తుతం ఆమె చేతిలో ఇండియన్-2తో పాటు హిందీలో మూడు సినిమాలు ఉన్నాయి. బాలీవుడ్ నటి భూమి ఫడ్నేకర్ రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కి ఓ టాస్క్ ఇచ్చింది. భూమి, షెహనాజ్ గిల్, కుశ కపిల నటిస్తున్న చిత్రం ‘థ్యాంక్యూ ఫర్ కమింగ్’. యూత్ ఫుల్ కామెడీ కథాంశంతో రూపొందిన ఈ చిత్రం త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ నేపథ్యంలో భూమి ఫడ్నేకర్ తన సినీ కెరీర్ ఎలా మొదలైందో చెబుతూ ఓ పోస్ట్ పెట్టింది. తరువాత, ఆమె రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, అనిల్ కపూర్ మరియు చాలా మంది యువ నటులను ట్యాగ్ చేసి, వారి కథలను చెప్పమని కోరింది. దీంతో రకుల్ (రకుల్ ప్రీత్ సింగ్) ఆమె సినీ ప్రయాణం సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు.

రకుల్ (8).jpg

‘‘చిన్నప్పటి నుంచి సినిమాల్లోకి రావాలని కలలు కన్నాను.. ఇండస్ట్రీలో ఎవరూ లేరు.. ఈ రంగంపై సరైన అవగాహన లేదు.. ఏమీ తెలియని రోజుల్లో మోడలింగ్‌ నుంచి మిస్‌ ఇండియా వరకు అక్కడి నుంచి సినిమాల్లోకి అడుగుపెట్టాను.. నా అందరి కష్టాల్లాగే ఈ ప్రయాణం ఎన్నో ఒడిదుడుకులను ఎదుర్కొంది.నటిగా ఎంపిక కావడం, కారణం లేకుండా రిజెక్ట్ కావడం వంటి ఎన్నో అవమానాలను ఎదుర్కొంది.ఇండస్ట్రీలోకి రావాలనే ఆశతో కుటుంబాన్ని వదిలి ముంబై వెళ్లి ఒంటరి జీవితాన్ని కొనసాగించాను. ఒక టీనేజ్ అమ్మాయి తన కుటుంబాన్ని వదిలి ఒంటరిగా జీవించడం ఎంత కష్టమో తెలుసు.. ఆ సమయంలో నేను తీసుకున్న కీలక నిర్ణయం.. నన్ను ఇక్కడికి తీసుకొచ్చింది.

రకుల్ (6).jpg

ఆడిషన్స్ కోసం క్యూ లైన్లలో నిలబడి.. ఆఫర్ల కోసం కాస్టింగ్ ఏజెంట్లకు-డైరెక్టర్లకు వరుస కాల్స్ చేయడం, సినిమాలకు సైన్ చేసి.. చివరి నిమిషంలో నా స్థానంలో మరొకరిని తీసుకోవడం.. ఇలాంటి అనుభవాలు ఎన్నో చూశాను. ఎట్టకేలకు సినిమాల్లోకి అడుగుపెట్టి ఇప్పుడు ఈ స్థాయిలో ఉన్నాడు. మీ అందరి హృదయాలలో ఒక ప్రత్యేక స్థానాన్ని కలిగి ఉంది. ప్రతి సమస్యను ధైర్యంగా, విశ్వాసంతో ఎదుర్కొన్నాను. కష్టపడి లక్ష్యాన్ని సాధించాను. ఈ ప్రయాణంలో అన్నీ నాకు చక్కని పాఠం నేర్పాయి. నా కుటుంబం సపోర్ట్‌తోనే ఈ స్థాయికి చేరుకోగలిగాను’’ అని చెప్పింది రకుల్.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-29T15:49:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *