దేవర సినిమా: యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ “దేవర” డిజిటల్ రైట్స్ కళ్లు చెదిరే ధర.. ఎంత?

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ దేవర సినిమా డిజిటల్ రైట్స్ భారీ ధరకు అమ్ముడుపోయాయి

దేవర సినిమా: నందమూరి తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో ఎంతో పేరు తెచ్చుకున్నారు యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్. రీసెంట్ గా వచ్చిన “RRR” సినిమాతో ప్రపంచ స్థాయికి చేరుకుంది. ఈ సినిమాలో నాటు నాటు అనే పాటకు ఆస్కార్ అవార్డు రావడంతో ఎన్టీఆర్ క్రేజ్ అంతర్జాతీయ స్థాయిలో విపరీతంగా పెరిగిపోయిందనే చెప్పాలి. ఎన్టీఆర్ ప్రస్తుతం ‘దేవర’ అనే సినిమా చేస్తున్నాడు. కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ బ్యూటీ జాన్వీ కపూర్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. సైఫ్ అలీఖాన్ పవర్ ఫుల్ విలన్ పాత్రలో కనిపించనున్నాడు.

హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ మూవీగా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. వచ్చే ఏడాది ఏప్రిల్ 5న ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. తెలుగుతో పాటు మరో 5 భాషల్లో ఈ సినిమా విడుదల కానుంది. ఈ క్రమంలోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఓటీటీ డీల్ పూర్తయిందని ఫిల్మ్ సర్కిల్స్‌లో టాక్. ప్రముఖ OTT సంస్థ ఈ సినిమా హక్కులను కళ్లు చెదిరే ధరకు కొనుగోలు చేసిందని అంటున్నారు.

ఈ సినిమా డిజిటల్ హక్కులను ప్రముఖ OTT కంపెనీ నెట్‌ఫ్లిక్స్ రికార్డు ధరకు సొంతం చేసుకున్నట్లు సమాచారం. ఇందుకోసం కలిపి రూ. 150 కోట్లు ఖర్చు చేసినట్లు సమాచారం. ఇప్పుడు ఈ వార్త టాలీవుడ్‌లో హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

చిత్రం

ఎన్టీఆర్‌ ఆర్ట్స్‌, యువసుధ ఆర్ట్స్‌ పతాకాలపై హరికృష్ణ, మిక్కిలినేని సుధాకర్‌ భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. అనిరుధ్ రవిచందర్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. సగానికి పైగా చిత్రీకరణ పూర్తయినట్లు తెలుస్తోంది. నవంబర్ నెలాఖరులోగా షూటింగ్ పూర్తి చేసేందుకు మేకర్స్ ప్రయత్నిస్తున్నారు. మరోవైపు సినిమాకు సంబంధించిన వీఎఫ్‌ఎక్స్‌ పనులు కూడా ప్రారంభమయ్యాయి. ఈ సినిమా తర్వాత ఎన్టీఆర్ ‘యుద్ధం’ చిత్రానికి సీక్వెల్ గా వస్తున్న ‘యుద్ధం 2’లో కనిపించబోతున్నాడు. ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో హృతిక్ రోషన్ నటించబోతున్నాడు.

 

పోస్ట్ దేవర సినిమా: యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ “దేవర” డిజిటల్ రైట్స్ కళ్లు చెదిరే ధర.. ఎంత? మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *