జగన్‌కు కూడా అదే పరిస్థితి ఎదురవుతుంది: రఘువీరా రెడ్డి

జగన్ రెడ్డి కూడా త్వరలో జైలుకెళ్లడం ఖాయమని పీసీసీ మాజీ చీఫ్, మాజీ మంత్రి, వైఎస్ కుటుంబానికి సన్నిహితుడు ఎన్.రఘువీరా రెడ్డి జోస్యం చెప్పారు. చంద్రబాబు అరెస్టుపై ఆయన స్పందిస్తూ.. కేవలం బీజేపీ ఒత్తిడితోనే టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ జరిగిందని అభిప్రాయపడ్డారు. బీజేపీ తుపాకీని భుజాన వేసుకుని జగన్ ప్రభుత్వం వ్యవహారాలు నడుపుతోందని అనుమానం వ్యక్తం చేశారు.

టీడీపీ చేస్తున్న నిరసనలు, ఉద్యమాల వల్ల ఉపయోగం లేదని… చంద్రబాబుపై ఉన్న కేసులన్నీ కోర్టు పరిధిలో ఉన్నాయని… కాబట్టి టీడీపీ కోర్టులోనే పరిష్కరించుకోవాలని అన్నారు. బీజేపీకి, ప్రధాని మోదీకి, అమిత్ షాకు తెలియకుండా చంద్రబాబు అరెస్ట్ జరగదని అన్నారు. వీటన్నింటికీ మూలకారణం ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో బీజేపీని బలోపేతం చేయడమే ప్రధాన ఉద్దేశమని అన్నారు. ఏదో ఒక రోజు జగన్ కు కూడా ఇదే పరిస్థితి రాదని రఘువీరా రెడ్డి హెచ్చరించారు. చంద్రబాబు అరెస్టులో భాజపా హస్తం ఉందని చాలా మంది ప్రచారం చేస్తున్నా అసలు విషయం మాత్రం తేలలేదు.

కానీ ఇప్పటి వరకు చంద్రబాబు అరెస్టుపై కేంద్రం నుంచి ఎలాంటి స్పందన లేదు. ఏపీ బీజేపీ తీవ్రంగా ఖండించింది. తెలంగాణ బీజేపీ నేతలు కూడా దీన్ని ఖండించారు. బండి సంజయ్ లాంటి వాళ్లు జగన్ రెడ్డి తన గొయ్యి తానే తవ్వుకున్నారని విమర్శించారు. కానీ చాలా మంది కాంగ్రెస్ నేతలు మాత్రం చంద్రబాబు అరెస్ట్ విషయంలో బీజేపీని ఇరికించే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. బహుశా.. బీజేపీతో వెళ్లకుండా చంద్రబాబు అలా చేస్తున్నారేమో. చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చ సాగుతోంది. అయితే అవి అవినీతి కేసులు అని ఎవరూ అనడం లేదు. ఖచ్చితంగా రాజకీయ కేసులు. దీన్ని టీడీపీ ఎలా ఎదుర్కొంటుందో చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్‌కు కూడా అదే పరిస్థితి ఎదురవుతుంది: రఘువీరా రెడ్డి మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *