యుజ్వేంద్ర చాహల్: ప్రపంచకప్ జట్టులో చోటు దక్కకపోవడంపై యుజ్వేంద్ర చాహల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

ప్రపంచకప్‌లో పాల్గొనే భారత జట్టులో స్పిన్నర్ యుజేంద్ర చాహల్‌కు చోటు దక్కలేదు. అతను 2016లో అరంగేట్రం చేశాడు మరియు భారత్ తరఫున వన్డే క్రికెట్‌లో అత్యధిక వికెట్లు తీసిన మూడో ఆటగాడు. అయితే జట్టులోకి ఎంపిక కాకపోవడంపై చాహల్ తెలిపాడు.

యుజ్వేంద్ర చాహల్: ప్రపంచకప్ జట్టులో చోటు దక్కకపోవడంపై యుజ్వేంద్ర చాహల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

యుజ్వేంద్ర చాహల్

ODI ప్రపంచ కప్ 2023: ICC పురుషుల ODI ప్రపంచ కప్ 2023 భారతదేశంలో ప్రారంభం కానుంది. అక్టోబర్ 5 నుంచి ఈ మెగా టోర్నీ ప్రారంభం కానుంది.ఈ మెగా టోర్నీలో మొత్తం పది జట్లు తలపడనున్నాయి. ఇప్పటికే ఆయా దేశాల క్రికెట్ బోర్డులు తమ జట్ల వివరాలను వెల్లడించాయి. ప్రపంచకప్‌లో ఆడే తుది జట్టును బీసీసీఐ రెండు రోజుల క్రితం ప్రకటించింది. ఈ జట్టులో తొలుత అక్షర్ పటేల్ స్పిన్ విభాగంలో అవకాశం దక్కించుకున్నాడు. అయితే గాయం కారణంగా అతడిని తుది జట్టులో ఎంపిక చేయలేదు. అక్షర్ స్థానంలో అశ్విన్‌కి బీసీసీఐ అవకాశం ఇచ్చింది.

ఎంఎస్ ధోని : క్రికెట్ మైదానంలోనే కాదు.. టెన్నిస్ కోర్టులోనూ ధోని మెరుపు.. వీడియో వైరల్

ప్రపంచకప్‌లో పాల్గొనే భారత జట్టులో స్పిన్నర్ యుజేంద్ర చాహల్‌కు చోటు దక్కలేదు. అతను 2016లో అరంగేట్రం చేశాడు మరియు భారత్ తరఫున వన్డే క్రికెట్‌లో అత్యధిక వికెట్లు తీసిన మూడో ఆటగాడు. అయితే, జట్టులో ఎంపిక కాకపోవడంపై చాహల్ మాట్లాడుతూ, “15 మంది ఆటగాళ్లు మాత్రమే పాల్గొనగలరని నేను అర్థం చేసుకున్నాను. అందుకే యాజమాన్యం నిర్ణయానికి అంగీకరించినట్లు తెలిపారు. జట్టులోకి ఎంపిక కాకపోవడం బాధాకరం. కానీ, జీవితంలో ముందుకు సాగాలన్నదే నా నినాదం. నాకు ఇప్పుడు అలవాటైంది, మూడు ప్రపంచకప్‌ల్లో ఇలాగే జరిగిందని చాహల్ వ్యాఖ్యానించాడు. ఆ కోణంలో భారత జట్టులోని స్పిన్నర్లతో పోటీ గురించి పెద్దగా ఆలోచించను. ఎందుకంటే నేను బాగా ఆడతానని నాకు తెలుసు’ అని చాహల్ అన్నాడు.

ICC Mens World Cup 2023: ప్రపంచకప్‌లో పాల్గొనే 10 జట్ల వివరాలు ఇవే.. ఏ జట్టులో ఎవరు..?

నేను టీమ్‌లో భాగమైనా కాకపోయినా వాళ్లు నా సోదరులలాంటి వారు. ఖచ్చితంగా నేను భారతదేశానికి మద్దతు ఇస్తున్నాను. నాకు చాలెంజ్ అంటే చాలా ఇష్టం అని చమల్ చెప్పారు. చాహల్ 2021లో భారత్ తరఫున మూడు ప్రపంచకప్‌లు, 2022లో టీ20 ప్రపంచకప్ మరియు 2023లో వన్డే ప్రపంచకప్‌లను కోల్పోయాడు. 2022 ప్రపంచకప్ జట్టులో భాగమైనప్పటికీ, అతనికి ఒక్క మ్యాచ్ కూడా ఆడే అవకాశం రాలేదు.

భారత జట్టు: రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), హార్దిక్ పాండ్యా (వైస్ కెప్టెన్), శుభ్‌మన్ గిల్, విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, కేఎల్ రాహుల్, రవీంద్ర జడేజా, శార్దూల్ ఠాకూర్, జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా, మహ్మద్ సిరాజ్, కుల్దీప్ యాదవ్, మహ్మద్ షమీ, రవిచంద్రన్ అశ్విన్, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *