మరియు ఈ సీక్వెల్స్ వచ్చాయి!

ఈ వారం మూడు సినిమాలు వచ్చాయి. మూడు ఫలితాలు ఒకే విధంగా ఉన్నాయి. స్కంద విపరీతమైన ట్రోల్స్ ఎదుర్కొంటున్నాడు. బోయపాటి లాజిక్ లేని సినిమా తీశాడని, సైన్స్ సూత్రాలను కూడా కొన్ని సీన్లు తికమక పెడతాయని స్కందపై సెటైర్లు వేస్తున్నారు. అయితే ఈ సినిమాకి ఓపెనింగ్స్ మాత్రం బాగున్నాయి. మరి బ్రేక్ ఈవెన్ అవుతుందో లేదో తెలియదు కానీ, ఉన్న సినిమాల్లో ఈ సినిమా కాస్త బెటర్.

పెదవి పరిస్థితి చాలా దారుణంగా ఉంది. కొత్త హీరోతో భారీ వ్యయంతో రూపొందిన సినిమా ఇది. మితిమీరిన హింస.. కుటుంబ ప్రేక్షకులను ఈ సినిమాకు దూరం చేసింది. దర్శకుడు చెప్పాలనుకున్నది చెప్పకుండానే ఏదో చెప్పాడు. అతను గందరగోళానికి గురయ్యాడు మరియు ప్రేక్షకులను గందరగోళానికి గురి చేశాడు. ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ పరంగా నిరాశపరిచింది. ఈ సినిమాకు ఎక్కడా సరైన వసూళ్లు రావడం లేదు.

చంద్రముఖి 2 పరిస్థితి ఇంకా తీసుకోబడింది. ఈ అరవ డబ్బింగ్ సినిమాను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు. చంద్రముఖి పరువు తీసేందుకే చంద్రముఖి 2 తీశారనే వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి. లారెన్స్ ఖాతాలో ఇది మరో డిజాస్టర్.

అయితే ఈ మూడు సినిమాలకు ఒక ఉమ్మడి అంశం ఉంది. స్కంద 2 వస్తోందని క్లైమాక్స్ కార్డ్ చూపించింది. పెదవిని రెండు భాగాలుగా చేసి మొదటి భాగం ఇప్పుడు విడుదలైంది. చంద్రముఖి 3 కూడా ఉంటుందని చివర్లో హింట్ ఇచ్చారు. ఇప్పుడు ఈ సీక్వెల్స్ దాదాపుగా విడుదల కాలేదు. స్కంద 2 తీయడానికి బోయపాటి, రామ్ లు ధైర్యంగా ఉండాలనుకోవడం అత్యాశే.. పెదకాపు 2 షూటింగ్ ఇంకా ప్రారంభం కాలేదు. ఈ రిజల్ట్ చూస్తుంటే పెదకాపు 2కి నిర్మాత బడ్జెట్ ఇస్తారా? అనేది పెద్ద సందేహం. చంద్రముఖి 2కి వస్తున్న రెస్పాన్స్ చూస్తుంటే… ఈ ఫ్రాంచైజీకి ఇదే చివరి సినిమా అని స్పష్టమవుతోంది. సో.. మరో పార్ట్ ఉంటుందని సగర్వంగా ప్రకటించిన ఈ సినిమాలు ఇప్పుడు కాస్త వెనక్కి తగ్గడం ఖాయం.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *