వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్ : వందే భారత్ రైల్వే ప్రయాణికులకు శుభవార్త…వచ్చే ఏడాది స్లీపర్ కోచ్‌లు

దేశంలోని వందే భారత్ రైల్వే ప్రయాణికులకు శుభవార్త. వచ్చే ఏడాది వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్‌ను ప్రవేశపెట్టాలని భారతీయ రైల్వే నిర్ణయించింది. 2024 నాటికి, హై-స్పీడ్ వందే భారత్ స్లీపర్ రైళ్లు భారతీయ రైల్వే ప్రయాణీకులను రాత్రిపూట ఎక్కువ దూరం ప్రయాణించడానికి అనుమతిస్తాయి.

వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్: వందే భారత్ రైల్వే ప్రయాణికులకు శుభవార్త... వచ్చే ఏడాది స్లీపర్ కోచ్‌లు

వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్

వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్: దేశంలోని వందే భారత్ రైల్వే ప్రయాణికులకు శుభవార్త. వచ్చే ఏడాది వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్‌ను ప్రవేశపెట్టాలని భారతీయ రైల్వే నిర్ణయించింది. 2024 నాటికి, హై-స్పీడ్ వందే భారత్ స్లీపర్ రైళ్లు భారతీయ రైల్వే ప్రయాణీకులను రాత్రిపూట ఎక్కువ దూరం ప్రయాణించడానికి అనుమతిస్తాయి. (వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్) చైర్ కార్ ప్రయాణాలకే పరిమితమైన వందే భారత్ రైళ్లు ఇప్పుడు స్లీపర్ రైళ్లుగా మారనున్నాయి.

LPG సిలిండర్: LPG వాణిజ్య సిలిండర్ ధర పెంపు

భారతీయ రైల్వే వందే భారత్ స్లీపర్ రైలును కొత్త డిజైన్‌తో తయారు చేయడానికి సిద్ధంగా ఉందని రైల్వే అధికారులు తెలిపారు. (వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్‌ని విడుదల చేయండి) వందే భారత్ స్లీపర్ కోచ్‌ల యొక్క కొత్త డిజైన్‌ను ఇంటిగ్రల్ కోచ్ ఫ్యాక్టరీ మరియు భారత్ ఎర్త్ మూవర్స్ లిమిటెడ్ తయారు చేస్తాయి. కొత్తగా రూపొందించిన స్లీపర్ కోచ్‌లతో కూడిన మొదటి వందే భారత్ రైలు ఫిబ్రవరి 2024 నాటికి అందుబాటులోకి వస్తుందని రైల్వే అధికారులు ప్రకటించారు. (భారతీయ రైల్వేలు)

మాల్దీవులు: మాల్దీవుల అధ్యక్షుడిగా మహమ్మద్ మైజు విజయం సాధించారు

స్వదేశీ సెమీ-లైట్ స్పీడ్ రైళ్లు ప్రయాణికులకు పూర్తిగా కొత్త ప్రయాణ అనుభూతిని అందిస్తాయి. వేగం, భద్రత మరియు మెరుగైన సేవలు ఈ వందే భారత్ స్లీపర్ రైలు యొక్క ముఖ్యాంశాలు. ప్రపంచ స్థాయి ఫీచర్లతో, వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్ ప్రయాణికులకు సౌకర్యవంతమైన ప్రయాణాన్ని అందిస్తుంది. ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోదీ ఫిబ్రవరి 15, 2019న న్యూఢిల్లీ మరియు వారణాసి మధ్య మొదటి వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ను జెండా ఊపి ప్రారంభించారు.

కార్ పూలింగ్: కార్ పూలింగ్ పై నిషేధం… బెంగళూరు రవాణా శాఖ సంచలన నిర్ణయం

చెన్నైలోని ఇంటిగ్రల్ కోచ్ ఫ్యాక్టరీలో తయారు చేయబడిన ఈ రైలు సెట్ మేక్-ఇన్-ఇండియా చొరవకు చిహ్నంగా నిలుస్తుంది మరియు భారతదేశ ఇంజనీరింగ్ నైపుణ్యాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది. దేశంలో మొట్టమొదటి సెమీ-హై స్పీడ్ రైలు పేరు వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్. కోటా-సవాయి మాధోపూర్ సెక్షన్‌లో రైలు గరిష్టంగా 180 kmph వేగంతో నడుస్తుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *