టీడీపీ చుట్టూ అత్యున్నత కుట్ర – నిబ్బరంగా నేతలు!

తెలుగుదేశం పార్టీపై కుట్ర జరుగుతోందని ఎన్నికలకు ముందే టీడీపీ నేతలు, ప్రజలు, కార్యకర్తలు అర్థం చేసుకున్నారు. ఒకట్రెండు ఎన్నికలు చేసే వయసున్న చంద్రబాబును జైలుకు పంపి టీడీపీని ఏదో ఒకటి చేయాలనుకుంటున్నారని అందరికీ అర్థమైపోయింది. అన్ని రకాల వ్యవస్థలను నిర్వహిస్తున్నట్లు అర్థమవుతోంది. కానీ తెలుగుదేశం పార్టీ నేతలకు ఏమాత్రం వణుకు లేదు.. వణుకు కూడా లేదు. ఇప్పటికే నష్టాలు, కష్టాలు భరించి ఇప్పుడు కొత్తగా చేసేదేమీ లేకపోవడంతో టీడీపీ క్యాడర్ కూడా తెగించి పోరాడుతోంది.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత తెలుగు ప్రజలు ఉన్న ప్రతి దేశంలో అల్లర్లు జరిగాయి. అందరూ మాట్లాడి నిరసన తెలిపారు. ఏపీలో తీవ్ర లాక్‌డౌన్‌ నేపథ్యంలో కూడా ప్రజలు బయటకు వస్తున్నారు. టీడీపీపై అత్యున్నత కుట్ర జరుగుతోందన్న ధీమాతో ఉన్నారు. అంతే కానీ.. చంద్రబాబు, టీడీపీపై శక్తివంతమైన శక్తులు కుట్రలు పన్నుతున్నాయని తెలిసినా నమ్మకం సడలడం లేదు. ఎదురుగా నిల్చున్నాడు. ఒక్క నాయకుడు కూడా వెనక్కి తగ్గలేదు.

మరి విశేషమేమిటంటే ఇతర పార్టీల నేతలు టీడీపీలో చేరేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్నారు. బైరెడ్డి రాజశేఖర్ రెడ్డి టీడీపీలో చేరనున్నారు. వైసీపీకి చెందిన మరికొందరు నేతలు కూడా చర్చలు జరుపుతున్నారు. టీడీపీకి సన్నిహితులుగా పేరొందిన టీవీ చానెళ్ల యాజమాన్యాలతో కనీసం పది మంది వైసీపీ కీలక నేతలు ఇటీవల హైదరాబాద్‌కు వచ్చారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత టీడీపీ ఏదో ఒకటి చేయాలనుకున్నా అది మరింత బలపడిందనే వాదన రాజకీయాల్లో వినిపిస్తోంది.

అక్రమాస్తుల కేసుల్లో జగన్ రెడ్డిని సీబీఐ అరెస్ట్ చేసినప్పుడు ఒక్కరు కూడా రోడ్లపైకి రాలేదు. కుటుంబ సభ్యులు మాత్రమే రోడ్డుపై బైఠాయించి ధర్నాకు దిగారు. కానీ టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుకు మాత్రం జనం తరలివస్తున్నారు. అలాంటి టీడీపీ ఏమీ చేయలేమనే సంకేతాలు పంపుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *