పెడనలో గోళ్లలా దాడులకు కుట్ర?

ఓటమి భయంతో వణికిపోతున్న వైసీపీ.. విపక్ష నేతల ర్యాలీలు, ప్రచారాలపై దాడులు చేసి బాధితులపైనే హత్యానేరం మోపేందుకు కుట్రలు పన్నుతున్నట్లు అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. పవన్ కళ్యాణ్ బుధవారం పెడనలో పర్యటించనున్నారు. ఈ సందర్భంగా ఇబ్బంది పెట్టేందుకు వైసీపీ రెండు మూడు వేల మంది కిరాయి గూండాలను సిద్ధం చేసినట్లు పవన్ కళ్యాణ్ కు సమాచారం అందింది. పవన్ సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. పెడనలో జరిగే వారాహి యాత్రలో రక్తపాతం సృష్టించాలనుకున్న విషయంపై తన వద్ద స్పష్టమైన సమాచారం ఉందని అలజడి రేపి ప్రకటించారు.

ఎంత రెచ్చగొట్టినా రెచ్చిపోవద్దని వైసీపీ పార్టీ శ్రేణులను కోరింది. వారాహి యాత్రపై ఎవరైనా రాళ్లతో దాడి చేస్తే వారిని పట్టుకుని పోలీసులకు అప్పగించాలి. పెడనలో జరుగుతున్న పరిణామాలకు ప్రభుత్వం, డీజీపీ బాధ్యత వహించాలని స్పష్టం చేశారు. పులివెందులలో రౌడీయిజం చేయాలంటే సంయమనం పాటించాలని ఈ విషయమై తమ వద్ద స్పష్టమైన సమాచారం ఉందన్నారు. ఇలా పిచ్చిపిచ్చిగా నటిస్తే భవిష్యత్తులో గడ్డు పరిస్థితులు వస్తాయని జగన్ రెడ్డి గుర్తుంచుకోవాలని పవన్ కళ్యాణ్ హెచ్చరించారు. జోగి రమేష్ పెజానా ఎమ్మెల్యే మరియు మంత్రి. గతంలో జోగి రమేష్ తన అనుచరులందరినీ తీసుకెళ్లి నేరుగా చంద్రబాబు ఇంటిపై దాడి చేశారన్న ఆరోపణలు ఉన్నాయి. ఆ తర్వాత ఆయనకు మంత్రి పదవి ఇచ్చారు.

పవన్ కళ్యాణ్ గురించి హీనంగా మాట్లాడే వారిలో జోగి రమేష్ కూడా ఒకరు. గత కొంతకాలంగా విపక్ష నేతల పర్యటనల్లో ఉత్కంఠ నెలకొంది. వైసీపీ నేతలు దాడికి దిగారు. ఎదురు తిరిగితే ప్రతిపక్ష నేతలపై హత్యాయత్నం కేసులు పెట్టి అరెస్టు చేశారు. అంగళ్లులో చంద్రబాబుతో పాటు వందలాది మందిపై కేసులు పెట్టారు. భీమవరం యాత్రలోనూ లోకేష్ అదే పని చేశారు. ఇప్పుడు పెడన టూర్ పై పవన్ కళ్యాణ్ దృష్టి పెట్టారని అంటున్నారు. అందులో భాగంగానే పవన్ ను అరెస్ట్ చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నారని, పెడన గొడవలకు ప్లాన్ చేస్తున్నారనే ఆరోపణలు కూడా ఉన్నాయి. ఈ ప్రభుత్వ తీరును చూసిన వారెవరూ అబద్ధం చెప్పలేరు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *