టీమ్ ఇండియా: ఐసీసీ టోర్నీల్లో వర్షం పడితే టీమిండియా పనంతా అంతేనా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-03T18:44:47+05:30 IST

ఇటీవలి కాలంలో ఐసీసీ టోర్నీల్లో వర్షం కారణంగా టీమిండియా ప్రతికూల ఫలితాలను ఎదుర్కొంటోంది. ఇప్పటికే వరుణుడు కారణంగా, కీలకమైన ప్రపంచకప్‌కు ముందు టీమ్ ఇండియాకు సరైన ప్రాక్టీస్ లభించలేదు. దీంతో నేరుగా ప్రపంచకప్‌కు వెళ్లి బలమైన ఆస్ట్రేలియాతో తలపడాల్సి వస్తుంది.

టీమ్ ఇండియా: ఐసీసీ టోర్నీల్లో వర్షం పడితే టీమిండియా పనంతా అంతేనా..?

ఐసీసీ టోర్నీల్లో ఏ జట్టు అత్యంత దురదృష్టకరమని క్రికెట్ అభిమానులను ప్రశ్నిస్తే.. దక్షిణాఫ్రికా అనే సమాధానం వస్తుంది. కానీ కాలం మారుతోంది. ఇప్పుడు ఆ దురదృష్టం టీమ్ ఇండియాను వెంటాడుతోంది. ఇప్పటికే వరుణుడు కారణంగా, కీలకమైన ప్రపంచకప్‌కు ముందు టీమ్ ఇండియాకు సరైన ప్రాక్టీస్ లభించలేదు. దీంతో నేరుగా ప్రపంచకప్‌కు వెళ్లి బలమైన ఆస్ట్రేలియాతో తలపడాల్సి వస్తుంది. ఈ నెల 8న ఆస్ట్రేలియాతో టీమిండియా కీలక మ్యాచ్ ఆడనుంది. వర్షం కారణంగా రెండు వార్మప్ మ్యాచ్‌లు రద్దు చేయబడ్డాయి మరియు ప్రధాన టోర్నమెంట్‌లో మ్యాచ్‌ల నిర్వహణపై సందేహాలు తలెత్తాయి. ఇది కాకుండా వర్షం పడితే టీమిండియా ఏమవుతుందనేది ఇప్పుడు ఆసక్తికరంగా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి: ODI వరల్డ్ కప్ 2023: టీమిండియా రెండో వార్మప్ మ్యాచ్‌లోనూ వర్షం కురిసింది..!!

ఇటీవలి కాలంలో ఐసీసీ టోర్నీల్లో వర్షం కారణంగా మ్యాచ్‌కు అంతరాయం ఏర్పడిన ప్రతిసారీ టీమ్‌ఇండియా ప్రతికూల ఫలితాన్నే ఎదుర్కొంటోంది. ఇంగ్లండ్‌లో జరుగుతున్న 2019 వన్డే ప్రపంచకప్‌లో న్యూజిలాండ్‌తో సెమీ-ఫైనల్ మ్యాచ్ వర్షం కారణంగా రిజర్వ్ డేతో రెండు రోజుల పాటు పొడిగించబడింది. బౌలింగ్ లో సత్తా చాటిన టీమ్ ఇండియా.. మేఘావృతమైన పరిస్థితుల కారణంగా బ్యాటింగ్ లో విఫలమై ఈ మ్యాచ్ లో ఓడిపోయింది. అంతేకాకుండా, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ తొలి ఎడిషన్‌లో ఫైనల్‌లో టీమిండియాను వారనాడు నడిపించింది. రిజర్వ్ డేతో సహా ఈ 6 రోజుల మ్యాచ్‌లో వాతావరణ పరిస్థితులు టీమ్ ఇండియా ఆటపై ప్రభావం చూపాయి. న్యూజిలాండ్ చేతిలో ఓడిన టీమ్ ఇండియా తృటిలో టైటిల్ కోల్పోయింది. అంతకుముందు కూడా వర్షం కారణంగా పలు ముఖ్యమైన మ్యాచ్‌ల్లో టీమిండియా విజయావకాశాలు దెబ్బతిన్నాయి. ఈ క్రమంలో భారత జట్టును వరుణ గంధం వెంటాడుతోందని, దోషాలు జరగకుండా పూజలు నిర్వహించాలని క్రికెట్ అభిమానులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-03T18:48:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *