దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి : జనసేన-బిజెపి పొత్తు, పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలపై పురందేశ్వరి హాట్ వ్యాఖ్యలు

పొత్తులపై పవన్ తన అభిప్రాయాన్ని, జాతీయ నాయకత్వం మా అభిప్రాయం చెబుతుందని పురంధేశ్వరి వ్యాఖ్యానించారు. దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి

దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి : జనసేన-బిజెపి పొత్తు, పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలపై పురందేశ్వరి హాట్ వ్యాఖ్యలు

పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలపై దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి

దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి – పవన్ కళ్యాణ్ : జనసేన-బీజేపీ పొత్తు అంశంపై ఏపీ బీజేపీ అధ్యక్షురాలు పురందేశ్వరి తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. పవన్ కళ్యాణ్ చేసిన ప్రతి వ్యాఖ్యకు నేను స్పందించాల్సిన అవసరం లేదని ఆమె అన్నారు. పొత్తులపై పవన్ ప్రకటన, ఆయన అభిప్రాయాలను జాతీయ నాయకత్వం దృష్టికి తీసుకెళ్తామన్నారు. పొత్తులు, పవన్ వ్యాఖ్యల విషయంలో జాతీయ పార్టీ సూచనల మేరకు నడుచుకోవాలని పురంధేశ్వరి నిర్ణయించుకున్నారు.

జనసేనతో పొత్తు కొనసాగుతుందా? లేక..? ఈ విషయంలో జాతీయ నాయకత్వం అభిప్రాయం చెప్పాలి. పొత్తులపై పవన్ తన అభిప్రాయాన్ని, జాతీయ నాయకత్వం మా అభిప్రాయం చెబుతుందని పురంధేశ్వరి వ్యాఖ్యానించారు.

Also Read: ఎమ్మెల్యేలు, ఎంపీపీలపై మంత్రి బొత్స ఆగ్రహం ఎందుకు?

‘‘మాది ప్రాంతీయ పార్టీ కాదు జాతీయ పార్టీ.. ప్రధాని జన్మదినం సందర్భంగా సేవా పక్షోత్సవం ఎలా జరిగిందనే అంశంపై విశ్లేషించాం. పేదలకు 10,596 ఆయుష్మాన్ భారత్ కార్డులు పంపిణీ చేశాం. మండల ప్రవాస్ కార్యక్రమంలో భాగంగా పార్టీ బలోపేతానికి కృషి చేశారు.త్వరలో రాష్ట్ర కార్యవర్గం నిర్వహించనున్నారు.జేపీ నడ్డా హాజరుకానున్నారు.

మద్యం, గ్రామ పంచాయతీ రాజ్‌ సంస్థల నిధుల మళ్లింపుపై ఆందోళనలు చేపట్టాం. నిధుల మళ్లింపుపై కేంద్ర బృందం వచ్చి విచారణ జరిపింది. ఏపీలో స్థానిక సంస్థల నిధులు పక్కదారి పట్టినట్లు కేంద్ర బృందం నిర్ధారించింది. పురంధేశ్వరి మాట్లాడుతూ.. నాణ్యత లేని మద్యం వల్లే లివర్ సిర్రోసిస్ పెరిగిందని కేజీహెచ్ వైద్యులు స్పష్టం చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఏపీలో రాజకీయ కురుక్షేత్రం.. నారా భువనేశ్వరి, బ్రాహ్మణిలే నెక్స్ట్ టార్గెట్?

వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన-టీడీపీ కలిసి పోటీ చేస్తామని పవన్ కళ్యాణ్ ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఎన్నికల్లో గెలవడమే తన ప్రధాన లక్ష్యమని పవన్ తేల్చేశారు. జనసేన-టీడీపీ ఎదుగుతాయని.. తమతో ఎవరు వచ్చినా పవన్ కల్యాణ్ తప్పకుండా ఆహ్వానిస్తారని పవన్ కల్యాణ్ స్పష్టం చేశారు. ఎవరినైనా తనతో రమ్మని ఆహ్వానిస్తానంటూ పవన్ చేసిన వ్యాఖ్యలు బీజేపీని ఉద్దేశించి చేసినవేనని రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చ సాగుతోంది. ఇప్పటికైనా బీజేపీ పొత్తులపై క్లారిటీ ఇవ్వాలని పవన్ చెప్పినట్లు విశ్లేషిస్తున్నారు.

‘‘2024 ఎన్నికల్లో సహకరించుకోవాల్సిన పరిస్థితి ఉంది.. ఆంధ్రప్రదేశ్ భవిష్యత్తు కోసం ఒకరికొకరు ఎందుకు సహకరించుకోవాలి.. భవిష్యత్‌లో భాగంగా జనసేన ఎదుగుతుంది.. టీడీపీ స్థిరపడుతుంది.. ఎవరు కలిసినా మనస్పూర్తిగా ఆహ్వానిస్తాం. ’’ అని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *