ఆసియా క్రీడలు 2023: జాతీయ గీతాలాపన సందర్భంగా కన్నీళ్లు పెట్టుకున్న యువ క్రికెటర్.. వీడియో వైరల్‌గా మారింది

సాయి కిషోర్ 2020 మరియు 2021 IPL సీజన్లలో చెన్నై జట్టులో సభ్యుడు. అయితే ఆ రెండు సీజన్లలో అతనికి తుది జట్టులో చోటు దక్కలేదు. 2022కి ముందు జరిగిన వేలంలో అతన్ని గుజరాత్ టైటాన్స్ భారీ మొత్తానికి కొనుగోలు చేసింది.

ఆసియా క్రీడలు 2023: జాతీయ గీతాలాపన సందర్భంగా కన్నీళ్లు పెట్టుకున్న యువ క్రికెటర్.. వీడియో వైరల్‌గా మారింది

రవిశ్రీనివాసన్ సాయి కిషోర్

ఆసియా క్రీడలు 2023: అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లో ప్రతి క్రీడాకారుడు భారత జెర్సీని ధరించాలి మరియు బ్యాట్ మరియు బంతిని పట్టుకోవాలి. అథ్లెట్లు చిన్ననాటి నుండి ఆ కలను సాకారం చేసుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తారు. అయితే భారత జెర్సీతో అంతర్జాతీయ మ్యాచ్‌ ఆడే అవకాశం కొందరికే దక్కుతుంది. ఆ సమయంలో ఆటగాళ్లు భావోద్వేగానికి లోనవుతారు. తాజాగా ఓ భారత యువ ఆటగాడు తన అరంగేట్ర మ్యాచ్‌లో కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నాడు. జాతీయ గీతాలాపన సందర్భంగా భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

Read Also : ఆసియా క్రీడలు 2023: ఆసియా క్రీడల క్వార్టర్ ఫైనల్‌లో భారత జట్టు భారీ విజయం.. సెమీస్‌లోకి ప్రవేశం

ఆసియా క్రీడలు 2023లో భాగంగా చైనాలోని హాంగ్‌జౌలో పురుషుల క్రికెట్ విభాగంలో భారత్ vs నేపాల్ మధ్య టీ20 మ్యాచ్ జరిగింది. ఈ మ్యాచ్‌లో లెఫ్ట్ ఆర్మ్ స్పిన్నర్ రవిశ్రీనివాస్ సాయి కిషోర్ అరంగేట్రం చేశాడు. మ్యాచ్‌కు ముందు అతడికి అరంగేట్రం క్యాప్ లభించింది. తరువాత, 26 ఏళ్ల స్పిన్నర్ మైదానంలో జాతీయ గీతం సందర్భంగా భావోద్వేగంతో కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నాడు. ఇందుకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

Read Also : ఆసియా క్రీడలు 2023 : టీ20 క్రికెట్ చరిత్రలో యశస్వి జైస్వాల్ సరికొత్త రికార్డు

సాయి కిషోర్ 2020 మరియు 2021 IPL సీజన్లలో చెన్నై జట్టులో సభ్యుడు. అయితే ఆ రెండు సీజన్లలో అతనికి తుది జట్టులో చోటు దక్కలేదు. 2022కి ముందు జరిగిన వేలంలో అతన్ని గుజరాత్ టైటాన్స్ భారీ మొత్తానికి కొనుగోలు చేసింది. మే 10, 2022న, అతను లక్నో సూపర్ జెయింట్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో గుజరాత్ జట్టు తరపున IPL అరంగేట్రం చేశాడు. ఈ సీజన్‌లో సాయి కిషోర్ ఐదు మ్యాచ్‌లు ఆడి ఆరు వికెట్లు తీశాడు. ఆ సీజన్‌లో గుజరాత్ జట్టు విజేతగా నిలిచింది. 2023లో గుజరాత్ జట్టులో సభ్యుడిగా ఉన్నప్పటికీ తుది జట్టులో అవకాశం రాలేదు.

టీ20 క్రికెట్‌లో అతని ప్రదర్శన మెరుగ్గా ఉంది. 49 టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడిన సాయి కిషోర్ 16.91 సగటుతో 57 వికెట్లు తీశాడు. ఇటీవల భారత జట్టు ఆసియా క్రీడల్లో నేపాల్ జట్టుతో తొలి మ్యాచ్ ఆడింది. ఈ మ్యాచ్‌లో సాయి కిషోర్ అరంగేట్రం చేశాడు. ఈ మ్యాచ్‌లో నాలుగు ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసిన సాయి కిషోర్ 25 పరుగులు చేసి ఒక వికెట్ తీసుకున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *