వినోద్ కుమార్ : కేసీఆర్ ను రావద్దని ఎందుకు చెప్పారు? ప్రధాని మోదీపై వినోద్ కుమార్ ఫైర్ అయ్యారు

కేసీఆర్ అన్నా తెలంగాణ అన్నా ప్రధాని మోదీకి ఇష్టం లేదు. వినోద్ కుమార్

వినోద్ కుమార్ : కేసీఆర్ ను రావద్దని ఎందుకు చెప్పారు?  ప్రధాని మోదీపై వినోద్ కుమార్ ఫైర్ అయ్యారు

ప్రధాని మోదీపై వినోద్‌ కుమార్‌ విమర్శలు గుప్పించారు

వినోద్ కుమార్ – ప్రధాని మోదీ: తెలంగాణ పర్యటనలో ప్రధాని మోదీ చేసిన ఆరోపణలు, విమర్శలపై ప్రణాళికా సంఘం ఉపాధ్యక్షుడు వినోద్ కుమార్ తీవ్రంగా స్పందించారు. కేసీఆర్ పై ప్రధాని చేసిన వ్యాఖ్యలను ఆయన ఖండించారు. ఎవరితోనూ పొత్తు ఉండదని చెప్పారు. ఇన్నాళ్లూ ఎన్డీయేలో చేరతామన్న ప్రతిపాదనను మోదీ ఎందుకు చెప్పలేదని ప్రశ్నించారు. ప్రధాని మోదీ ఎన్నికల సమయంలో ఇదంతా ఎందుకు చెప్పాల్సి వచ్చిందని వినోద్ కుమార్ విమర్శించారు.

కోవిడ్‌ సమయంలో భారత్‌ బయోటెక్‌ వ్యాక్సిన్‌ కనిపెట్టిన తర్వాత ప్రధాని మోదీ హైదరాబాద్‌ వచ్చారని, ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌ను రావద్దని ఆయన ప్రధానమంత్రి కార్యాలయమే చెప్పిందని వినోద్‌కుమార్‌ వ్యాఖ్యానించారు. ఎందుకు అలా అన్నారో ప్రధాని మోదీ సమాధానం చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు. మోదీకి కేసీఆర్ అంటే ఇష్టం లేదని వినోద్ కుమార్ అన్నారు. అసలు జీహెచ్‌ఎంసీ ఎన్నికలకు మోదీ పర్యటనకు సంబంధం ఏంటని వినోద్‌కుమార్‌ ప్రశ్నించారు. ఇన్ని రోజులు కేసీఆర్ గురించి మోడీ ఎందుకు మాట్లాడలేదు? అని నిలదీశాడు.

Also Read..Telangana Politics: తెలంగాణకు వచ్చి అబద్ధాలు చెప్పిన కేటీఆర్..మోడీపై కేటీఆర్ మండిపడ్డారు.

“మోడీ జుమ్లా మాటలు ఇప్పుడు రుజువయ్యాయి. తెలంగాణతో పాటు తమిళనాడు, కేరళ కూడా మోడీకి ఇష్టం లేదు. మోడీ వచ్చి చూస్తే కేసీఆర్ ఎందుకు వద్దనుకోవడం?” అని వినోద్ కుమార్ ప్రశ్నించారు.

‘‘జీహెచ్‌ఎంసీ ఎన్నికలకు ముందు బీఆర్‌ఎస్‌ బీజేపీతో పొత్తు పెట్టుకుందన్న ప్రధాని మోదీ వ్యాఖ్యలు నీటి మాటలని, తెలంగాణ రాష్ట్రాన్ని సాధించిన పార్టీగా బీఆర్‌ఎస్‌కు ఈ రాష్ట్రాన్ని ఎలా అభివృద్ధి చేయాలో తెలుసు. రాష్ట్రం గెలిచాక.. జీహెచ్‌ఎంసీ ఎన్నికల ముందు వరకు కేసీఆర్‌కు స్వాగతం పలికారని, పొత్తుపై కేసీఆర్ ముఖం చాటారని జరుగుతున్న ప్రచారంలో వాస్తవం లేదు.. ఎన్నికల సమయంలో ప్రధాని మోదీ చెప్పిన మాటలివి. భారత్ బయోటెక్, పీఎంవో కేసీఆర్‌ను రావద్దని ఎందుకు చెప్పింది? అని వినోద్ కుమార్ ప్రశ్నించారు.

‘‘ఆటో, ట్రక్కు గుర్తులతో మా పార్టీకి అసౌకర్యం కలిగిందని ఈసీకి ఫిర్యాదు చేశాం.. మా కారు గుర్తుకు సమానమైన మార్కులు ఎవరికీ కేటాయించవద్దని అభ్యర్థిస్తున్నాం. సోషల్ మీడియాలో వ్యక్తులపై అనుచిత ఆరోపణలు చేస్తున్నారు. రాజకీయ విమర్శలు ఫర్వాలేదు. అయితే వ్యక్తిగత విమర్శలు మానుకోవాలని విజ్ఞప్తి చేస్తున్నాం.కొందరు ఓటర్ల మధ్య విభేదాలు సృష్టించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఈసీ దృష్టికి తీసుకెళ్లాం.

ఇది కూడా చదవండి..తెలంగాణ రాజకీయాలు: కేసీఆర్ అంత మాట్లాడతారా? మోడీ సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఎన్నికల వ్యయాన్ని ఒకే రేటుగా నిర్ణయించాలని సూచించాం. పాత ఎన్నికల ఖర్చును 20 లక్షలు పెంచాలని కోరాం. ఎన్నికల నియమావళిని తెలుగులో పెట్టాలని ఈసీని కోరాం. నిష్పక్షపాతంగా, నిష్పక్షపాతంగా జరిగే ఎన్నికలకు బీఆర్‌ఎస్‌ మద్దతు ఇస్తుందని ఈసీకి చెప్పాం. ఎన్నికల రిటర్నింగ్ అధికారులకు పూర్తి అధికారాలు ఇవ్వాలన్నారు. రాజకీయాల్లో ఓడిపోయిన పార్టీలు అనేక విమర్శలు చేస్తుంటాయి. 2009, 2004లో మాకు అధికారం ఉందా? అని వినోద్ కుమార్ ప్రశ్నించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *