కేటీఆర్: రూ.25 కోట్లకు సీట్లు అమ్ముకుంటున్నారు – కేటీఆర్ సంచలన ఆరోపణలు

గతంలో ఓటుకు నోటు, నేడు సీటుకు నోటు. రెండు జాతీయ పార్టీలు తెలంగాణ జాతికి ద్రోహం చేశాయి. కేటీఆర్

కేటీఆర్: రూ.25 కోట్లకు సీట్లు అమ్ముకుంటున్నారు - కేటీఆర్ సంచలన ఆరోపణలు

కేటీఆర్ పారితోషికాలు

పరిటాల సునాయాసంగా కేటీఆర్‌: తెలంగాణలో ఎన్నికల వేడి తారాస్థాయికి చేరుకుంది. అధికార, ప్రతిపక్ష నేతలు పరస్పరం విమర్శలు, ఆరోపణలు చేసుకుంటున్నారు. దమ్ముంటే అంటూ సవాళ్లు విసురుతున్నారు. ఈ విషయంలో మంత్రి కేటీఆర్ మరింత దూకుడు పెంచారు. కాంగ్రెస్, బీజేపీలు మరోసారి నిప్పులు చెరిగాయి. డబ్బులకు సీట్లు అమ్ముకుంటున్నారని తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు. బాన్సువాడలో జరిగిన ఆత్మీయ కృతజ్ఞత సభకు కేటీఆర్ హాజరయ్యారు.

“కాంగ్రెస్ నాన్సెన్స్ అంటుంది.. కాంగ్రెస్ చేతిలో అధికారం ఇస్తే 3 గంటలు.. రంగస్థలం పాటను గుర్తు చేసిన కేటీఆర్.. ఎవరిని నిలబెడతారో ప్రజలే తేల్చాలి.. కర్ణాటక నుంచి తెలంగాణకు డబ్బుల సంచులు వస్తున్నాయి.. కాంగ్రెస్ కర్నాటక బిల్డర్ల దగ్గర నాయకులు కమీషన్ వసూలు చేస్తున్నారు.బీజేపీ వాళ్లు అదానీ దగ్గర డబ్బులు తెస్తున్నారు..కాంగ్రెస్ బీజేపీకి ఇస్తే తీసుకోండి..ఓటేయండి అని గుర్తుంచుకోండి.

ఇది కూడా చదవండి..బీజేపీ: ఎమ్మెల్యేలుగా పోటీ చేసేందుకు బీజేపీ నేతలు ఎందుకు వెనకడుగు వేస్తున్నారు?

రేవంత్ కళ్లు మూసుకుని మాట్లాడాలి. గతంలో ఓటుకు నోటు, నేడు సీటుకు నోటు. ఒక సీటు రూ.25 కోట్లకు అమ్ముడవుతోంది. రేవంత్ చేతిలో పెడితే రాష్ట్రం అమ్ముడుపోతుంది. మోసాన్ని మోసంతో జయించాలి. కాంగ్రెస్ నేతలు తమ అసహనాన్ని ప్రదర్శిస్తున్నారు. త్వరలో మేనిఫెస్టో రానుంది. కాంగ్రెస్ కంటే పెద్దది అవుతుంది’’ అని కేటీఆర్ అన్నారు.

ప్రధాని మోదీపై కూడా కేటీఆర్ ఫైర్ అయ్యారు. రూపాయి కొంటే 46 పైసలు ఇస్తున్నారు.. జాకీలు పెట్టినా తెలంగాణలో బీజేపీ ఉండదు.. పార్టీ అయిపోయింది.. దింపాడు గల్లం ఆశతో పసుపు బోర్డు ప్రకటన చేశారు.. రెండు జాతీయ పార్టీలు ద్రోహం చేశాయి. తెలంగాణ జాతి’’ అని కేటీఆర్ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..జగిత్యాల్: త్రిముఖపోరిలో జగిత్యాల గట్టెక్కింది.. జీవన్ రెడ్డికి మరో అవకాశం ఇస్తారా?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *