సీఎం జగన్: సీఎం జగన్ ఢిల్లీ పర్యటనపై సర్వత్రా ఉత్కంఠ నెలకొంది. హస్తిన ముఖ్యమంత్రి

చంద్రబాబు అరెస్ట్, టీడీపీతో జనసేన పొత్తు వంటి పరిణామాల నేపథ్యంలో జగన్ ఢిల్లీ పర్యటన హాట్ టాపిక్ గా మారింది. సీఎం జగన్

సీఎం జగన్: సీఎం జగన్ ఢిల్లీ పర్యటనపై సర్వత్రా ఉత్కంఠ నెలకొంది.  హస్తిన ముఖ్యమంత్రి

సీఎం జగన్ ఢిల్లీ పర్యటన

సీఎం జగన్ ఢిల్లీ టూర్: ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ ఢిల్లీ వెళ్లనున్నారు. రెండు రోజుల పాటు అక్కడే ఉండనున్నారు. అతనికి బిజీ టైమ్ ఉంటుంది. ముఖ్యమంత్రి కార్యాలయం విడుదల చేసిన షెడ్యూల్‌ ప్రకారం ఆయన ఉదయం 10 గంటలకు తాడేపల్లిలోని తన నివాసం నుంచి ఢిల్లీకి వెళతారు. 6వ తేదీన కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా అధ్యక్షతన వామపక్ష తీవ్రవాదంపై సమీక్షా సమావేశంలో జగన్ పాల్గొంటారు.

జగన్ ఢిల్లీ పర్యటనలో ప్రధాని మోదీ, హోంమంత్రి అమిత్ షా, అందుబాటులో ఉన్న కేంద్ర మంత్రులతో భేటీ కానున్నట్లు సమాచారం. చంద్రబాబు అరెస్ట్, టీడీపీతో జనసేన పొత్తు వంటి పరిణామాల నేపథ్యంలో జగన్ ఢిల్లీ పర్యటన హాట్ టాపిక్ గా మారింది. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కామ్ కేసులో సెప్టెంబర్ 9న అరెస్ట్ అయిన చంద్రబాబు అప్పటి నుంచి రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్నారు. కౌశల్ కుంభకోణం కేసు కొట్టేయాలని చంద్రబాబు వేసిన క్వాష్ పిటిషన్‌ను హైకోర్టు కొట్టివేసింది. చంద్రబాబు తరపు న్యాయవాదులు సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించారు. వాదనలు విన్న సుప్రీంకోర్టు విచారణను ఈ నెల 9కి వాయిదా వేసింది.

ఇది కూడా చదవండి..పవన్ కళ్యాణ్: తనకు అందిన నోటీసులపై పవన్ కళ్యాణ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

ఫైబర్ గ్రిడ్ స్కాంలో చంద్రబాబు కూడా నిందితుడు. అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కుంభకోణంలో చంద్రబాబు కూడా ఏ-1గా ఉన్నారు. అమరావతి ప్రాంతంలోని అసైన్డ్ భూముల విషయంలోనూ సీఐడీ దూకుడు పెంచింది. అంగళ్లు అల్లర్ల కేసులో కూడా చంద్రబాబు ఏ-1గా ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు. అలాగే ఓటుకు నోటు కేసు కూడా మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది. వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించారు. నోట్ల రద్దు కేసును సీబీఐకి అప్పగించాలని కోరారు. ఈ నేపథ్యంలో ప్రధాని మోదీ, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షాలతో సీఎం జగన్ భేటీ కీలకంగా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి..అచ్చన్నాయుడు: ఈ తేదీకి చంద్రబాబు జైలు నుంచి బయటకు వస్తా: అచ్చెన్నాయుడు

ఇక ఏపీలో కూటమి నిర్మాణాలు కూడా మారుతున్నాయి. బీజేపీ-జనసేనతో పొత్తు ఉన్నా చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ-జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తాయని పవన్ ప్రకటించారు. ఢిల్లీ నేతలతో భేటీ కానున్న జగన్.. పవన్ కళ్యాణ్ చేస్తున్న పొత్తు ప్రకటనలపై చర్చించే అవకాశం ఉన్నట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *