శ్రీలీల: శ్రీలీలకి క్రేజ్ తగ్గిందా లేదా ఆమె పాత్ర చెడిపోయిందా?

టాలీవుడ్‌లో మోస్ట్ పాపులర్ హీరోయిన్ శ్రీలీల. వరుసగా టాప్ నటీనటులతో సినిమాలు చేస్తూ, చేతిలో డజనుకు పైగా సినిమాలు ఉన్న శ్రీలీల తొలిసారి పరాజయాన్ని చవిచూస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో మరెవరూ లేరు కాబట్టే శ్రీలీల అందరికి కథానాయికగా పలు చిత్రాలలో నటించింది. శ్రీలీల కూడా అన్ని సినిమాలను అంగీకరించి షిఫ్ట్ మోడ్‌లో సినిమాల షూటింగ్‌లను పూర్తి చేస్తోంది. ఇప్పుడు ప్రతినెలా ఆమె సినిమాలు ఒకటి రెండు విడుదలయ్యే పరిస్థితి ఉంది.

sreeleela-gunturkaram.jpg

దాంతో పలు చిత్రాలలో భాగంగా రామ్ పోతినేని సరసన నటించిన ‘స్కంద’ చిత్రం గతవారం విడుదలైంది. బోయపాటి శ్రీను దీనికి దర్శకుడు. అంతకు ముందు రవితేజ ‘ధమాకా’ సినిమా చేసినప్పుడు అందరూ శ్రీలీల డాన్స్ గురించి, ఆమె గురించి మాట్లాడుకున్నారు. ‘ధమాకా’ విజయం సాధించడంలో శ్రీలీలది కీలక పాత్ర. ఆమెకు క్రేజ్ పెరిగి, ఒకదాని తర్వాత మరొకటి, అనేక చిత్రాలలో ఆమె ప్రధాన పాత్ర చేయాలని అందరూ కోరుకున్నారు.

శ్రీలీల (1).jpg

ఇప్పుడు ‘స్కంద’ #స్కంద సినిమాలో శ్రీలీల గురించి ఎవరూ మాట్లాడటం లేదు. ఎందుకంటే వెండితెరపై ఇందులో పాటలు చాలా తక్కువ. అంతే కాకుండా సినిమాలో ఆమె పాత్ర కూడా ఫర్వాలేదు. స్ట్రాంగ్ క్యారెక్టర్ కాకుండా కేవలం పాటలు, మరో మూడు నాలుగు సీన్లకే హీరోయిన్ గా ఉండాల్సిన ఆమె క్యారెక్టర్ ను తీసుకొచ్చినట్లు డిజైన్ చేశారు. ఈ సినిమా వసూళ్లు రాబట్టాలి, రాబోయే రోజుల్లో చాలా సినిమాలు రిలీజ్ అవుతున్నాయి కాబట్టి ఈ సినిమా రూ. 40 కోట్లకు పైగా వసూలు చేయడం కష్టమే అంటున్నారు ట్రేడ్ విశ్లేషకులు. ఈ లెక్కన చూస్తే శ్రీలీల క్రేజ్ తగ్గిపోయిందా లేదా సినిమాలో బలమైన పాత్రలో చూపించలేకపోయిందా?

ఇలాంటి ఎన్నో సినిమాలను అంగీకరించే బదులు ఇందులో ఆమె కూడా నటిస్తే బాగుంటుందనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో వినిపిస్తోంది. లేదంటే ఆమెకు క్రేజ్ తగ్గే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. ఆమె నటించిన చాలా సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. నందమూరి బాలకృష్ణ ‘భగవంత్‌కేసరి’, వైష్ణవ్‌ తేజ్‌తో ‘ఆదికేశవ’, నితిన్‌ సరసన #ఆదికేశవ, మహేష్‌బాబుతో ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాలు వస్తున్నాయి. . ఆమె ఎలా ఉండబోతుందనే ఆసక్తి ప్రేక్షకుల్లో నెలకొంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-04T12:37:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *