కోమటిరెడ్డి, విజయశాంతిలకు ఎన్నికల స్థానాలు ఇచ్చిన బీజేపీ!

బీజేపీలో ఉంటారో లేదో బీజేపీ హైకమాండ్ నేతలకు పదవులు కట్టబెట్టింది. కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డికి సంయుక్తంగా స్క్రీనింగ్ కమిటీ చైర్మన్ పదవి ఇచ్చారు. అభ్యర్థుల ఎంపికలో స్క్రీనింగ్ కమిటీ కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది. ఇప్పటికే అభ్యర్థుల నుంచి దరఖాస్తులు స్వీకరించారు. ఈ దరఖాస్తులను ఫిల్టర్ చేసి అభ్యర్థులను ఖరారు చేస్తారు. రాజగోపాల్ రెడ్డి కొంత కాలంగా అసంతృప్తితో ఉన్నారు. రెండు బహిరంగ సభలకు ప్రధాని మోదీ హాజరుకాలేదు. తన సోదరుడు వెంకటరెడ్డి ద్వారా కాంగ్రెస్‌లో చేరి మళ్లీ మునుగోడు నుంచి పోటీ చేయాలని భావిస్తున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ క్రమంలో అభ్యర్థులను ఖరారు చేసేందుకు ఆయనకు స్క్రీనింగ్ కమిటీ పదవి కట్టబెట్టడం ఆసక్తికరంగా మారింది. అయితే, స్క్రీనింగ్ కమిటీ ఉండదు మరియు బీజేపీ కేంద్ర ఎన్నికల కమిటీ అభ్యర్థులను ఖరారు చేస్తుంది.

విజయశాంతికి కూడా పదవి ఇచ్చారు. దానికి ఆందోళన కమిటీ అని పేరు పెట్టి ఆయన్నే చైర్మన్‌గా ప్రకటించారు. కాంగ్రెస్‌లో ప్రచార కమిటీ చైర్మన్‌గా ఉండి బీజేపీలో చేరితే.. చివరికి ఆమెను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు. ఎన్నికల ముందు పార్టీ మారతారని ప్రచారం చేసి చివరకు ఆందోళనల కమిటీ వేశారు. అసలు ఈ కమిటీ పేరు వెరైటీగా ఉందంటూ సెటైర్లు వేస్తున్నారు. మొత్తం 14 కమిటీలను నియమించారు. మేనిఫెస్టో, పబ్లిసిటీ కమిటీ చైర్మన్‌గా వివేక్ వెంకటస్వామి, కన్వీనర్‌గా మహేశ్వర్‌రెడ్డి, జాయింట్ కన్వీనర్‌గా కొండా విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి, బహిరంగ సభల ఇంచార్జ్‌గా బండి సంజయ్, చార్జిషీట్ కమిటీ చైర్మన్‌గా మురళీధర్ రావు, ఆందోళన కమిటీ చైర్మన్‌గా విజయశాంతి. కమిటీల్లోని నేతలందరినీ సర్దుబాటు చేసింది.

దాదాపు అందరికీ పోస్టులు వచ్చేలా ఈ కమిటీలను సిద్ధం చేశారు. అసంతృప్తులను ఎలాగైనా చల్లార్చేందుకు వారికి ఈ కమిటీల్లో కీలక పదవులు కట్టబెట్టారు. బాధిత ప్రజలను కలిసేందుకు ఏర్పాటు చేసిన కమిటీకి బీజేపీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షురాలు డీకే అరుణను చైర్మన్‌గా నియమించారు. ఎన్నికల కమిటీ చైర్మన్‌గా మర్రి శశిధర్ రెడ్డి, సోషల్ మీడియా కమిటీ చైర్మన్‌గా ధర్మపురి అరవింద్‌లకు బాధ్యతలు అప్పగించారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *