హీరో విశాల్ ఆరోపణలు: సెన్పర్ బోర్డుపై హీరో విశాల్ ఆరోపణలపై.. సీబీఐ కేసు నమోదు చేసింది.

హీరో విశాల్

హీరో విశాల్‌ ఆరోపణలు: హీరో విశాల్ నుంచి రూ.7 లక్షలు లంచం తీసుకున్నందుకు సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ (CBFC)లోని గుర్తుతెలియని ఉద్యోగులతో పాటు మరో ముగ్గురిపై సీబీఐ కేసు నమోదు చేసింది. ముగ్గురు నిందితులను మెర్లిన్ మేనగా, జీజా రాందాస్, రాజన్ ఎంలుగా గుర్తించారు. మిగతా వారి పేర్లు వెల్లడించలేదు.

డబ్బులు తీసుకుని సర్టిఫికెట్ జారీ చేయడం..(హీరో విశాల్ ఆరోపణలు)

ఫిర్యాదు ఆధారంగా, నిందితులలో ఒకరు హిందీలో డబ్బింగ్ చిత్రానికి అవసరమైన సెన్సార్ సర్టిఫికేట్ కోసం CBFC నుండి 7 లక్షల రూపాయల లంచం పొందడానికి గత నెలలో ఇతరులతో కలిసి కుట్ర పన్నారని సిబిఐ ఆరోపించింది. ఆమె మొదట సిబిఎఫ్‌సి అధికారుల తరపున ఫిర్యాదుదారుడి నుండి లంచం డిమాండ్ చేసింది మరియు చర్చల తరువాత, రూ. 6,54,000 అందినట్లు ఆరోపణలు వచ్చాయి. తరువాత సెప్టెంబర్ 26న, CBFC హిందీ డబ్బింగ్ చిత్రానికి అవసరమైన సర్టిఫికేట్‌ను జారీ చేసింది. కోఆర్డినేషన్ ఫీజుగా ఓ ప్రైవేట్ కంపెనీ ఖాతా నుంచి నిందితుడు చెప్పిన మొత్తానికి అదనంగా రూ.20 వేలు తన బ్యాంకు ఖాతాలో జమ చేసినట్లు అధికారులు తెలిపారు. రూ. రూ.లో 6,54,000 6,50,000 నగదును వెంటనే విత్‌డ్రా చేశారు. ముంబయితో సహా నాలుగు వేర్వేరు ప్రదేశాలలో, నిందితులు మరియు నిందితులతో సంబంధం ఉన్న ఇతరుల ప్రాంగణాల్లో సోదాలు జరిగాయి. ఇందుకు సంబంధించి నేరారోపణ పత్రాలు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ప్రస్తుతం తదుపరి విచారణ జరుగుతోంది.

విశాల్, ఎస్.జె.సూర్య జంటగా ఇటీవల విడుదలైన తమిళ చిత్రం ‘మార్క్ ఆంటోని’ ప్రేక్షకులు మరియు విమర్శకుల నుండి పాజిటివ్ రివ్యూలను అందుకుంది. ఈ సినిమా మంచి విజయం సాధించిన నేపథ్యంలో హిందీలో డబ్బింగ్ వెర్షన్‌ను విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు. సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ (CBFC) ముంబై ఈ చిత్రం హిందీ వెర్షన్‌కు రూ. ఆమె రూ.6.5 లక్షలు లంచం డిమాండ్ చేశారంటూ నటుడు, నిర్మాత విశాల్ ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు.

పోస్ట్ హీరో విశాల్ ఆరోపణలు: సెన్పర్ బోర్డుపై హీరో విశాల్ ఆరోపణలపై.. సీబీఐ కేసు నమోదు చేసింది. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *