బయట కనిపించని కేసీఆర్ పై బీజేపీ మార్క్ రాజకీయం!

కేసీఆర్ బయట కనిపించి 20 రోజులైంది… హెల్త్ బులెటిన్ ప్రకటించారా అని కేటీఆర్ ను బీజేపీ నేతలు ధర్మపురి అరవింద్, బండి సంజయ్ ప్రశ్నించారు. కొద్ది రోజుల క్రితం కేసీఆర్‌కు వైరల్ ఫీవర్ వచ్చిందని, ఐదుగురు వైద్యుల పర్యవేక్షణలో ఆయనకు చికిత్స అందిస్తున్నారని కేటీఆర్ ట్వీట్ చేశారు. ఆ తర్వాత ఎలాంటి అప్‌డేట్ లేదు. ముఖ్యమైన వ్యవహారాలన్నీ కేటీఆర్‌చే నిర్వహించబడుతున్నాయి. ఎన్నికల సమయంలో కేసీఆర్ ఇరవై రోజులుగా ఎవరికీ కనిపించకపోవడం రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశమైంది.

ప్రధాని మోదీ రెండు సార్లు తెలంగాణకు వచ్చి కేసీఆర్ పై విమర్శలు గుప్పించారు. అయితే ఆయన ప్రెస్ మీట్ పెట్టకపోవడం రాజకీయ నాయకులను ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది. కేసీఆర్ తనతో మాట్లాడినట్లు మోదీ చెప్పిన మాటలను ఎందుకు కాదనడానికి ముందుకు రావడం లేదు? ఇలాంటి విషయాలను రాజకీయం చేయడంలో బండి సంజయ్ ముందుంటాడు. మన ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌ కనిపించడం లేదని, మంత్రి కేటీఆర్‌పై మాకు అనుమానాలు ఉన్నాయని అన్నారు. సీఎం కేసీఆర్ రాకపోవడంపై తమకు కొంత అనుమానం కలుగుతోందని బండి సంజయ్ అనుమానం వ్యక్తం చేశారు.

సీఎం కేసీఆర్ ను కేటీఆర్ ఏమైనా చేస్తున్నారా లేక ఇబ్బంది పడుతున్నారా? ఆయన మన సీఎం కాబట్టి అనుమానం వస్తుందని, ఆయన్ను కాపాడుకోవాల్సిన బాధ్యత మనపై ఉందన్నారు. మా సీఎం కేసీఆర్‌తో కలిసి మీడియా సమావేశం పెట్టాలని, అప్పుడే ఆయన క్షేమంగా ఉన్నారని నమ్ముతామని బండి సంజయ్ పేర్కొన్నారు. ఎంపీ ధర్మపురి సంజయ్ కూడా ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఎంపీ సంతోష్ కూడా కేసీఆర్ వద్దకు రావడం లేదన్నారు

ఆరో తేదీ అంటే శుక్రవారం పాఠశాలల్లో పిల్లలకు అల్పాహార కార్యక్రమాన్ని కేసీఆర్ ప్రారంభించనున్నారు. ఈ కార్యక్రమం కూడా ఆయన చేతుల మీదుగా జరగడం లేదన్న ఊహాగానాలు కూడా ఎక్కువే. కానీ కేసీఆర్ మాత్రం మేనిఫెస్టోపై పూర్తి దృష్టి సారించి పనిచేస్తున్నారని బీఆర్ఎస్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. రాజకీయ వ్యూహాల కోసం ఆయన ఎవరికీ అందుబాటులో ఉండరు. అంతకన్నా ఎక్కువ లేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *