కేసులు పెట్టిన పోలీసులపై చర్యలు తీసుకుంటాం: పవన్

వైసీపీ నేతలకు స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇచ్చిన పవన్ కళ్యాణ్. ఆరు నెలల తర్వాత అదే పోలీసులతో పోరాడాలని వైసీపీ నేతలకు సవాల్ విసిరారు. కైకలూరు నియోజకవర్గంలోని ముదినేపల్లిలో జరిగిన బహిరంగ సభలో పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడారు. పవన్ వ్యాఖ్యలకు సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి కౌంటర్ ఇచ్చారు. జనసేన టీడీపీ కలిసి పోటీ చేస్తుందని స్పష్టం చేశారు. ఎన్డీయే నుంచి పవన్ బయటకు వచ్చారంటూ సజ్జల చేసిన వ్యాఖ్యలకు పవన్ కౌంటర్ ఇచ్చారు.

మేం ఎన్డీయేలో ఉంటే మీకేంటి, మేం లేకుంటే మీకేంటి? అద్భుతంగా పాలిస్తున్నామని.. అలా అయితే వచ్చే ఎన్నికల్లో గెలవాలన్నారు. జనసేన అంటే ఎందుకు భయపడుతున్నారని పవన్ కళ్యాణ్ ప్రశ్నించారు. జనసేన అంటే చాలా భయం. వైసీపీ భవిష్యత్తుపై స్పష్టత వస్తుంది. రోడ్లు కూడా నిర్మించలేని ముఖ్యమంత్రికి ప్రజలు ఎందుకు ఓట్లు వేస్తారని ప్రశ్నించారు. స్థానిక కైకలూరు ఎమ్మెల్యే, ఆయన కుమారుడు పోలీస్ స్టేషన్ వద్ద పంచాయితీలు జరుపుతున్నారు. మీకు ఇంకా 5 నెలల సమయం మాత్రమే ఉందని హెచ్చరించారు.

2009లో వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి ముందు నిలబడ్డానని.. ఓడిపోయినా.. హైదరాబాద్ లో ఉన్నా పారిపోలేదని గుర్తు చేశారు. కులాలు, మతాల వారీగా ప్రజలను చీల్చితే అంత తేలికకాదని అన్నారు. గ్రామాల్లో జనసేన లేదని.. నిజానికి వైసీపీ లేని ఏపీని ఏర్పాటు చేస్తామని అంటున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర విషయంలో వైసీపీ నేతలు తప్పుడు ప్రచారం చేస్తున్నారు. టీడీపీ, జనసేన విలీనమైన తర్వాత ఈ యాత్ర జరగడంతో ఇరు పార్టీల శ్రేణులు కలిసి విజయవంతం చేస్తున్నారు. సమావేశాలకు డ్వాక్రా మహిళలను రప్పిస్తానని జగన్ రెడ్డి బెదిరిస్తున్నారన్నారు. అయితే విపక్ష నేతలు స్వచ్ఛందంగా సమావేశాలకు వస్తుండడంతో వైసీపీ నేతలకు మైండ్ బ్లాంక్ అవుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కేసులు పెట్టిన పోలీసులపై చర్యలు తీసుకుంటాం: పవన్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *