జనసేన : ఎన్డీయేతో పొత్తు ఖరారు చేసుకుని ఒక్క మాటలో సీట్లకు పోటీ చేసిన పవన్

టీడీపీ-జనసేన పొత్తును ప్రకటించిన తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్ ఎన్డీయేతో ఉన్నారా? నిర్ణయం తీసుకున్నారా..? పోనీ టీడీపీ-జనసేన-బీజేపీ (టీడీపీ-జనసేన-బీజేపీ) కలిసి పోటీ చేస్తుందా..? ఎక్కడ చూసినా ఈ ప్రశ్నలు తలెత్తుతున్నాయి. మరోవైపు ఈ పొత్తుపైనా, ఎన్డీయే కూటమిపైనా సొంత పార్టీ కార్యకర్తలు, నేతలు కొందరు డైలమాలో పడి ఎట్టకేలకు సేనాని స్పందించారు. శుక్రవారం పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయంలో మీడియాతో మాట్లాడిన పవన్.. అన్ని విషయాలపై చాలా స్పష్టంగా మాట్లాడారు.

pawan-kalyan-2.jpg

పొత్తులు, సమన్వయ కమిటీలపై..!

మేం (జన సేన) ఎన్డీయేలో ఉన్నాం. ఆ రోజు కూటమి సమావేశానికి కూడా హాజరయ్యాం. రాష్ట్ర విభజన వల్ల ఏపీ చాలా నష్టపోయిందని ప్రధాని మోదీ అన్నారు. 2014 లాగే 2024 ఎన్నికల్లోనూ పొత్తులు ఉండాలన్నదే నా కోరిక.. వైసీపీ వ్యతిరేక ఓట్లు చీలిపోకూడదనేది నా అభిప్రాయం. జి-20 సమ్మిట్ సందర్భంగా జగన్ నక్కలాజిత్తుతో, చావు తెలివితేటలతో వ్యవహరించారు. చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్టు చేసి జైలుకు పంపారన్నారు. అతడి అరెస్ట్ విషయం తెలియక ముందే వెళ్లిపోయాను… దారిలో తెలిసింది. అయితే విమానం ఎక్కకుండా అడ్డుకుని.. రోడ్లపైనే ఆపేశారు. జి-20 సదస్సులో మోడీ చాలా బిజీగా ఉన్నారు. రాజమండ్రి జైలులో చంద్రబాబును కలిసి మద్దతు ఇచ్చాను. కొన్ని పరిణామాల నేపథ్యంలో కొన్ని కీలక నిర్ణయాలు తీసుకున్నాం. కానీ కేంద్ర నేతలను సంప్రదించకుండానే పొత్తును ప్రకటించాను. ఇప్పటికైనా వైసీపీ వ్యతిరేక ఓట్లు చీలకూడదనేదే నా అభిమతం. బీజేపీ కూడా మాతో కలిసి వస్తుందని ఆశిస్తున్నాం. గతంలో జనసేన, బీజేపీల సమన్వయానికి కమిటీలు ఉండేవి. కొన్ని అంశాల్లో ఇరు పార్టీల నేతలు కలిసి కార్యక్రమాలు నిర్వహించారు. అదేవిధంగా ఇప్పుడు టీడీపీ, జనసేనలను సమన్వయం చేసేందుకు ఓ కమిటీని ఏర్పాటు చేశాం. నాదెండ్ల మనోహర్ నేతృత్వంలోని ఈ కమిటీలో మహేందర్ రెడ్డి, దుర్గేష్, కొడికలపూడి గోవింద్, యశస్విని, నాయక్కర్ సభ్యులుగా ఉన్నారు.పొత్తులు, సమన్వయ కమిటీలపై పవన్ ఫుల్ క్లారిటీ ఇచ్చారు.

పవన్.jpg

ఎందుకు?

కృష్ణా జిల్లాలో నిర్వహించిన వారాహి యాత్రకు ప్రజల నుంచి మంచి స్పందన లభించింది. కైకలూరు, మండవల్లి ప్రాంతాల్లో కాంటూరుకు సంబంధించిన సమస్యలను వారు నా దృష్టికి తీసుకొచ్చారు. కొల్లేరులో విషవాయువులు, వ్యర్థాలు వస్తున్నాయి. మచిలీపట్నంలో జరిగిన బహిరంగ సభలో ప్రజలు పలు సమస్యలు లేవనెత్తారు. వైసీపీ ప్రభుత్వ అసమర్థత వల్ల పేద, మధ్య తరగతి ప్రజల జీవితాలు దుర్భరంగా మారాయన్నారు. అప్పుల బాధతో రైతులు, చేనేత కార్మికులు ఆత్మహత్యలు చేసుకుంటున్నా.. ప్రభుత్వం ఆ కుటుంబాలను ఆదుకోలేదన్నారు. ఐఏఎస్, ఐపీఎస్ లు కేంద్రం నుంచి జీతాలు, సౌకర్యాలు పొందుతున్నారు. చట్టం, న్యాయ సూత్రాలకు విరుద్ధంగా కొందరు పని చేస్తున్నారు. రాజ్యాంగ ఉల్లంఘన వైసీపీ సహజ లక్షణంగా మారింది. ఏపీలోని నా కార్యాలయానికి రాకుండా అడ్డుకున్నారు. వంటి అంశాలను కేంద్రం దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. వారిపై చర్యలు తీసుకోవాలి అని పవన్ అన్నారు.

పవన్-వారాహి-యాత్ర-2.jpg

జగన్ ఏం వస్తాడో..?

పొత్తులు, పొత్తుల్లో భాగంగా జనసేన ఎవరితో ఎలా వెళ్తుంది? ఢిల్లీ వెళ్లి ఏపీకి న్యాయం చేయాలని కోరితే చాలు. ప్రజలపై దృష్టి పెట్టి గెలిపించిన ప్రజలకు న్యాయం చేయడంపై సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌రెడ్డి దృష్టి సారించాలి. మాపై మాటలు, పదబంధాలు పేలడం వల్ల ఏం లాభం..?. రైతులకు, ప్రజలకు కావాల్సిన వాటి గురించి మాట్లాడండి. సీఎం జగన్ మనపై దృష్టి పెడితే ఏమవుతుంది?అని పవన్ ప్రశ్నించారు.

pawan-jagan.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-06T18:15:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *