కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు : టీడీపీ ఈసారి 175 సీట్లు గెలవడం ఖాయం..అంతా ఆయన వల్లే..

వైసీపీ ప్రభుత్వ వైఫల్యాలపై చంద్రబాబు ప్రజలకు అవగాహన కల్పించినందుకే సీఎం జగన్ భయపడుతున్నారని, అందుకే అక్రమాస్తుల కేసు పెట్టి జైలుకు వెళ్లారని అచ్చెన్నాయుడు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు : టీడీపీ ఈసారి 175 సీట్లు గెలవడం ఖాయం..అంతా ఆయన వల్లే..

కింజరాపు అచ్చన్నాయుడు

టీడీపీ ఏపీ చీఫ్ అచ్చెన్నాయుడు: ఆధారాలు లేకుండా స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసు పెట్టారు.. సంబంధం లేకపోయినా ఫైబర్ నెట్, ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు సమస్యలపైనా కేసులు పెట్టారు. అప్పటి ప్రభుత్వం తీసుకున్న విధానపరమైన నిర్ణయాల వల్ల ప్రజలకు మేలు జరిగిందని, అయితే చంద్రబాబు ప్రభుత్వ తప్పిదాలను నిరసిస్తూ జ్యుడీషియల్ కస్టడీలో పెట్టారని అచ్చెన్నాయుడు అన్నారు. ప్రభుత్వం అడ్డగోలుగా మద్యం, భూములు, ఇసుక దోపిడీకి పాల్పడుతోందని, సాగునీటి రంగాన్ని జగన్ నాశనం చేశారని విమర్శించారు.

ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్: పవన్ ప్యాకేజీ డబ్బులు విదేశాలకు ఎలా వెళ్లాయో బయటకు రావడం ఖాయం: ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్

వైసీపీ ప్రభుత్వ వైఫల్యాలపై చంద్రబాబు ప్రజలకు అవగాహన కల్పించినందుకే సీఎం జగన్ భయపడుతున్నారని, అందుకే అక్రమాస్తుల కేసు పెట్టి జైలుకు వెళ్లారని అచ్చెన్నాయుడు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. కౌశల్ కేసులో ఆధారాలు ఏమిటని అచ్చెన్నాయుడు ప్రశ్నించారు. నెల రోజుల తర్వాత కౌశల్ కేసులో ఎలాంటి ఆధారాలు లేవని ఏఏజీ చౌ కబురు చెప్పారు. ఇప్పుడు ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డుపై అవినీతి కేసులు నమోదయ్యాయి. రింగ్ రోడ్డు లేదు.. బొంగు రోడ్డు లేదని అచ్చెన్నాయుడు అన్నారు. ఐఆర్ఆర్ కేసులో లోకేష్ ప్రమేయం ఉందని గతంలోనే ప్రకటించారు.

నితిన్ గడ్కరీ: కేంద్ర మంత్రి నితిన్ గడ్కరీ బయోపిక్.. హైవే మ్యాన్ ఆఫ్ ఇండియా.. ఎన్నికల ముందు విడుదల..

లోకేష్ ముందస్తు బెయిల్ కోసం కోర్టుకు వెళితే.. ప్రభుత్వం మాత్రం ఆయనకు ఎలాంటి సంబంధం లేదన్నారు. ఎలాంటి ఆధారాలు లేకుండా చంద్రబాబును నెల రోజులు జైల్లో పెట్టారు. ఇంతకు ముందు 160 సీట్లు వస్తాయని అనుకున్నాం. కానీ, ఇప్పుడు జగన్ తప్పులతో టీడీపీకి 175 సీట్లు వస్తాయని తేలిపోయిందని అచ్చెన్నాయుడు అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *