సీఎం జగన్: చంద్రబాబు అరెస్టుపై సీఎం జగన్ కీలక వ్యాఖ్యలు

విశ్వసనీయత లేని చంద్రబాబు.. జైల్లో ఉన్నా.. ప్రజల్లో ఉన్నా పెద్ద తేడా లేదని విమర్శించారు. సీఎం జగన్

సీఎం జగన్: చంద్రబాబు అరెస్టుపై సీఎం జగన్ కీలక వ్యాఖ్యలు

చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై సీఎం జగన్

CM Jagan On Chandrababu Arrest: స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కామ్ కేసులో టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్టయిన సంగతి తెలిసిందే. చంద్రబాబు ప్రస్తుతం రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ ఏపీ రాజకీయాల్లో కలకలం రేపింది. అధికార, ప్రతిపక్షాల మధ్య మాటల యుద్ధానికి దారి తీసింది. చంద్రబాబు అరెస్టు అక్రమమని, రాజకీయ కక్ష సాధింపు చర్య అని టీడీపీ నేతలు ఏపీ ప్రభుత్వంపైనా, సీఎం జగన్‌పైనా ఆరోపిస్తున్నారు. ఈ ఆరోపణలపై సీఎం జగన్ స్పందించారు. అరెస్టుపై చంద్రబాబు కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు.

ఆ సమయంలో నేను ఇండియాలో లేను.
చంద్రబాబుపై తనకు కక్ష లేదని సీఎం జగన్ తేల్చి చెప్పారు. కక్ష సాధింపు కోసం చంద్రబాబును ఎవరూ అరెస్ట్ చేయలేదన్నారు. చంద్రబాబు అరెస్టు సమయంలో జగన్ లండన్‌లో ఉన్నారని గుర్తు చేశారు. విశ్వసనీయత లేని చంద్రబాబు.. జైల్లో ఉన్నా.. ప్రజల్లో ఉన్నా పెద్ద తేడా లేదని విమర్శించారు. ప్రతిపక్షాలు పొత్తు కోసం ప్రయత్నిస్తున్నాయని జగన్ సెటైర్లు వేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: కాపుల ఓట్లు పడకుండా ఉండేందుకు సీఎం జగన్ మాస్టర్ ప్లాన్

రెండు సున్నాలు కలిపినా అది పెద్ద సున్నా.
‘‘చంద్రబాబుకు ప్రజల్లో ఉన్నా, జైల్లో ఉన్నా పెద్దగా తేడా లేదు.. విశ్వసనీయత లేదు కాబట్టి.. పార్టీ పెట్టి చంద్రబాబును ఎవరూ అరెస్ట్ చేయలేదు.. నాకు చంద్రబాబుపై ఎలాంటి పక్షపాతం లేదు.. జగన్ ఇండియాలో లేనప్పుడు, జగన్ ఉన్నప్పుడే చంద్రబాబు అరెస్ట్ కూడా జరిగింది. లండన్.ఎంతమంది వచ్చినా..ఎంతమంది కలసినా..రెండు సున్నాలు కలిపినా నాలుగు సున్నాలు కలిపినా ఫలితం పెద్ద సున్నా..ప్రజలకు వారు చేసిన మేలు ఒక్క పెద్ద సున్నా కాబట్టి.. ఎన్ని సున్నాలు కలిపితే, అది ఒక పెద్ద సున్నా మాత్రమే.

పార్టీ ఆవిర్భవించి 15 ఏళ్లు కావస్తున్నా అభ్యర్థులు లేరు.
పార్టీ పెట్టి 15 ఏళ్లయింది. నేటికీ 10 నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థులు లేరు. గ్రామాల్లో జెండా మోసే మనిషి లేడు. చంద్రబాబును జీవితాంతం భుజంపై మోయడానికి పెద్ద మనిషికి 15 ఏళ్లు పట్టింది. ఆశ్చర్యం. చంద్రబాబు మోసాల్లో భాగస్వామి. దోచుకోవడంలో చంద్రబాబు కూడా భాగస్వామి.

Also Read : చంద్రబాబు కేసు.. రేపటికి సుప్రీంకోర్టు వాయిదా, జస్టిస్ త్రివేది కీలక వ్యాఖ్యలు

మార్చి లేదా ఏప్రిల్‌లో ఎన్నికలు.
మార్చి, ఏప్రిల్‌లో ఎన్నికలు జరిగే అవకాశం ఉంది. రానున్న కురుక్షేత్ర ప్రచారంలో అక్టోబర్ 25 నుంచి డిసెంబర్ 31 వరకు మొత్తం 175 నియోజకవర్గాల్లో సభలు, బహిరంగ సభలు నిర్వహించనున్నారు.ప్రతిరోజూ మూడు సభలు నిర్వహిస్తారు. రేపు కుల పోరు కాదు, రేపు ఘర్షణ యుద్ధం. పేదలు ఒకవైపు, ధనికులు మరోవైపు ఉన్నారు. పేదలంతా ఏకం కావాలని సీఎం జగన్ పిలుపునిచ్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *